donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,139
Kabisa mkuu uliisikia ile record eeeh?Nabii anayemchoma kuku sindano ya sumu alafu anajifanya ni maombi yamemuua ni zwazwa kama hao waumini wake wanaomuamini.
Na maombi yanamuua kuku ili iweje ?, Si bora huyo kuku wamle kitoweo alafu wamwombee Bwana Malaria, Covid, na Bwana Ukimwi ndio wafe ? Huyu Mungu wa kumuua Kuku nadhani anahitaji kubadilisha priorities....Nabii anayemchoma kuku sindano ya sumu alafu anajifanya ni maombi yamemuua ni zwazwa kama hao waumini wake wanaomuamini.
nilishangaa sana kumbe huyu shila ni mpiga ramli tu kama waganga wa kienyeji.Kabisa mkuu uliisikia ile record eeeh?