R.I.P Ruge Mutahaba, umeondoka na mengi

R.I.P Ruge Mutahaba, umeondoka na mengi

Mbona huyo jamaa nasikia Wife ake kwao ndiyo mtonyo wa kusaza,So alipata Kitonga ndiyo kimesmoothern yote hayo
Haaaaaa jaman wabongo jamaa unaambiwa bahili sijawah ona ukienda nae utalipa ww kama huwez anawah kulala kumbe siri yake alikuwa anazikusanya
 
Hiki ulichokianzisha kijana mwenzangu.wa Mabibo mwisho, ni kama KUFUKUA MAKABURI...!!! Watu watasema mabaya yke mengi ambayo hukuyategemea. Nways, nyuma ya Muleba bar ndo home.
hayo ya nyuma tuachane nayo tuongelee situation iliyopo leo bila yeye
 
Kipind mond yupo Chini ya ruge umewah kusikia hata ujinga kwenye nyimbo jua alikuwa haruhusiwi kuipeleka hewan bila Boss kuisikiliza ndo mana ulimuona pale..kwel asaiv mond wa kuanza kushindana soko na wakina Marioo huko ni kuwabaka wenzie mana alishapita kwenye level hizo anatakiwa akagombanie soko na akina burna boy huko
Wewe ndio unamshindanisha Mondi na Marioo,toka lini kifo kikawa sawa na usingizi
 
Wewe ndio unamshindanisha Mondi na Marioo,toka lini kifo kikawa sawa na usingizi
mbona hata media za bongo zinaongelea hilo mpaka mimi nikajisemea kuna muda tuwe na adabu na huruma na hawa watoto kwel si kumbaka marioo huko
 
Inaonekana una chuki za ndani sana na CEO wa WCB Chibu Dangote,ila kwa mtazamo wangu,atabaki juu daima,kileleni mawinguni kwani mlianza kumdiss kabla hata Ruge hajaanza kuumwa na hakutetereka daima
 
Inaonekana una chuki za ndani sana na CEO wa WCB Chibu Dangote,ila kwa mtazamo wangu,atabaki juu daima,kileleni mawinguni kwani mlianza kumdiss kabla hata Ruge hajaanza kuumwa na hakutetereka daima
Kumwita Tanzania one ni appreciation kubwa sana elewa ukubwa wa diamond Tanzania hii nauheshimu kuliko kitu chochote,maisha aliyotoka mpaka kufikia pale alipo ukimletea chuki mtu kama huyo hata mungu atakulani maisha yako yote kikubwa nimejaribu kuandika ukwel mziki anaoimba sio wa kuishi tena na aachane na mziki wa kubaki katika mipaka yetu tu mana alipokuwa amefikia kipind cha nyuma hakutakiwa kurud tena nyuma
 
Inaonekana una chuki za ndani sana na CEO wa WCB Chibu Dangote,ila kwa mtazamo wangu,atabaki juu daima,kileleni mawinguni kwani mlianza kumdiss kabla hata Ruge hajaanza kuumwa na hakutetereka daima

then hata nikimchukia simuwez kwa chochote kimaisha kiumaarufu hata zambi nilimchomzidi mimi ni kuwa na shule kubwa tu ambayo haina msaada mbele yake mana anakutana na watu ambao mimi hata nipindue vipi siwez
 
Marehem kaondoka na akili za mtoa mada ...sijuwe walikuwa na uhusiano gani..
 
wengi tulipenda kukuita James bond, akili kubwa,master, Michael scofield,Mr fursa,jasiri mfungua njia,the don,boss ruge na mengine mengi.
hayo majina yote hapo juu uliendana nayo kutokana na moyo uliokuwa nao namna ulivoweza kusaidia watu katika sekta mbalimbali kwa kuwainua wengi kuichumi ambao mpaka leo wanaishi kwa busara zako wewe,ingawa juu ya sifa zote hizo wapo baadhi ambao walilalamika juu ya fitina zako juu yao kwa kuwarudisha nyuma kimaendeleo lakin wengi walikuombea mema mana ulisaidia wengi kuliko uliowaumiza.
karibu mwezi mzima nimekaa nikitathimin yale ambayo uliyasimamia na yalienda vizuri katika kila sekta lakin leo yameanza kupotea na nazani baada ya mwaka hamna litakalokuwepo kati ya haya;

1.Wasanii wakubwa uliowatengeneza wewe leo wamebaki hata hawaelew wanaimba nn wengine wanatoa nyimbo leo wiki hawaeleweki nyimbo zao zimeenda wap mfano Tanzania one(Nasibu) kwenye muziki amebaki anaimba matusi sio yule ambae ulimtunza ww akaimba nyimbo zinazoishi mpaka leo na mwenzie Tanzania two(Ally)toka ulipolala kitandani pale kairuki ndo basi tena wanaishi kwa nguvu za mashabiki waliotengeneza kipindi wapo chini yako.

