Qur'an imewadharau sana waarabu waliohai

Qur'an imewadharau sana waarabu waliohai


Hizo ndio zenu kukamata muumini mtaani na kuanza kumbana na maswali ya kijinga, we don't play games out of christianity, just ask question regards na Christianity believes.

Huyu Mjinga Mansoor he always twists the words hana debate sasa anasema Jesus msalabani hakupata internal pain so hajaokoa hata mtu mmoja asiende Hell fire? ana akili huyu au Bangi? alafu mambo yenu ya debate mnakata kata maneno hiyo Game ni very Easy...

Hata Sisi tunasema kuwa Allah amesema Hakuna Mungu la 'iilah 'iilaa
Lets dance this kind of stupid Argument with fanatic Muslims - and show us in the Quran Jesus said am a Messiah
And show us where is Allah said this is list of five pillar of Islams and people should fallow to be a Muslim.

Honest debate hamuwezi hizo za kijinga jinga si mtakwama asubuhi na mapema tu kabla jua hamjaliona asubuhi Mtume wenu alisema msiswali kabla jua kupambazuka kwani Jua linachomoza kati kati ya mapembe ya Iblis and wakati huo huo akasema Jua linachomoza kwa amri ya Allah hahahaha stupid religion
 
Tuwekee chain ya wapokezi wa hiyo hadithi , tafadhali
Muslim always praying games, Mimi namsaidia sema wewe unaamini chain of narration ya nani na nani tukuwekee full mziki i hope na wewe ni sunni maana Shia wana vitabu vya Hadithi zao.. Hadithi za Jua kuzama kwenye Chemchem ya Matope ipo kwenye Dhaif Quran... Nadhani ujinga ushaanza kukutoka baada ya kuona Uislam umeandika stupid story...

Kiufupi ushajitoa katika Uislam maana uislam Kama mwenzio Adiosamigo haamini kabisa jua kuzama kwenye matope and Dhul alifika eneo haswa Jua linapozamia kila Jioni, unatakiwa uamini ujinga wowote wa Mohammad.

Pole Mtume wenu alikuwa hawezi kufunga mdomo alikuwa ana talk too much and Jews walikuwa wanampa Test kila mara and then wanatuma mtu kwa siri na huyo mtu anampenyezea story za uongo kisha wakija jews anawasimulia hiyo story ya uongo and Mohammad anaitia kwenye Quran.. Wayahudi wanasepa kimya kimya na kwenda kuchekea mbele hakuna myahudi aliyewahi muamini Mohammad... alikuwa mjinga sana unampa story mtu ampe and yeye anasema Jibril alikuja kushusha wahyi.. Elimu alikuwa hana hata mitego midogo alinasa so ali prove kuwa ni false Messenger.
 
Unajua Lucifer ni nini? ewe Muslim?

Muslim mnabeba Story tu juu juu , Lucifer was a title not Person, ni sawa kusema Raisi so Kikwete ni Raisi, Mkapa ni Raisi n.k so Lucifer was a title(Cheo) go and Study Christianity imepangika.

Ushawahi soma Bible the King of Babylon kasome uelewe.

So in Bible Jesus amejiita ni Alfa and Omega and in Quran Allh anajiita Alfa na Omega so Allah also ni Lucifer?

Muslim wote hawajui maana za majina ya Hebrew - Yashua hamjui, Zakharia, hamjui,Ibrahim hamjui,Israel hamjui. Issa jina alilompa Allah wenu hamjui maana yake, Yassin, Hamjui,Allah hamjui and mnapiga kelele kama Punda mwenye genye.

Quran imewaambie nyie ni punda mtuulize sisi watu wa Kitabu Quran 10:94

Fa in kunta fee shakkin mimmaaa anzalnaaa ilaika fas’alil lazeena yaqra’oonal Kitaaba min qablik; laqad jaaa’akal haqqu mir Rabbika fa laa takoonanna minal mumtareen

Basi ikiwa unayo shaka katika hayo tuliyo kuteremshia, basi waulize waliokuwa wakisoma Kitabu kabla yako. Hakika imekujia haki kutoka kwa Mola wako Mlezi, basi usiwe miongoni mwa wenye shaka.
 
