propaganda ya serikali yashitukiwa na madaktari

propaganda ya serikali yashitukiwa na madaktari

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Posts
6,067
Reaction score
2,229
wakuu inaelekea pinda anaandaliwa kundi la wale madaktari wastaafu ili aonekane amekutana na madaktari.kweli serikali haijawa na nia ya dhati ya kusolve swala hili.soma ujumbe wa kiongozi wa MAT

Ulimboka is a person who thinks very fast and resonably!! I admire his strength and his daring spirit! Hili la kumuona waziri mkuu kesho amelitendea haki sana, yaani kutoa fursa kwa wale wa mikoani kufika, na pia kumpa PM muda zaidi wa kufikiri namna ya kutatua matatizo yetu ili asikurupuke. Maana haiwezekani kuwa PM alipelekewa ile barua kupitia kwa Hawa Ghasia na leo ana majibu yote!! Angalizo tu ni kuwa wale "wazee ambao hawakuwa nasi muda wote wasijejikusanya pale ukumbini wakajifanya wao ndio sisi! Yeyote aliye upande wetu, tutaonana naye kesho
 
Wakifanya hivo mbona tatizo litabaki palepale, wazee wameshindwa kufunika pengo lililopo maana wao hadi sasa hawajagoma!
 
wakuu inaelekea pinda anaandaliwa kundi la wale madaktari wastaafu ili aonekane amekutana na madaktari.kweli serikali haijawa na nia ya dhati ya kusolve swala hili.soma ujumbe wa kiongozi wa MAT
Mimi hapo naona kama Madaktari hawa wanatumiwa na wanasiasa. Iweje waseme Waziri mkuu hana majibu ya haraka hivyo. kwani wao walichokitaka ni majibu ya kero zao au nini? Na iweje wajue kuwa kuna watu wameandaliwa ambao siyo wenzao? Waziri mkuu anajua umuhimu wa kushughulikia tatizo hlo haraka. Mbona vikao vingine vyote vilikuwa vikifanyika bila ya wenzao wa mikoani?. Hii haiingii akilini, lazima kuna nguvu toka nje inayowafanya Madaktari wasione umuhimu wa kukutana na serikali haraka, na kwa maana hiyo hawaoni hata uchungu wowote hata wagonjwa wakifa , akili za aina hii mara nyingi zinakuwa katika mioyo ya wanasiasa na siyo wataalamu. Mungu atawahukumu tu hata suluhu itakapopatikana, wasije wakaanza kutafuta wachawi, malipo ya Mungu ni hapa hapa duniani, watajifanya hawasukumwi na wanasiasa lakini mungu anajua na hakika watapata mapigo tu, vipaji vya kutibu wamepewa na mungu siyo wanansiasa.
 
Jamani ni nani mwenye updates za mkutano wa PM?
maana kama alipewa barua ya kuwa mkutano hautokuwepo atakuwa ameenda?
Kweli kuna uwezekano wa kuwa na kundi la Drs feki
 
Makubwa hayo!
Mgomo umechochewa na wanasiasa!
Kawaida kunya anye kuku akinya bata kaharisha
 
Ni kwa kuogopa nini mpaka wafanye hivyo? Siku zote tuache mambo yatendeke kama yalivyopangwa. Upotoshaji wa namna hii ni wa kijinga na hautuletei maendeleo yoyote wana JF na wananchi kwa ujumla. Toa source ya hii.
 
Mimi hapo naona kama Madaktari hawa wanatumiwa na wanasiasa. Iweje waseme Waziri mkuu hana majibu ya haraka hivyo. kwani wao walichokitaka ni majibu ya kero zao au nini? Na iweje wajue kuwa kuna watu wameandaliwa ambao siyo wenzao? Waziri mkuu anajua umuhimu wa kushughulikia tatizo hlo haraka. Mbona vikao vingine vyote vilikuwa vikifanyika bila ya wenzao wa mikoani?. Hii haiingii akilini, lazima kuna nguvu toka nje inayowafanya Madaktari wasione umuhimu wa kukutana na serikali haraka, na kwa maana hiyo hawaoni hata uchungu wowote hata wagonjwa wakifa , akili za aina hii mara nyingi zinakuwa katika mioyo ya wanasiasa na siyo wataalamu. Mungu atawahukumu tu hata suluhu itakapopatikana, wasije wakaanza kutafuta wachawi, malipo ya Mungu ni hapa hapa duniani, watajifanya hawasukumwi na wanasiasa lakini mungu anajua na hakika watapata mapigo tu, vipaji vya kutibu wamepewa na mungu siyo wanansiasa.

