Putin super power wa mchongo

Putin super power wa mchongo

Imagine anapigana na Ukraine ambayo inapewa support na EU na US lakini kuna mmoja ndiye anajiita super power akishirikiana na mwenzake ambaye naye wanadai ni tishio walisema wataimaliza Iran ndani ya week 2 sasa ni zaidi ya miezi bado wanahaha. Tena wanapigana na nchi ambayo imekuwa na vikwazo kwa zaidi ya miaka 30 na nchi hiyo kama inapata support inapata hiyo support kwa siri sana sio kama Ukraine.
Kweli masuper power ni wa mchongo siku hizi
Supreme leader wao Yuko ahera anafurahia mabkra yake 72
 
Putin anapigana na ulaya yote.kunawanajeshi wa kila taifa kutoka ulaya wanaenda ukraine mamia kwa mamia kuisaidia dhidi ya urusi.Angekuwa ni ukraine peke yake angekuwa amechakazwa kitambo sana.Mimi nimeshiriki kupigana upande wa urusi dhidi ya ukraine na nimejionea wanajeshi wa nchi karibu zote za ulaya wanaisaidia ukraine na kwa sasa nimerejea nyumbani kuikomboa Tanganyika siku ya Afcon.
 
Na huko duniani regime change imeshindikana
Hawa jamaa ni kama wanajitoa ufahamu. Kiasi unawauliza kwahiyo hasara za dola bilioni 200,kambi 13,ndege vita 41,balozi 5 na askari 600 kudhurika kisa tu kumuua mzee wa miaka 86 Khamenei!??
Muda mwingine ni wa kuwaonea huruma tu.
 
Hawa jamaa ni kama wanajitoa ufahamu. Kiasi unawauliza kwahiyo hasara za dola bilioni 200,kambi 13,ndege vita 41,balozi 5 na askari 600 kudhurika kisa tu kumuua mzee wa miaka 86 Khamenei!??
Muda mwingine ni wa kuwaonea huruma tu.
Wao kwao US huwa hashindwi watahamisha hata magoli ili mradi kuprove point yao.
 
Imagine anapigana na Ukraine ambayo inapewa support na EU na US lakini kuna mmoja ndiye anajiita super power akishirikiana na mwenzake ambaye naye wanadai ni tishio walisema wataimaliza Iran ndani ya week 2 sasa ni zaidi ya miezi bado wanahaha. Tena wanapigana na nchi ambayo imekuwa na vikwazo kwa zaidi ya miaka 30 na nchi hiyo kama inapata support inapata hiyo support kwa siri sana sio kama Ukraine.
Kweli masuper power ni wa mchongo siku hizi
Ndio aoneshe usuper power wake sasa, super power ni pamoja na kuwa na nguvu ya ushawishi kwa makundi mengine kujiunga mkono, kwani yeye si asaidiwe na China, NK na Jaan kama ana huo usuper power
 
Ndio aoneshe usuper power wake sasa, super power ni pamoja na kuwa na nguvu ya ushawishi kwa makundi mengine kujiunga mkono, kwani yeye si asaidiwe na China, NK na Jaan kama ana huo usuper power
Nortk Korea ilishasaidia kurudisha mji wa Sumy ambao Ukraine na EU mercenaries waliukalia kwa muda.
Hadi hapo Russia kashaonesha usuper power. Amebeba asilimia 26 ya ardhi ya Ukraine na bado anabeba ardhi zaidi. Aya hiyo Marekani imefanikiwa nini kwa IRAN!??
 
Ndio aoneshe usuper power wake sasa, super power ni pamoja na kuwa na nguvu ya ushawishi kwa makundi mengine kujiunga mkono, kwani yeye si asaidiwe na China, NK na Jaan kama ana huo usuper power
Ndio super power hivyo, anapigana na entire europe na bado anaendelea. Angekuwa legelege angeshaanguka. Yani one man army
 
Bado no Mwamba! Kama anapigana na NATO na US ndani ya Ukraine! Kwa nini asiwe Superpower?
 