Anza wewe kutuambia kanisa lako unaloona aibu kulisema na utuwekee hiyo biblia unayoitumia
Ndio nakufahamisha tu kwamba Jesus alisema yeye ni njia na anayemfuata na kutimiliza mafundisho yake ndie atakuja kuuona uzima wa milele.. so huo ndio Ukristo na kuhusu Kanisa alisema mnapokuwa wawili mkalitaja jina lake nae anakuwa miongoni mwenu.. Kanisa maana yake ni Kutaniko wewe akili zako ni Jengo, so unaposikia majina ya makanisa ni ule mkutanyiko. hizo unazoona wewe ni community lakini wote wanamfuata Yashua Jesus Emmanuel God within us.

Uislam ndio umegawanyika hata Mtume wenu alisema wazi mtagawanyika na sect 72 moja tu ndio itaenda fildaus ujinga Uislam kwa sasa una sect zaidi ya 1,000 so Mohammad is a false prophet. and Amesema Christian sisi pia tunaenda Jannah na Wayahudi pia watakuwepo Jannah sasa sijui huko pia mtawachukia Wayahudi mkiwaimbia Free free Palestina na mtu wa kwanza najua mtamuanza Musa maana ndie alisababisha wayahudi kuwanyang'anya Arabs nchi yao hahahaha Allah atasema ujinga wenu haujawahi kuisha nendeni hell.


Imepokewa kutoka kwa ‘Awf bin Malik kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu (ﷺ) amesema:
"Mayahudi wamegawanyika makundi sabini na moja, moja litakuwa Peponi na sabini Motoni. Wakristo wamegawanyika makundi sabini na mbili, sabini na moja watakuwa Motoni na moja Peponi. Naapa kwa Yule Ambaye Mkono Wake ni roho ya Muhammad, Umma wangu utagawanyika makundi sabini na tatu, moja katika Pepo ya Peponi sabini." Ikasemwa: “Ewe Mtume wa Mwenyezi Mungu, ni nani hao?” Alisema: "Mwili mkuu."


It was narrated from ‘Awf bin Malik that the Messenger of Allah(ﷺ) said:
“The Jews split into seventy-one sects, one of which will be in Paradise and seventy in Hell. The Christians split into seventy-two sects, seventy-one of which will be in Hell and one in Paradise. I swear by the One Whose Hand is the soul of Muhammad, my nation will split into seventy-three sects, one of which will be in Paradise and seventy-two in Hell.” It was said: “O Messenger of Allah, who are they?” He said: “The main body.”


View: https://www.youtube.com/watch?v=yTpK2J2_Zno
 
Hizo ndio zenu kukamata muumini mtaani na kuanza kumbana na maswali ya kijinga, we don't play games out of christianity, just ask question regards na Christianity believes.

Huyu Mjinga Mansoor he always twists the words hana debate sasa anasema Jesus msalabani hakupata internal pain so hajaokoa hata mtu mmoja asiende Hell fire? ana akili huyu au Bangi? alafu mambo yenu ya debate mnakata kata maneno hiyo Game ni very Easy...

Hata Sisi tunasema kuwa Allah amesema Hakuna Mungu la 'iilah 'iilaa
Lets dance this kind of stupid Argument with fanatic Muslims - and show us in the Quran Jesus said am a Messiah
And show us where is Allah said this is list of five pillar of Islams and people should fallow to be a Muslim.

Honest debate hamuwezi hizo za kijinga jinga si mtakwama asubuhi na mapema tu kabla jua hamjaliona asubuhi Mtume wenu alisema msiswali kabla jua kupambazuka kwani Jua linachomoza kati kati ya mapembe ya Iblis and wakati huo huo akasema Jua linachomoza kwa amri ya Allah hahahaha stupid religion

Wacha kujamba na kutapika , msumali umekuingia ndiyo hutaki kukubali kwa kiburi cha shetani
 
Ndio nakufahamisha tu kwamba Jesus alisema yeye ni njia na anayemfuata na kutimiliza mafundisho yake ndie atakuja kuuona uzima wa milele.. so huo ndio Ukristo na kuhusu Kanisa alisema mnapokuwa wawili mkalitaja jina lake nae anakuwa miongoni mwenu.. Kanisa maana yake ni Kutaniko wewe akili zako ni Jengo, so unaposikia majina ya makanisa ni ule mkutanyiko. hizo unazoona wewe ni community lakini wote wanamfuata Yashua Jesus Emmanuel God within us.

