R.S.V.P kwenye kadi ya mwaliko etc.


Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Wana JF hebu tudiscuss hii mada,

Nini maana ya R.S.V.P kwenye kadi ya mualiko etc na je inatekelezwa?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,673
Likes
30
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,673 30 0
Wana JF hebu tudiscuss hii mada,

Nini maana ya R.S.V.P kwenye kadi ya mualiko etc na je inatekelezwa?
...R.S.V.P - Rendevous S'il Vous Plait - Ni neno la kifaransa maana yake kwa asiyehudhuria tafadhari..ndio hivyo amfahamishe fulani....naona wengi huandika tu kwenye makadi yako sijui kama wanaelewa hiyo...
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,305
Likes
803
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,305 803 280
Maana yake unaombwa utoe taarifa kama utafika au kama hautafika.
Sio tu kama haufiki.
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
R.S.V.P ni kifupi cha maneno ya kifaransa "r'epondez s'il vous plait" ikimaanisha tafadhali jibu au kwa kimombo please respond. Inatumika kwenye mialiko kuwataka wajumbe au waalikwa kujibu kama whether watahudhuria au la. Lakini u can imagine kupata majibu ya waalikwa wote kuwa watahudhuria au la inakuwa kazi mno ndo maana kwa sasa inatumika kwa wale watakaoshindwa kuhudhuria tu.

NB: hilo neno "vous" litaje vizuri tafadhali unaweza ukaashia kutamka aina ya vinyweleo
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
294
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 294 180
R.S.V.P ni kifupi cha maneno ya kifaransa "r'epondez s'il vous plait" ikimaanisha tafadhali jibu au kwa kimombo please respond. Inatumika kwenye mialiko kuwataka wajumbe au waalikwa kujibu kama whether watahudhuria au la. Lakini u can imagine kupata majibu ya waalikwa wote kuwa watahudhuria au la inakuwa kazi mno ndo maana kwa sasa inatumika kwa wale watakaoshindwa kuhudhuria tu.

NB: hilo neno "vous" litaje vizuri tafadhali unaweza ukaashia kutamka aina ya vinyweleo



JF ni mwisho. Hata kama umeficha kitu mdomono kitatoka tu...LOL:rolleyes:
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
NB: hilo neno "vous" litaje vizuri tafadhali unaweza ukaashia kutamka aina ya vinyweleo
Nafikiri ulimaanisha aina ya nywele! :eek:
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
831
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
831 57 45
Hii kwa utamaduniwa wazungu zaidi , ambapo cards hutolewa mapema na ili uwajulishe kama uta udhurie ili wajue namna ya kuku wekea table na namna ya kuku fanya uwe comfortable,
Sasa kwa harusi zetu za watu 1,000, useme unakuja huji ni sawa tuu , maana haina tofauti labda uwe ni VIP na kuna VIP section hapo ina weza leta maana.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
Tukiwa tunakuwa tulikuwa tunaambizana ni Rice and Stew Very Plenty :D
 
Bon

Bon

Senior Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
107
Likes
2
Points
35
Bon

Bon

Senior Member
Joined Feb 22, 2010
107 2 35
Nadhani kwa kuwa wengi hatukuwa tunajua maana ya R.S.V.P.
na kwa kuwa kumbe lina maana nzuri hasa kwa planning.basi nasi tutafute letu. ili kama naandaa sherehe na nimealika watu, basi wale watakao kuja nijue idadi yao na watakaoshindwa kuja nao nijue idadi yao. itanisaidia kwenye planning.
 
F

FM

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
202
Likes
1
Points
0
F

FM

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2009
202 1 0
...R.S.V.P - Rendevous S'il Vous Plait - Ni neno la kifaransa maana yake kwa asiyehudhuria tafadhari..ndio hivyo amfahamishe fulani....naona wengi huandika tu kwenye makadi yako sijui kama wanaelewa hiyo...
Ninavyofahamu kweli hilo neno ni kifupi cha maneno ya kifaransa yaani "Repondez s'il vous plait!" na tafsiri yake ni halisi ni "Tafadhali jibu ". Kwenye kadi za mialiko neno hili hutumika kuwataka waalikwa ambao kwa sababu zozote hawataweza kuhudhuria kwenye mwaliko husika watoe taarifa. Sina hakika kama hilo limekuwa likitekelezwa.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Nadhani kwa kuwa wengi hatukuwa tunajua maana ya R.S.V.P.
na kwa kuwa kumbe lina maana nzuri hasa kwa planning.basi nasi tutafute letu. ili kama naandaa sherehe na nimealika watu, basi wale watakao kuja nijue idadi yao na watakaoshindwa kuja nao nijue idadi yao. itanisaidia kwenye planning.
Well said Bon, je waalikwa huwa wanatoa taarifa ya kufika au kutokufika, kwenye sherehe husika maana unakuta mtu umeplan sherehe ya watu mia 3 alafu wanafika watu mia na hamsini tu yaani hiyo ni hasara ya hali ya juu. Je tunatoa taarifa ya kufika au la?
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
"r'epondez s'il vous plait tena kwa wezetu usipofika kwenye hiyo shughuli huwa ni tatizo mostly ukiandaa na ww ya kwako huwa hawaji coz u didnt go(wat goes aroung)but kibongobongo wengi wanaandika bila kujua maana na hata tunaojua maana hatufanyi tunavyotakiwa kufanya,hii inasaidia hasa ktk kubudget chakula na vinjwaji sio bongo hela hatuna mavyakula tunamwaga ovyo utasema tunavyo,very bad.
 
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2007
Messages
485
Likes
0
Points
33
Liz Senior

Liz Senior

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2007
485 0 33
aah! Mkuu si useme tu kuwa kabla ya mada hii ulikuwa unaelewa hivyo!
Hata nikisema kuwa nilikuwa najua maana yake umeamua hivyo mkuu. Ila ukweli nilikuwa najua maana yake kwa vile niliuliza...hiyo lugha mimi siifahamu. Ila Siwezi kusahau the Rice and Stew Very Plenty kwa vile it was a joke tukiwa tunakuwa enzi zileeeee!
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
"r'epondez s'il vous plait tena kwa wezetu usipofika kwenye hiyo shughuli huwa ni tatizo mostly ukiandaa na ww ya kwako huwa hawaji coz u didnt go(wat goes aroung)but kibongobongo wengi wanaandika bila kujua maana na hata tunaojua maana hatufanyi tunavyotakiwa kufanya,hii inasaidia hasa ktk kubudget chakula na vinjwaji sio bongo hela hatuna mavyakula tunamwaga ovyo utasema tunavyo,very bad.
Ni Kweli kabisa Pearl wengi hawajui maana je tufanyeje watu waanze kutekeleza kujibu.
 

Forum statistics

Threads 1,215,572
Members 463,293
Posts 28,553,222