Ndio nani huyo?Leo nimepata habari ya kifo chako kili chotokea Jana usiku,mhimbili hospital,chanzo Cha kifo ni ajali mbaya uliyopata ,Jana usiku maeneo ya tegeta nyuki usiku,rip Jesca Mmari
Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
Picha tafadhaliNdio nani huyo?
Alikuwa katibu wa wanawake wakatoliki TanzaniaAlikua ni nani? Au rafiki yako tuu?
Kwanini ukimbie? Shuka ongea nao myamalize siku hizi wanaelewa si kama zamaniChanzo Cha ajali,alikuwa afukuzwa na bodaboda tatu nasikia alikwangua bajaji,bodaboda wakamuungia ,alipofika kwenye Kona gari ikamshinda
Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
Maskini, ndio maana nasema iwe kama elimu kwa tuliobaki !! Siku zote usikimbie ajali wala kutoa maneno ya kushutuma just uwe mpole na kuona mwenye haki ni nani!!? Huenda gari yake ndio iliyoumiaChanzo Cha ajali,alikuwa afukuzwa na bodaboda tatu nasikia alikwangua bajaji,bodaboda wakamuungia ,alipofika kwenye Kona gari ikamshinda
Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
Mchango tutume kwa namba ipi?Leo nimepata habari ya kifo chako kili chotokea Jana usiku,mhimbili hospital,chanzo Cha kifo ni ajali mbaya uliyopata ,Jana usiku maeneo ya tegeta nyuki usiku,rip Jesca Mmari
Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
So sad asee. Apumzike kwa amani.Chanzo Cha ajali,alikuwa afukuzwa na bodaboda tatu nasikia alikwangua bajaji,bodaboda wakamuungia ,alipofika kwenye Kona gari ikamshinda
Sent from my Infinix X656 using JamiiForums mobile app
Jamani...such a beautiful girl ππApumzike kwa Amani kama ndio huyuView attachment 1960743
Ndo yeyeApumzike kwa Amani kama ndio huyuView attachment 1960743
Kwa mchaga hata buku inauma.Jamani rangi ya bajaji imegharimu uhai???
[emoji3][emoji3][emoji3]Kwa mchaga hata buku inauma.