Putin Akacha Mkutano wa BRICS, ahofia Kukamatwa

Putin Akacha Mkutano wa BRICS, ahofia Kukamatwa

Kwamba hao warabu wanunue Hizo Nuclear??? Fuatilia ujue Nyuklia kiundani zaidi siyo unaenda kununua kama unavyonunua Bunduki.

Kingine hao Wagner mbona wameelewana na kuhitilifiana kati Ya Putin na hao Wagner chanzo kilikua ni waziri siyo Putin lakin Badae walikaa yakaisha Wagner wakarudi kuendelea na Mission
Note: Marekani anajua moto wa Urusi ndo maana unaona anatoa maneno lakin anaogopa
Uking'atwa na nyoka ; ukiona hata jani tu utashtuka. Kwa kuwa Putin alishaonja jaribio la kupinduliwa kijeshi, kwa sasa hata kama walielewana, atakuwa anaishi kimachale na huyo Prigozhin.
Hakuna lilisilowezekana chini ya hili jua. Kununua nukes inawezekana kabisa sema ni mlolongo wenye vikwazo vingi ref. Iran.
Ni kweli Marekani anaujua moto wa Urusi na ndo mana anamwendea kwa kuchukua Tahadhari kubwa yani kama unavyo muua nyoka cobra sio kama inavyokuwa pale unavyomuua mjusi.
 
Acha kuchekesha walionuna, yaani Ukraine iwe magofu halafu zelensky aendelee kuwepo kwenye magofu? Super power gani katolewa kamasi na masanja mkandamizaji?
Hahahah 😂 kichapo gani Ukraine anatoa Russia aisee...
Nchi imearibiwa imekua kama Magofu asilimia kubwa Ukraine imebaki kama dampo hakuna palipo Salam
Soon huyo NATO atawakimbia Ukraine trust me wataachwa kaama watoto yatima
 
Kama kweli ye ni kidume si aende south Africa sasa!
Nyie Marekani (NATO) si mnajiamini mwende mjaribu hata kukanyaga aridhi ya Urusi tu kumkamata Putin,, kama mlivyo mfuata Osama bin laden, Sadam Hussein and Ghadafi so mfanye hivyo hivyo kwa Putin muone moto wake siyo mmusubirie atoke nje na kutoa vitisho vya ajbu ajabu et akija SA tutamkamata Hovyo kabisa mfuateni kwake nyie si vidume.
 
Anaogopa Wagner Group lile ndilo.jeshi shupavu lilikuwa linamlinda lina mafunzo makali kuliko jeshi la Urusi la serikali kugombana nao

Nchi za magharibi zilishakuwa tayari kuwalipa pesa yeyote watakayo akitua tu South Afrika wabgemnyakua kama mwewe na kumkabidhi the Hague

Urusi anaishi kama nguchiro haeleweki leo kalala shimo gani

Anajua kabisa akitoka nje ya njenWagner Group wanamdaka Wale wana uwezo wa juu mno kivita kiasi kuwa Jeshi la Afrika kusini hawawezi wazidi nguvu kivyovyote wakiaendesha operation zao za kukamata Putin South Afrika jeshi lao.halina ubavu huo

Kunguru mwoga hukimbiza baba lake

Akanyage South Afrika aone mziki wake

Break ya kwanza the Hague
Kwa hivyo Wagner wanamsubiri mitaani ya Moscow wamdake!
 
Kwanini wanasubiri afike SA? Kama ICC ni vidume waende Moscow wakamchukue, yupo tele
Russia sio member wa ICC so kitendo cha kumvaa huko Moscow ni Sawa na kuvamia nchi huru, ukivamia Russia kukamata Putin unakosa hoja za kutetea Ukraine nchi huru iliyovamiwa na mhalifu wa kivita coward Putin.
 
Putin ana intelijensia ya kueleweka wewe.Huyo sio sa100
Wanaowania kumkamata Putin nao ni wabobezi sana katika Intelijensia na huenda ndo waliowafundisha hao mainteligensia wa Putin.
Usilinganishe level yetu Tz na hao jamaa. Ukitaka kuwa fair tulinganishe na wale wa kaliba/level yetu.
 
Super power gani anaogopa Kukamatwa?
---


Russian President Vladimir Putin will not attend the summit of the BRICS group of nations in South Africa in August “by mutual agreement”, South Africa’s presidency said on Wednesday.

hosting the summit because, as a member of the International Criminal Court (ICC) which issued an arrest warrant for Putin in March for alleged war crimes, it would theoretically be required to arrest him if he were to attend.

The dilemma led to intense debate in South Africa and the West about whether the warrant would be executed, given South Africa’s stance of neutrality on the war in Ukraine and Pretoria’s historic ties to the Kremlin.

My Take
Usicheze na beberu USA.
Siyo tu kukamatwa; akitoa mguu Russia huko Kremlin Wagner wanaweza kufanya yao
 
Putin ni noma sana. Unaambiwa mwamba ana machale kama Bruce Lee vile. Alitaka kwenda SA lakini machale yakamcheza akaamua kuchuru, halafu ghafla akaifuta safari.
Hii yote ni sababu ana machale, angekua rais mwingine angeenda halafu angekamatwa
Acha kudanganya watu, kuna Chama cha Upinzani Afrika Kusini kimepeleka shauri mahakamani kuitaja Serikali imkamate Putin pindi akitia mguu huko.

Sent from my SM-A6050 using JamiiForums mobile app
 
Kwa hivyo Wagner wanamsubiri mitaani ya Moscow wamdake!
Nje ya Moscow hasa

Nje ya nchi akikanyaga popote mwewe wa Wagner Group wanaondoka naye
Hakuna nchi yeyote yaweza zuia operation ya Wagner kumdaka Putin nje ya nchi haipo

Hata wajipange vipi lile jeshi limefunzwa kuliko jeshi la serikali ya Russia

Putin anajua hilo kuwa hayuko salama kabisa nje Ya Moscow

Anajificha kwenye mashimo kama nguchiro
 
Nyie Marekani (NATO) si mnajiamini mwende mjaribu hata kukanyaga aridhi ya Urusi tu kumkamata Putin,, kama mlivyo mfuata Osama bin laden, Sadam Hussein and Ghadafi so mfanye hivyo hivyo kwa Putin muone moto wake siyo mmusubirie atoke nje na kutoa vitisho vya ajbu ajabu et akija SA tutamkamata Hovyo kabisa mfuateni kwake nyie si vidume.
Kwani ww unaujua mpango-mkakati wa namna na jinsi ya kumkamata Putin na itakuwa ni wapi?
 
Nyie Marekani (NATO) si mnajiamini mwende mjaribu hata kukanyaga aridhi ya Urusi tu kumkamata Putin,, kama mlivyo mfuata Osama bin laden, Sadam Hussein and Ghadafi so mfanye hivyo hivyo kwa Putin muone moto wake siyo mmusubirie atoke nje na kutoa vitisho vya ajbu ajabu et akija SA tutamkamata Hovyo kabisa mfuateni kwake nyie si vidume.
NATO na marekani ni mabalozi wa Amani duniani, sii wa waumini wa kuvamia nchi huru ndomana hawajafanya hivyo mpaka sasa ingawaje wanauwezo huo, kama unataka kuona music wa NATO mwambieni huyo coward avamie member yeyote wa NATO na EU Kwa ujumla! Osama, sadam na gadafi hawakuwahi kuvamiwa na NATO wala marekani, gadafi aliuwawa na waasi wa Libya, Osama ni gaidi alishughulikiwa kama wanavyoshughulikiwa magaidi wote duniani, na sadam alinyongwa na mahakama za nchi yake na si NATO.
 