Uislam ndio umegawanyika hata Mtume wenu alisema wazi mtagawanyika na sect 72 moja tu ndio itaenda fildaus ujinga Uislam kwa sasa una sect zaidi ya 1,000 so Mohammad is a false prophet. and Amesema Christian sisi pia tunaenda Jannah na Wayahudi pia watakuwepo Jannah sasa sijui huko pia mtawachukia Wayahudi mkiwaimbia Free free Palestina na mtu wa kwanza najua mtamuanza Musa maana ndie alisababisha wayahudi kuwanyang'anya Arabs nchi yao hahahaha Allah atasema ujinga wenu haujawahi kuisha nendeni hell.


Imepokewa kutoka kwa ‘Awf bin Malik kwamba Mtume wa Mwenyezi Mungu (ﷺ) amesema:
"Mayahudi wamegawanyika makundi sabini na moja, moja litakuwa Peponi na sabini Motoni. Wakristo wamegawanyika makundi sabini na mbili, sabini na moja watakuwa Motoni na moja Peponi. Naapa kwa Yule Ambaye Mkono Wake ni roho ya Muhammad, Umma wangu utagawanyika makundi sabini na tatu, moja katika Pepo ya Peponi sabini." Ikasemwa: “Ewe Mtume wa Mwenyezi Mungu, ni nani hao?” Alisema: "Mwili mkuu."


It was narrated from ‘Awf bin Malik that the Messenger of Allah(ﷺ) said:
“The Jews split into seventy-one sects, one of which will be in Paradise and seventy in Hell. The Christians split into seventy-two sects, seventy-one of which will be in Hell and one in Paradise. I swear by the One Whose Hand is the soul of Muhammad, my nation will split into seventy-three sects, one of which will be in Paradise and seventy-two in Hell.” It was said: “O Messenger of Allah, who are they?” He said: “The main body.”


View: https://www.youtube.com/watch?v=yTpK2J2_Zno


Una hakika gani ya Yesu kusema Mimi ndiye njia? Nani alimsikia akisema maneno hayo ? Usiwe kuliko kipofu unafuata tu maneno ya watu wameandika hata hawajulikani ni Nani?
 
Anza wewe kutuambia kanisa lako unaloona aibu kulisema na utuwekee hiyo biblia unayoitumia
Mlaleo nahisi baada ya kupayuka ovyo ovyo na kuwa mwehu kwa kumtusi Allah sw aliyemuumba na kuisingizia uwongo Qur'an hatorudi hapa kukujibu wewe wala mimi hapo juu.

Waarabu tu ambao Qur'an imeteremshwa kwa lugha yao hawatoboi na jeuri zao itakuwa yeye anayefundishwa ujinga ili eti apambane na uislamu.
 
Mlaleo nahisi baada ya kupayuka ovyo ovyo na kuwa mwehu kwa kumtusi Allah sw aliyemuumba na kuisingizia uwongo Qur'an hatorudi hapa kukujibu wewe wala mimi hapo juu.

Waarabu tu ambao Qur'an imeteremshwa kwa lugha yao hawatoboi na jeuri zao itakuwa yeye anayefundishwa ujinga ili eti apambane na uislamu.
Koran Kila aya ni ujinga mtupu

Ukienda kwenye Hadith ndio uchafu umejaa
 
Koran Kila aya ni ujinga mtupu

Ukienda kwenye Hadith ndio uchafu umejaa
Hoja zenu zote huenda ni kama zile za Mlaleo ambaye naamini hawezi kuja kujibu vipande vifupi tu sio kama porojo lake reefu na ameshindwa kuendelea.Akirudi atarudi na matusi tu.
Sasa badala yake wewe Mokiti huna uwezo huo.
 
Unajua Lucifer ni nini? ewe Muslim?

Muslim mnabeba Story tu juu juu , Lucifer was a title not Person, ni sawa kusema Raisi so Kikwete ni Raisi, Mkapa ni Raisi n.k so Lucifer was a title(Cheo) go and Study Christianity imepangika.

Ushawahi soma Bible the King of Babylon kasome uelewe.

So in Bible Jesus amejiita ni Alfa and Omega and in Quran Allh anajiita Alfa na Omega so Allah also ni Lucifer?

Muslim wote hawajui maana za majina ya Hebrew - Yashua hamjui, Zakharia, hamjui,Ibrahim hamjui,Israel hamjui. Issa jina alilompa Allah wenu hamjui maana yake, Yassin, Hamjui,Allah hamjui and mnapiga kelele kama Punda mwenye genye.

