Michelle
JF-Expert Member
- Nov 16, 2010
- 7,631
- 3,545
i like women who like men who can handle situations like this!
🙂🙂 :washing:
i like women who like men who can handle situations like this!
at least naweza kuwapongeza kwa kimoja:
I have seen you back, I have seen you laughing. 🙂
Nimekua na wasiwasi mkubwa sana. :A S 39:Am laughing out loud kwa kweli....sikukuu imeanza vizuri....sijui Shabhan kakimbilia wapi??
Si wajua shangaziyo vile anipendavyo?Najua wanataniana vya uchumba, but ni utani tu
Ila kuna babu wengine wanataka kuvifanya serious
Ukileta tu vya kua serious namwanbia Shangazi! lol
umemsoma "hashycool wanna be"
I disagree...!:nono:
I am already at the front seat. Mi hua sipitwi vya hivi. :cheer2:what ar u up 2? U want the front seat?
Am good dear...hatuonani hata kwa skype....???
Where on earth is Lizzy?? Miss you girls!
my queen am all here.
If you team up I will tell my Uncle. Ogopa Uncle akija hapa.Si wajua shangaziyo vile anipendavyo?
Haya nenda kamwambie labda atanisaidia kushika miguu....:banplease:
Jeez! hiyo ni Tshs, Dola ya Zimbabwe au ya Marekani. Hiyo si yatosha kununua vitumbua tu?
Hebu cheki MPesa yako kama inakubali Euro wanangu wasijekufa kwa kwashakoo.:bathbaby:
Michelle my queen have u seen?
Ur lady frnds ar all in ova HC. As a man i can tel he has alredy seen them without niks.
Think baby think!
Dah! mbona huyu kaka mshari?so u want Michelle's seat? No wanda!
sijui nikae tu pembe kwanza kuaangalia hii ndindo???
:A S 39::A S 39::A S 39: