Queen Michelle

Queen Michelle

Now you are talking....

Afu ushamnunulia Shabhan baby walker? Kama hela haitoshi sema fasta kabla sijaenda Sarajevo.

Hommie wako Kaizer alinunua Baby walker....nataka tu hela ya massage as mgongo bado unauma....:crying:
 
Ha ha ha ha....my mind is made up Shabhan.... i thought its clear....😛layball:

am no longer afraid of death. I have tasted heaven, it is so devine.
My clever queen hapy u see we are meant together.
A redy made family with our cute triplets.
 
am no longer afraid of death. I have tasted heaven, it is so devine.
My clever queen hapy u see we are meant together.
A redy made family with our cute triplets.

I would love to have two more kids....guess who is gonna be their dad?? lol
 
u smel decious beibe! Can't rememba wat i wnted 2 say.

Lol, i knew you will forget what you wanted to whisper....but anyway,....i understand...was out of my senses too...lol
 
Lol, i knew you will forget what you wanted to whisper....but anyway,....i understand...was out of my senses too...lol


no one can undstand me better. Your eyes ar so captive
my queen, neva seen em that close.
I love the words they ar saying 2 Shabhan
 
kumbe ni rafiki wa kulipwa? U a not gd 4 my queen!

Sijaajiriwa na Michelle ... Think again.

Kwa taarifa tu Michelle na HC.. wameanza tangu
December 2010.... Michelle hapo anakuonea
Huruma tu so anaongea nawe ... nasubiri Hashycool adondoshe mistari ... niache tu hapo
Kwa sasa..

Note... ukiongea maneno matamu sana kwa muda mfupi ... anakuona muongo .. punguza gia
........ nadhani ameshakuambia hilo..

Easter njema ..
 
Sijaajiriwa na Michelle ... Think again.


nimekupta sweetpie umelipwa na yule who
has hotties for my queen's lady friends.
U ar not gd for my Michelle, ur loyalty is bot!
 
Sijaajiriwa na Michelle ... Think again.

Kwa taarifa tu Michelle na HC.. wameanza tangu
December 2010.... Michelle hapo anakuonea
Huruma tu so anaongea nawe ... nasubiri Hashycool adondoshe mistari ... niache tu hapo
Kwa sasa..

Note... ukiongea maneno matamu sana kwa muda mfupi ... anakuona muongo .. punguza gia
........ nadhani ameshakuambia hilo..

Easter njema ..


sweetpie hata kama walianza 1910 hamna shida!
Michelle ni wa Shabhan sasa soma post zake za mwisho.
Mie siku zote ni domo zege, haya maneno kwa mwanamke mwengine hayawezi toka ila tu kwa Michelle.
 
Sijaajiriwa na Michelle ... Think again.

Kwa taarifa tu Michelle na HC.. wameanza tangu
December 2010.... Michelle hapo anakuonea
Huruma tu so anaongea nawe ... nasubiri Hashycool adondoshe mistari ... niache tu hapo
Kwa sasa..

Note... ukiongea maneno matamu sana kwa muda mfupi ... anakuona muongo .. punguza gia
........ nadhani ameshakuambia hilo..

Easter njema ..
come on AD,who is Sheby? seriously hujagundua kitu AD?
 
Back
Top Bottom