Quran imewaambie nyie ni punda mtuulize sisi watu wa Kitabu Quran 10:94

Fa in kunta fee shakkin mimmaaa anzalnaaa ilaika fas’alil lazeena yaqra’oonal Kitaaba min qablik; laqad jaaa’akal haqqu mir Rabbika fa laa takoonanna minal mumtareen

Basi ikiwa unayo shaka katika hayo tuliyo kuteremshia, basi waulize waliokuwa wakisoma Kitabu kabla yako. Hakika imekujia haki kutoka kwa Mola wako Mlezi, basi usiwe miongoni mwa wenye shaka.


Yesu ametumwa na Mwenyezi Mungu.

Ametumwa awendee nani?

Hebu tuiache Biblia itueleze:

Yesu akaondoka huko, akaenda kando pande za Tiro na Sidoni. Na tazama, mwanamke Mkananayo wa mipaka ile akatokea, akampazia sauti akisema, Unirehemu, Bwana, Mwana wa Daudi; binti yangu amepagawa sana na pepo. Wala yeye hakumjibu neno. Nao wanafunzi wake wakamwendea, wakamwomba, wakisema, Mwache aende zake; kwa maana anapiga kelele nyuma yetu. Akajibu, akisema, Sikutumwa ila kwa kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli. Naye akaja akamsujudia, akisema, Bwana, unisaidie. akajibu, akasema, Si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa. Akasema, Ndiyo, Bwana, lakini hata mbwa hula makombo yaangukayo mezani za bwana zao. Ndipo Yesu akajibu, akamwambia, Mama, imani yako ni kubwa; na iwe kwako kama utakavyo. Akapona binti yake tangu saa ile.
Mathayo 15.21-28

Kwa maneno yasiotatanisha Yesu Kristo anasema kuwa yeye hakutumwa ila kwa "kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli."

Hakuwajia Waarabu, wala Wazungu, wala Wahindi, wala Waafrika, wala Machina.

Kama hayo hayakutosha kuonyesha kuwa yeye hakuwajia wasio Mayahudi anazidi kufahamisha kwa mfano wa kumkata mtu kiu: Si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa
 
Hoja zenu zote huenda ni kama zile za Mlaleo ambaye naamini hawezi kuja kujibu vipande vifupi tu sio kama porojo lake reefu na ameshindwa kuendelea.Akirudi atarudi na matusi tu.
Sasa badala yake wewe Mokiti huna uwezo huo.
Technology imeuacha uchi uislamu
Yani ni aibu tupu watu wakisoma koran

Alieandika alikuwa mjinga sana
 
Technology imeuacha uchi uislamu
Yani ni aibu tupu watu wakisoma koran

Alieandika alikuwa mjinga sana

kuliko hawa wazungu wanaoyafunga makanisa au kuyauza kwa waislamu , na yaliyobaki yamegeuzwa uwanja wa kuolea ******* na wasagaji na mengine kugeuzwa makanisa ya shetani
 
Una hakika gani ya Yesu kusema Mimi ndiye njia? Nani alimsikia akisema maneno hayo ? Usiwe kuliko kipofu unafuata tu maneno ya watu wameandika hata hawajulikani ni Nani?

Yeye ndiye aliye kuteremshia Kitabu (Qur'ani) kwa Haki, kinachosadikisha yaliyo kuwa kabla yake. Na akateremsha Taurati (Tawrat) na Injili.

3_3.gif

It is He Who has sent down the Book (the Qur'ân) to you (Muhammad SAW) with truth, confirming what came before it. And he sent down the Taurât (Torah) and the Injeel (Gospel).



Wewe sio muumini so its waste to talk to someone ambeye haamni chochote zaidi ya akili za darasani kuwa Binadamu mwanzo alikuwa Nyani... so kwa kuwa unafanana na nyani kaseme na nyani wenzio.

Kamuulize Allah pale anaposema Its is he who sent? je ni nani huyo ambaye Allah almost kila Aya anamtaja... au Ni Yesu?
 
kuliko hawa wazungu wanaoyafunga makanisa au kuyauza kwa waislamu , na yaliyobaki yamegeuzwa uwanja wa kuolea ******* na wasagaji na mengine kugeuzwa makanisa ya shetani
Wahuni ndio wananunua Makanisa... Katika Uislam hauruhusu kuchukua nyumba ya Ibada ya dini tofauti na ya Allah.