Putin ana akili sana, mtulivu.Ndo maana unasikia ulaya yote, Australia, Japan, Canada wanatoa milio.
Wazungu weupe wana EGO Putin au Russia angekua weak, wangeishammaliza siku nyingi.
Unakumbuka Serbia walichomfanya 1999??
Putin wamekipiga Chechnya miaka 10, hawana haraka, but ndo wanabadirisha historia hivyo,
 
Vladimir Putin, yaani miaka ya nyuma ulikuwa ukisikia hili jina unatetemeka,

Wakati anaivamia Ukraine ilionekana ndani ya muda mfupi tu ataiteka Ukraine, piga nikupige baina yake na kanchi kadogo, huku akichezea kichapo heavy, kisha kukimbilia africa kushawishi vijana kwenda kupigana na Ukraine kunifanya nimdharau sana.

Nyie timu putin, ukubwa wa huyu mwamba upo wapi? Mwenzake china yupo us muda huu.
We jamaa ni fala sana Ukraine kanchi kadogo? Kaangalie kijeshi ni yangapi
 
If Urusi ni superpower wa mchongo basi Marekani ni super power wa MAKARATASI.
1.Urusi- Inapigana na Ukraine ambayo inapewa msaada wa kifedha na kisilaha na mamluki(mercenaries) kutoka NATO. Hivyo Urusi hapigani na Ukraine pekeake. Lakini Urusi licha ya hivyo amenyakua 26% ya ardhi ya Ukraine na bado anaendelea kubeba ardhi kila leo. Mwisho mji wa bandari ya Odessa itabebwa maana nusu yake imeshanyakuliwa. Hivyo Urusi amefanikiwa katika vita yake.
2.Marekani-
Tukiachana na vita alizofeli nyuma tuitizame hii ya sasa dhidi ya Iran. Marekani pamoja na Israel mataifa mawili makubwa yaliishambulia Iran kwa pamoja kwa mapokezi ya ndege vita 150+ idadi ambayo ilitosha kumaliza vita ya pili ya dunia ndani ya mwezi. Iran ambayo ina miaka 47+ ya vikwazo vya kiuchumi,Iran ambayo HAKUNA JESHI AMBALO LILISIMAMA NA YEYE katika hii vita. Lengo ilikua kuuvunja utawala wa Iran ili Reza Pahlavi awe rais. Matokeo yake Iran ikasimama ikalipiza kambi 13 za Marekani ziliteketezwa,balozi 5 za Marekani ziliteketezwa,jumla ya drone na ndege vita 41 za Marekani ziliteketezwa,miji ya Israel iliteketea na kambi za Kaskazini mwa Galilaya ziliteketea. Iran utawala wake haujaanguka na matokeo yake wakafunga mlango wa Hormuz na kuisaidia Houthi kuteka miji ya pwani ya Yemeni ya bandari na mlango muhimu wa bahari wa baab al mandib ili chokochoko zikizidi baab al mandib inafungwa pia.

Aya kwako wewe mtaalamu wa vita kati ya Urusi na Marekani nani SUPA PAWA WA MCHONGO!?
Unaripoti kutoka kijiwe gani mkuu
 
U
Putin anapigana na ulaya yote.kunawanajeshi wa kila taifa kutoka ulaya wanaenda ukraine mamia kwa mamia kuisaidia dhidi ya urusi.Angekuwa ni ukraine peke yake angekuwa amechakazwa kitambo sana.Mimi nimeshiriki kupigana upande wa urusi dhidi ya ukraine na nimejionea wanajeshi wa nchi karibu zote za ulaya wanaisaidia ukraine na kwa sasa nimerejea nyumbani kuikomboa Tanganyika siku ya Afcon.
🤣🤣
 
Back
Top Bottom