2.T.H.T kuna siku nilikaa nikamsikiliza muki wa makomando aliongelea nidhamu mbovu iliopo pale shuleni kwako baada ya kuondoka wewe na namna wanafunzi wako walivyokata tamaa,kwa hiyo wengi hawaendi tena kujifunza mziki bali wanashinda studio kwa ma producer kutafuta nafasi na kututolea nyimbo mbovu mwisho hawapati hata shoo na kuishia kuwa vibaka tu mtaani sababu ya stress.

3.Ofisi(Clouds) siku hizi limekuwa sio jengo la kushtua tena kama zaman tulivokuwa tunapapalikia kisa kutafuta nafasi ya kuonana na wewe ili utupe njia jasiri wetu,asaiv mjengoni tunapaona kama ofisi ya ebony fm iringa mana tunajua nafasi za kuingia pale ni nyepesi sio kama kipind upo wewe kwanza lingine nikuambie huko uliko ofisi asaiv hata rangi haipakwi na kila mtu kawa papa kisa hawamuogopi tena Sheba na Tirarira kama kipind ulivokuwepo ww.

4.Upcoming artists ambao uliweza kuwatengeneza kila mwaka asaiv hawapo tena toka umewatoa Benson na Jay melody ingawa nao washapotea mana nguvu yao ulikuwa ww,hawajatokea tena zaid hao upcoming asaiv wapo kwenye vigodoro huko wanakomaa na Boss wao Majizzo.kwa hiyo ule mziki mzuri wa vijana uliowatengeneza hakuna tunasikia tu mitusi kwenye nyimbo za vijana wako WCB.

5.Siasa imebaki kwa rafiki yako kipenz January tu,hao wengine uliosaidiana nao wamebak kama waimba taarabu tu mpaka unajiuliza Ruge aliwezaje kukaa na marafiki viazi namna hii au aliwavumilia vipi basi unabak na jibu kuwa sasa alikuwa mtu wa watu.

6.Fiesta huu mwezi wa saba tena kipind cha jua mikoa yote lakin naona hata uhamasishaji hamna sijajua kuwa wanauogopa upand wa pili mana kuna monsters uliowatengeneza ww bila kujua wangekuja kukugeuka na leo ndo wanaisambaratisha tamasha ulilojivunia ww na uliowaacha hawana nguvu tena ya kushindana na wale uliowapa njia zote.

5.Mwisho wale wanamziki ambao kuimba ilikuwa zero sema uliwabeba hvo hvo kutokana na nguvu uliokuwa nayo kwenye industry asaiv wanasikiliza music yao vyumban mana hata hatuwaelew wanaimba nini na wengine asaiv wanajishughulisha na shughul zingine kama kuuza vyakula mana wanajua kimziki hawawez au walikuwa hawajui ila ww ndo uliwabeba.

NINAYO MENGI YA KUKUONGELEA LAKINI ACHA NIISHIE HAPA MSALIMIE SANA DR.MENGI
Sasa wasanii walikuwa wanasema ruge anawabania vp kwa utafiti wako uliofanya umeona hawo wasanii wanaosema wanabaniwa sahv wanatusua kwenye fani?

Ova
 
Freemasons watashindana na watashindwa, ni afadhari wafe ili ujinga wao ufe pia ..babeli ilikufa, Freemasons hawawezi kuishi milele. They soon turn into dust
 
Freemasons watashindana na watashindwa, ni afadhari wafe ili ujinga wao ufe pia ..babeli ilikufa, Freemasons hawawezi kuishi milele. They soon turn into dust
Yani hizi habari za freemasons zinanichekesha sana
 
Kama vipi mfuate huko alipo ukamueleze zaidi...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom