Protests from PAMPULA and SOKOMOKO. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Protests from PAMPULA and SOKOMOKO.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 13, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya maonezi bana,kama sigara zinauzwa halafu zimeandikwa kwenye paketi;ONYO,NI HATARI KWA AFYA YAKO,basi na GONGO nayo iuzwe kihalali na chupa zake ziandikwe;ONYO,NI HATARI KWA AFYA YAKO!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,069
    Trophy Points: 280
    mweeeeerere
     
  3. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 783
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanaziponda halafu wanazitegemea kwa pato la taifa kupitia kodi
     
Loading...