Hili suala wakulaumiwa zaidi ni nani? Maana kama wao wabunge ugumu wa maisha umewafikia na wanaishi Tz hii iweje madaktar nao ugumu wa maisha usiwafikie?
 
Ni kwa kuogopa nini mpaka wafanye hivyo? Siku zote tuache mambo yatendeke kama yalivyopangwa. Upotoshaji wa namna hii ni wa kijinga na hautuletei maendeleo yoyote wana JF na wananchi kwa ujumla. Toa source ya hii.

Kwani hii inabadilisha nini? Kama lipo litaonekana kama halipo basi halitaonekana. Mambo ya source kila kitu siyo sahihi kwani hapa tunaandika magazeti? Au tunasona taarifa ya habari?

Si vyema kupuuzia habari hatakama haina source maana primary source ya habari yoyote ni mtu. Source unayotaka wewe ni secondary source ambayo ni mpaka mtu huyu aipeleke kwenye gazeti ?

Hebu jaribu kufikiri usichkuliwe na mafuriko tu ya source please bila kukumbuka primary source ya habari ni mtu. Labda uliza secondary source Ya habari hii ni nini mpaka usikie toka TBC au usome ndani ya UHURU ndo uamini?
 
Mimi hapo naona kama Madaktari hawa wanatumiwa na wanasiasa. Iweje waseme Waziri mkuu hana majibu ya haraka hivyo. kwani wao walichokitaka ni majibu ya kero zao au nini? Na iweje wajue kuwa kuna watu wameandaliwa ambao siyo wenzao? Waziri mkuu anajua umuhimu wa kushughulikia tatizo hlo haraka.Mbona vikao vingine vyote vilikuwa vikifanyika bila ya wenzao wa mikoani?. Hii haiingii akilini, lazima kuna nguvu toka nje inayowafanya Madaktari wasione umuhimu wa kukutana na serikali haraka, na kwa maana hiyo hawaoni hata uchungu wowote hata wagonjwa wakifa , akili za aina hii mara nyingi zinakuwa katika mioyo ya wanasiasa na siyo wataalamu. Mungu atawahukumu tu hata suluhu itakapopatikana, wasije wakaanza kutafuta wachawi, malipo ya Mungu ni hapa hapa duniani, watajifanya hawasukumwi na wanasiasa lakini mungu anajua na hakika watapata mapigo tu, vipaji vya kutibu wamepewa na mungu siyo wanansiasa.

hiyo bold inaonyesha hufatilii hili suala vizuri.kiukweli madaktari walikuwa wa kwanza kwenda kwa ofisi ya waziri mkuu lakini yeye alienda arusha kwenye mahafali ya technical college.juzi alipewa fursa nyingine ya kukutana nao lakini akatuma ujumbe uliojumuisha watu waliosababisha na kushindwa kuutatua mgogoro.sasa kwa kuwa suala hili halikuwa priority basi ni vema tusubiri kwani subira yavuta heri.
 
Na akionekana mtu yoyote asiyeupande wenu madaktari mchapeni viboko mbele ya PM..hata kama ni kikongwe cha miaka 95..tumechoka kuwa na wasomi wasiotaka mabadiliko ya dhati kwa nchi hii.
 
Ni kwa kuogopa nini mpaka wafanye hivyo? Siku zote tuache mambo yatendeke kama yalivyopangwa. Upotoshaji wa namna hii ni wa kijinga na hautuletei maendeleo yoyote wana JF na wananchi kwa ujumla. Toa source ya hii.

sitoi!!
 