Anawacheka tu Pro nato wanavojambishana



Putin yupo moscow nenda ukamkamate
images.jpg
 
Nje ya Moscow hasa

Nje ya nchi akikanyaga popote mwewe wavWagner Group wanaondoka naye
Hakuna nchi yeyote yaweza zuia operation ya Wagner kumdaka Putin nje ya nchi haipo

Hata wajipange vipi lile jeshi limefunzwa kuliko jeshi la serikali ya Russia

Putin anajua hilo kuwa hayuko salama kabisa nje Ya Moscow

Anajificha kwenye mashimo kama nguchiro
Sawa mkufunzi wa majeshi Russia mpka unajua kua Wagner wanamafunzo makali kushinda jeshi la urusi
 
NATO na marekani ni mabalozi wa Amani duniani, sii wa waumini wa kuvamia nchi huru ndomana hawajafanya hivyo mpaka sasa ingawaje wanauwezo huo, kama unataka kuona music wa NATO mwambieni huyo coward avamie member yeyote wa NATO na EU Kwa ujumla! Osama, sadam na gadafi hawakuwahi kuvamiwa na NATO wala marekani, gadafi aliuwawa na waasi wa Libya, Osama ni gaidi alishughulikiwa kama wanavyoshughulikiwa magaidi wote duniani, na sadam alinyongwa na mahakama za nchi yake na si NATO.
Ivi umeandika ww au junior ndo kaandika hivi? Nani alotoa majeshi yakampiga gaddafi nchini mwake kma sio marekani!

Aisee kama huna cha kuandika bora nyamaza tu
Screenshot_20230719-223006.jpg
 
Rais wa Urusi akikamatawa itakuwa shangwe kwa wote wanaokitaka kiti hicho ukizingatia hakuna utaratibu wa kueleweka wa power transfer Urusi.
Hivi Unadhani Nchi yeyote ikimkamata Rais wa Urusi nini kitatokea?? kwanza unajua ni watu wangapi watauwawa katika jaribio hilo na nn Urusi itafanya??? acheni utani hata hao SA ni mabwege tu wanaogopa Marekani wajinga sana
 
Sawa mkufunzi wa majeshi Russia mpka unajua kua Wagner wanamafunzo makali kushinda jeshi la urusi
Sio siri ile ni elite private army ya kulinda Raisi na viongozi wa juu wa Russia na Chama tawala

Waliliunda vizuri tu lengo likiwa jeshi la serikali likiasi Wagner Group wanawadhibiti liliundwa baada ya ukomunisti kusambaratika.Majeshi ya majimbo yakaasi yakasababisha shirikisho la Russia kusambaratika ikabaki hiyo Russia ndogo chini ya Putin.Ndio wakaona waanzishe jeshi private la kuja kudhibiti jeshi la serikali in case likija kuasi nchi iwe salama

Model hiyo ilichukuliwa pia na Sudan kaskazi ambako sasa hivi amani hamna Jeshi la serikali linatwangana na private Army ambao wamefunzwa kuliko jeshi la serikali si unaona mziki wake vita sudani Jeshi la serikali wanawashindwa hadi tumeletewa wanafunzi wa udaktari kuja kusoma Muhimbili

Private elite Army wanataka kupindua Sudan kaskazini washike

Urusi Wagner Group ni moto wa kuotea mbali ni Elite Army ile .Putin alivyogombana nao wakitaka kumpindua kusafiri anahofia maisha yake. Wale wamefunzwa na kufunzika hata Putin akanyage nchi yeyote wanamnyakua hawahitaji kibali cha nchi husika kiwe cha anga au chochote ni.kama tu ile operation ya Uganda ya Wayahudi kuokoa raia wao ya Operation Entebe hawakuhitaji kibali cha Raisi Idd Amin wala jeshi la Uganda kuingia na kuondoka na watu wao wakiotekwa kwenye Air France

Putin anajua hilo Wagner Group waweza penya popote nje ya nchi na kuondoka naye sababu kijeshi nchi za nje viwango viko chini kukinganisha na uwezo wa Wagner Group

Tanzania tushukuru Mungu tuna jeshi moja tu JWTZ tungekuwa na mawili moja la serikali na lingine Elite Army private wakitofautiana moto ungewaka kama Sudan kaskazini au ugomvi uliopo Russia kati ya Wagner Group na Jeshi la serikali na Putin wake
 
Back
Top Bottom