Qa aliye tayar jaman

  • Thread starter veronica matoke
  • Start date

V

veronica matoke

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
6
Likes
1
Points
3
Age
27
V

veronica matoke

Member
Joined Jul 5, 2016
6 1 3
Naomba kubadlishana kituo cha kaz, kwa aliyeko moshi arusha manyara na almashaur zake mim nipo almashaur ya musoma
 
V

veronica matoke

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
6
Likes
1
Points
3
Age
27
V

veronica matoke

Member
Joined Jul 5, 2016
6 1 3
Mawasiliano 0754858130
 
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2014
Messages
401
Likes
271
Points
80
kituli one

kituli one

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2014
401 271 80
Idara gani?Harafu mwalimu jifunze kuandika vizuri bwana!
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
3,613
Likes
2,876
Points
280
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
3,613 2,876 280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,908
Likes
2,871
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,908 2,871 280
Sasa mwalimu wa sekondari,kuandika hujui?
 
Nkanaga

Nkanaga

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
657
Likes
493
Points
80
Nkanaga

Nkanaga

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
657 493 80
Naomba kubadlishana kituo cha kaz, kwa aliyeko moshi arusha manyara na almashaur zake mim nipo almashaur ya musoma
"Qa" umekosea au? Maana umeanza katika kichwa cha post na katika post yenyewe umerudia "qa".
Mwalimu hebu tuwe serious jamani. Haya mambo ya kupuuzia vitu vidogo kama hivi vinashusha sana hadhi ya walimu na ualimu wenyewe. Sasa hapo mwanafunzi wako wa kidato cha pili aandike namna gani?
Mbaya zaidi unaulizwa idara gani unajibu kirahisi tu "sekondari"! Kama hali ni hii kwa nini tushangae watoto kuchora watu wakipiga push-ups katika mitihani yake ya mwisho?
Baada ya haya tafuta uzi maalumu humu ndani unaojihusisha na waalimu wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi.
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
"Qa" umekosea au? Maana umeanza katika kichwa cha post na katika post yenyewe umerudia "qa".
Mwalimu hebu tuwe serious jamani. Haya mambo ya kupuuzia vitu vidogo kama hivi vinashusha sana hadhi ya walimu na ualimu wenyewe. Sasa hapo mwanafunzi wako wa kidato cha pili aandike namna gani?
Mbaya zaidi unaulizwa idara gani unajibu kirahisi tu "sekondari"! Kama hali ni hii kwa nini tushangae watoto kuchora watu wakipiga push-ups katika mitihani yake ya mwisho?
Baada ya haya tafuta uzi maalumu humu ndani unaojihusisha na waalimu wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi.
Mkuu umeongea point haswa,binafisi walimu wa siku hizi ndo chanzo cha matokeo mabaya ya watoto wetu,hebu fikilia mwalimu anakuandikia "xaxa" akimaanisha sasa, hii si majanga,wanajidai wako bize.
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,168
Likes
2,405
Points
280
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,168 2,405 280
Mzigo wote wa lawama inabeba serikali.

Mwanafunzi anaeshindwa kuperform vizuri anaenda kuwa mwalimu,unategemea nini
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
6,897
Likes
14,030
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
6,897 14,030 280
Mwalimu wa secondary kwa uandishi huu?! Kufikia uchumi wa viwanda bado sana
 
V

veronica matoke

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
6
Likes
1
Points
3
Age
27
V

veronica matoke

Member
Joined Jul 5, 2016
6 1 3
Ulitakata niandike vipi labda kuhusu idara maana nimesema idara ni sekondari. Sawa skujua kama kuandika vifupisho haviruhusiwi na tayari nimerekebisha. Daaaaaa kila binadam anakosea na haina maana kua kuandika kifupi humu kunachangia mwanafunzi kufeli. Maana najua jinsi ya kufundisha.
 
V

veronica matoke

Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
6
Likes
1
Points
3
Age
27
V

veronica matoke

Member
Joined Jul 5, 2016
6 1 3
Lengo ni kupata wabkubadilishana nae kituo cha kazi na si kuangalia jinsi mtu anavyoandka tangazo. Ifike mahala tujue kutofautisha mambo na si kukuza jambo dogo.
 
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
276
Likes
417
Points
80
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
276 417 80
M
Ulitakata niandike vipi labda kuhusu idara maana nimesema idara ni sekondari. Sawa skujua kama kuandika vifupisho haviruhusiwi na tayari nimerekebisha. Daaaaaa kila binadam anakosea na haina maana kua kuandika kifupi humu kunachangia mwanafunzi kufeli. Maana najua jinsi ya kufundisha.
Mwendo kasi. Ila tutafika tu.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,418
Likes
31,650
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,418 31,650 280
Tuwasiliane hata whatsapp naptkana kwa namba hiyo
Ila mimi nipo Kigoma si unakuja huku kuko poa... Afu nijibu meseji z whatsapp japo hazihusiani na bandiko lako
 

Forum statistics

Threads 1,237,904
Members 475,774
Posts 29,305,568