Pwani Raha Jamani lol!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pwani Raha Jamani lol!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Mar 6, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,176
    Likes Received: 27,170
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Baadhi ya wafanyakazi wa wizira ya maji na umwagiliaji wakicheza mduara katika Sherehe ya Wizira ya Maji na Umwagiliaji​
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,181
    Likes Received: 3,226
    Trophy Points: 280
    mmmhhhhh
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hii sasa ni hatari!

    Shukuru Mungu hizi picha na vitendo vya maofisini haviendi kwa mywaif wetu nyumbani..Vinginevyo mtu anakimbilia kulala kwa balozi fasta mazee!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,176
    Likes Received: 27,170
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh!!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,176
    Likes Received: 27,170
    Trophy Points: 280
    Mkuu Pka Jimmy thanks kwa kuitundika hii hapa manake mimi mara nyingi nashindwa kuzitundika hapa.
     
  6. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #6
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Kwani wao waweze wana nini hata sisi tushindwe tunanini.Cheza kidogo,imba kidogo.....
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 5,119
    Likes Received: 1,565
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    mbona ya kawaida sana?usijeshangaa imepigwa kwenye mkutano wa injili.
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,776
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Raha ya sherehe kujiachia mhh!
     
  9. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    hahaaaa!si muchezo!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    sherehe ya WIZIRA ya maji na umwagiliaji
     
  11. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama tumefikia hapo, basi ndo mwisho wa dunia umwewajia......
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,176
    Likes Received: 27,170
    Trophy Points: 280
    Hapo wife kakuaga anaenda kwenye party.
     
  13. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #13
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmhh! mwanawake wa kiswahili ukiwapa nafasi kidogo tu kosa, hivi mume wa huyu Dada akiona huu uchenzi kutakalika kweli?
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,513
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hizi thread ziko ngapi jamani!
     
  15. C

    Cotan Member

    #15
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    vipi ka ndo mkeo unakuta amelengeshwa namna ile je nini kitafuuta?.
     
  16. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,141
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Naamini hii ni ile pinda mugongo kabla ya hii ya sasa sugua kisigino, twanga wanaenda vizuri!!
     
  17. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 9,517
    Likes Received: 7,271
    Trophy Points: 280
    hivi hao ni mtu na mkewe au ni watu wanaofanya kazi pamoja?, lakini hiistyle ya kucheza siku hizi ni noma kweli, hivi kama huyo ni mkeo/mmeo hapo si imani inaanza kuteteleka taratibu
     
  18. Z

    Zeddie Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahahah jmani mambo hayo kweli raha
     
  19. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,615
    Likes Received: 1,830
    Trophy Points: 280
    noma mbaya
     
  20. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,870
    Likes Received: 2,717
    Trophy Points: 280
    raha itatimia wakiwa wametoa nguo
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...