And ndio ujue maisha yanamove on same na Mji wa Uislam ulioitwa Bakkah ambao ni tofauti na Bakkah fake ambayo kwa sasa panaitwa Mecca. jambo ambalo kihistoria limeushushia hadhi uislam Mohammad aliishi Bakkah historical so Mecca kutajwa kwenye Quran ni upandikizi wa Uongo. na kuonesha Uislam ni fake.

Vipi leo ulipoenda kuswali Iblis hajavuta unywele kwenye tundu ulipobong;oa? maana Hadithi ya Shetan kutoa sauti ya kujamba muislam akiwa anaswali inachekesha sana yaani ukibong'oa tu anaanza vitu vyake and then ananyofoa vivuzi vya kwenye tundu... - Dini ya Matako hii
 
Hoja zenu zote huenda ni kama zile za Mlaleo ambaye naamini hawezi kuja kujibu vipande vifupi tu sio kama porojo lake reefu
Lefu kivipi Quran kwani nayo siyo ndefu? hyprocrate kweli wewe...
na ameshindwa kuendelea.Akirudi atarudi na matusi tu.
Matusi ametutukana sana Allah na Mudy wako nikuwekee uyaone au tumsitili Allah hahahaha
Sasa badala yake wewe Mokiti huna uwezo huo.
 
Yesu ametumwa na Mwenyezi Mungu.

Ametumwa awendee nani?

Hebu tuiache Biblia itueleze:

Yesu akaondoka huko, akaenda kando pande za Tiro na Sidoni. Na tazama, mwanamke Mkananayo wa mipaka ile akatokea, akampazia sauti akisema, Unirehemu, Bwana, Mwana wa Daudi; binti yangu amepagawa sana na pepo. Wala yeye hakumjibu neno. Nao wanafunzi wake wakamwendea, wakamwomba, wakisema, Mwache aende zake; kwa maana anapiga kelele nyuma yetu. Akajibu, akisema, Sikutumwa ila kwa kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli. Naye akaja akamsujudia, akisema, Bwana, unisaidie. akajibu, akasema, Si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa. Akasema, Ndiyo, Bwana, lakini hata mbwa hula makombo yaangukayo mezani za bwana zao. Ndipo Yesu akajibu, akamwambia, Mama, imani yako ni kubwa; na iwe kwako kama utakavyo. Akapona binti yake tangu saa ile.
Mathayo 15.21-28

Kwa maneno yasiotatanisha Yesu Kristo anasema kuwa yeye hakutumwa ila kwa "kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli."
That was a mission kwani Only Wayahudi katika Nyumba ya Israel ndio walikuwa wamepotea. unaonesha hujui hata imani ya watu wa Kitabu upo kama Punda mbeba mizigo asiyejua amebeba nini so ina maana hata Quran husomi?

Jesus was sent by his Father --- Hebu taja hili neno tafadhari Baba yake Yesu kwa uislam wako unaogopa kutaja neno Baba eeh. Allah pia ana Mabinti watatu Al Uzza,Al Lat na Manat.

Usome na Aya zingine Yesu akisema Mimi na Baba yangu ni moja anachofanya baba yangu na pia nafanya am from above and you're from Below. Batizeni kwa Jina la Baba na Mwana na Roho Mtakatifu. Learn Trinity first utaondoka na ujinga ulionao.
Hakuwajia Waarabu, wala Wazungu, wala Wahindi, wala Waafrika, wala Machina.
Aliwaambia wayahudi nilikuja kwa ajili yenu na nina mengi ya kuwaambia ila mtakufa na dhambi zenu, akawaambia wanafunzi waeneze injili kwa watu wa ulimwengu wote. sasa ukiamua kuwatenga waarabu ni wewe tu huko ulipo sigimbi.
Kama hayo hayakutosha kuonyesha kuwa yeye hakuwajia wasio Mayahudi anazidi kufahamisha kwa mfano wa kumkata mtu kiu: Si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa
Umeelewa kumbe yes alisema na huo mfano hata mtoto akisikia anaelewa... Walimu wa kiyahudi walikataa ila wayahudi raia walikubali na ndio wakristo wa Kwanza walikuwa ni same wayahudi na wakaeneza Ufuasi wa Yesu dunia nzima.. au husomi Quran inatambua kuwa Wafuasi wa Al Messiah Issa ndio watakuwa juu kuliko waislam makafiri hadi Kiama? so Quran inatambua Waislam pia ni Makafiri hamumfuati Isa hahaha.

