Wakuu niko na uhitaji sina kazi
Napatikana iringa isiman
Kuna kaz viwandan mashambani na kwingineko naomba kuunganishwa
Kama unajua kuna sehemu niunganishwe nipo tayar
NINA UZOEFU WA KAZI ZA MBALIMBALI ZA SHAMBANI NA VIWANDA VIDOGO JAMANI ELIMU KIDATO CHA 4 TU
0703826142
Napatikana iringa isiman
Kuna kaz viwandan mashambani na kwingineko naomba kuunganishwa
Kama unajua kuna sehemu niunganishwe nipo tayar
NINA UZOEFU WA KAZI ZA MBALIMBALI ZA SHAMBANI NA VIWANDA VIDOGO JAMANI ELIMU KIDATO CHA 4 TU
0703826142