UKRISTO UTAKUWA JUU YENU HADI KIAMA - By Allah

Quran 3:55
"Kumbuka Mwenyezi Mungu Aliposema: "Ewe Yesu! Nitakuchukua na nitakunyanyua Kwangu. Nitakuokoa na wale waliokufuru, na nitawanyanyua wafuasi wako juu ya makafiri mpaka Siku ya Kiyama. Kisha mtarejea Kwangu, na nitasuluhisha mizozo yenu yote.

إِذْ قَالَ ٱللَّهُ يَـٰعِيسَىٰٓ إِنِّى مُتَوَفِّيكَ وَرَافِعُكَ إِلَىَّ وَمُطَهِّرُكَ مِنَ ٱلَّذِينَ كَفَرُوا۟ وَجَاعِلُ ٱلَّذِينَ ٱتَّبَعُوكَ فَوْقَ ٱلَّذِينَ كَفَرُوٓا۟ إِلَىٰ يَوْمِ ٱلْقِيَـٰمَةِ ۖ ثُمَّ إِلَىَّ مَرْجِعُكُمْ فَأَحْكُمُ بَيْنَكُمْ فِيمَا كُنتُمْ فِيهِ تَخْتَلِفُونَ ٥٥
˹Remember˺ when Allah said, “O Jesus! I will take you1 and raise you up to Myself. I will deliver you from those who disbelieve, and elevate your followers above the disbelievers until the Day of Judgment. Then to Me you will ˹all˺ return, and I will settle all your disputes.
— Dr. Mustafa Khattab, The Clear Quran
 
Wacha kujamba na kutapika ,
Hivi ile story ya Kujamba msikitini unapobon'oa utakuwa ulikuwa hujui why wewe huwa unajamba kila ukienda kuswali.. Iblis fart in masjid na kila eneo unalosali na pia huwa ananyofoa unywele kwenye matako yenu.



msumali umekuingia ndiyo hutaki kukubali kwa kiburi cha shetani
Kwakuwa umezungumzia Misumali umenkumbusha kichekesho cha Allah, Ngoja tuone nani anatumia Misumali.

Allah anasema Milima hii iliyopa duniani kaishusha na kuipigilia kama misumali njoo tucheke wote.. Quran is my joke

Chapter 21:31
وَجَعَلۡنَا فِي ٱلۡأَرۡضِ رَوَٰسِيَ أَن تَمِيدَ بِهِمۡ وَجَعَلۡنَا فِيهَا فِجَاجٗا سُبُلٗا لَّعَلَّهُمۡ يَهۡتَدُونَ

Wa ja’alnaa fil ardi rawaasiya an tameeda bihim wa ja’alnaa feehaa fijaajan subulal la’allahum yahtadoon

Na tumepigilia milima ndani ya ardhi ili dunia isije ikayumba pamoja nayo, na tukaiweka humo njia (njia) ili wapate kuongoka.

Stupid Ayat milima unaipigilia kama misumali ardhini ? and dunia isiyumbe? kwani ni merikebu hii? Ujinga wa Allah alidhani Dunia ipo tambarale so akadhani milima iliyoumbwa na Mungu wa Israel ipo ili dunia iwe balanced hahaha kila tunasema Allah siye muumbaji na hajui chochote zaidi ya fix zake tu from Mohammad.. Alishasema Dunia imebebwa na Nyangumi mkubwa baharini,

Alafu hivi Allah anazo akili timamu kweli? Milima inatokea ardhini au inatokea juu anagani?

Ewe Msomaji najua ushapata jibu sahihi, vema sana na ushajua Allah hana akili. na hawezi kuwa God.

Ukisoma aya inafuata Quran 21:31 eti ameweka paa angani Protected Ceiling? mjinga sana njemba... Tatizo la Mudy alkuwa akiongea kama cherehani hachoki ndio maana maujinga alikuwa akiokoteza kila pahali. anaweka kwenye Quran idiot kabisa.

Mimi nina ruksa ya kumsema nitakavyo Allah kwani ametutukana sana kwenye Quran so mkanyeni yeye kwanza la sivyo namuitia Netanyahu Kiboko yake.
 
That was a mission kwani Only Wayahudi katika Nyumba ya Israel ndio walikuwa wamepotea. unaonesha hujui hata imani ya watu wa Kitabu upo kama Punda mbeba mizigo asiyejua amebeba nini so ina maana hata Quran husomi?

Jesus was sent by his Father --- Hebu taja hili neno tafadhari Baba yake Yesu kwa uislam wako unaogopa kutaja neno Baba eeh. Allah pia ana Mabinti watatu Al Uzza,Al Lat na Manat.

Usome na Aya zingine Yesu akisema Mimi na Baba yangu ni moja anachofanya baba yangu na pia nafanya am from above and you're from Below. Batizeni kwa Jina la Baba na Mwana na Roho Mtakatifu. Learn Trinity first utaondoka na ujinga ulionao.

Aliwaambia wayahudi nilikuja kwa ajili yenu na nina mengi ya kuwaambia ila mtakufa na dhambi zenu, akawaambia wanafunzi waeneze injili kwa watu wa ulimwengu wote. sasa ukiamua kuwatenga waarabu ni wewe tu huko ulipo sigimbi.

Umeelewa kumbe yes alisema na huo mfano hata mtoto akisikia anaelewa... Walimu wa kiyahudi walikataa ila wayahudi raia walikubali na ndio wakristo wa Kwanza walikuwa ni same wayahudi na wakaeneza Ufuasi wa Yesu dunia nzima.. au husomi Quran inatambua kuwa Wafuasi wa Al Messiah Issa ndio watakuwa juu kuliko waislam makafiri hadi Kiama? so Quran inatambua Waislam pia ni Makafiri hamumfuati Isa hahaha.

UKRISTO UTAKUWA JUU YENU HADI KIAMA - By Allah

Quran 3:55
"Kumbuka Mwenyezi Mungu Aliposema: "Ewe Yesu! Nitakuchukua na nitakunyanyua Kwangu. Nitakuokoa na wale waliokufuru, na nitawanyanyua wafuasi wako juu ya makafiri mpaka Siku ya Kiyama. Kisha mtarejea Kwangu, na nitasuluhisha mizozo yenu yote.

إِذْ قَالَ ٱللَّهُ يَـٰعِيسَىٰٓ إِنِّى مُتَوَفِّيكَ وَرَافِعُكَ إِلَىَّ وَمُطَهِّرُكَ مِنَ ٱلَّذِينَ كَفَرُوا۟ وَجَاعِلُ ٱلَّذِينَ ٱتَّبَعُوكَ فَوْقَ ٱلَّذِينَ كَفَرُوٓا۟ إِلَىٰ يَوْمِ ٱلْقِيَـٰمَةِ ۖ ثُمَّ إِلَىَّ مَرْجِعُكُمْ فَأَحْكُمُ بَيْنَكُمْ فِيمَا كُنتُمْ فِيهِ تَخْتَلِفُونَ ٥٥
˹Remember˺ when Allah said, “O Jesus! I will take you1 and raise you up to Myself. I will deliver you from those who disbelieve, and elevate your followers above the disbelievers until the Day of Judgment. Then to Me you will ˹all˺ return, and I will settle all your disputes.
— Dr. Mustafa Khattab, The Clear Quran


Tukiendelea na isemavyo Biblia juu ya ujumbe wa Yesu tunapata ushahidi zaidi kutokana na Injili ya Mathayo:

Hao Thenashara Yesu aliwatuma, akawaagiza, akisema, Katika njia ya Mataifa msiende, wala katika mji wo wote wa Wasamaria msiingie. Afadhali shikeni njia kuwaendea kondoo waliopotea wa nyumba ya Israeli.

Mathayo 10.5-6

Hao Thenashara ni wanafunzi wake kumi na mbili aliowateua mwenyewe Yesu kutangaza mafunzo yake. Hapo anawapa amri zilizo wazi kuwa wasiwaendee watu wa Mataifa, yaani wasiokuwa Waisraili.

Hao wanafunzi kumi na mbili ndio wanaoitwa katika Biblia "mitume" kwa kuwa walitumwa na Yesu.

Na wao kama yeye mwenyewe hawakutumwa ila kwa "kondoo waliopotea wa Israel" kwani "si vema kukitwaa chakula cha watoto na kuwatupia mbwa."
 
Back
Top Bottom