Mimi hapo naona kama Madaktari hawa wanatumiwa na wanasiasa. Iweje waseme Waziri mkuu hana majibu ya haraka hivyo. kwani wao walichokitaka ni majibu ya kero zao au nini? Na iweje wajue kuwa kuna watu wameandaliwa ambao siyo wenzao? Waziri mkuu anajua umuhimu wa kushughulikia tatizo hlo haraka. Mbona vikao vingine vyote vilikuwa vikifanyika bila ya wenzao wa mikoani?. Hii haiingii akilini, lazima kuna nguvu toka nje inayowafanya Madaktari wasione umuhimu wa kukutana na serikali haraka, na kwa maana hiyo hawaoni hata uchungu wowote hata wagonjwa wakifa , akili za aina hii mara nyingi zinakuwa katika mioyo ya wanasiasa na siyo wataalamu. Mungu atawahukumu tu hata suluhu itakapopatikana, wasije wakaanza kutafuta wachawi, malipo ya Mungu ni hapa hapa duniani, watajifanya hawasukumwi na wanasiasa lakini mungu anajua na hakika watapata mapigo tu, vipaji vya kutibu wamepewa na mungu siyo wanansiasa.

Ndg sio lazima kuchangia kila mada kama huna utash wakutosha katika mada husika.
Pia unaonekana kama we ndn uliyetumwa na hao magamba, binafsi mchango wako umenikera kiasi kwamba ningekuwa nakuona ana kwa ana ningekueleza kwa undani we nimjinga na mpumbavu kiasi gani. Any way ULAANIWE. RIP
 
Mimi hapo naona kama Madaktari hawa wanatumiwa na wanasiasa. Iweje waseme Waziri mkuu hana majibu ya haraka hivyo. kwani wao walichokitaka ni majibu ya kero zao au nini? Na iweje wajue kuwa kuna watu wameandaliwa ambao siyo wenzao? Waziri mkuu anajua umuhimu wa kushughulikia tatizo hlo haraka. Mbona vikao vingine vyote vilikuwa vikifanyika bila ya wenzao wa mikoani?. Hii haiingii akilini, lazima kuna nguvu toka nje inayowafanya Madaktari wasione umuhimu wa kukutana na serikali haraka, na kwa maana hiyo hawaoni hata uchungu wowote hata wagonjwa wakifa , akili za aina hii mara nyingi zinakuwa katika mioyo ya wanasiasa na siyo wataalamu. Mungu atawahukumu tu hata suluhu itakapopatikana, wasije wakaanza kutafuta wachawi, malipo ya Mungu ni hapa hapa duniani, watajifanya hawasukumwi na wanasiasa lakini mungu anajua na hakika watapata mapigo tu, vipaji vya kutibu wamepewa na mungu siyo wanansiasa.

Ndugu yangu wewe ndo huna huruma na watanzania, inauma sana miaka 50 baada ya uhuru wagonjwa wanalala chini katika hospitali zetu na pia madaktari wanainama inama kuwapima. Jaribu wewe kuinama inama uone adha hiyo kama utafanya kazi kwa ufanisi. Halafu wakubwa wanawekeza katika hospitali ya APOLLO India nyinyi wananchi hamchukui hatua yoyote (this is crazy). Propoganda za serikali na siasa katika taaluma sasa mwisho, TUWAUNGE MKONO MADAKTARI ILI KULETA MAPINDUZI YA KWELI. TUKATAE KUWEKEWA VIONGOZI WASHIKAJI SHIKAJI KILA SEKTA ILI MRADI TU ANAUHUSIANO NA BWANA MKUBWA. kumbuka maneno ya Jenerali Ulimwengu aliyoyatoa katika kongamano la kwanza kujadili namna ya kupata katiba mpya chuo kikuu DAR alisema hivi nanukuu : Hivi sasa tunashuhudia viongozi wanawaweka hata wachumba zao madarakani: sasa tafakari!!!
 
ni kweli baada ya wazee kuelimishwa,wameamua kuacha usaliti na kesho watakua upande wetu.
 
Ni na wasiwasi na wewe ! hivi wewe sio blandina nyomi kweli!
Mimi hapo naona kama Madaktari hawa wanatumiwa na wanasiasa. Iweje waseme Waziri mkuu hana majibu ya haraka hivyo. kwani wao walichokitaka ni majibu ya kero zao au nini? Na iweje wajue kuwa kuna watu wameandaliwa ambao siyo wenzao? Waziri mkuu anajua umuhimu wa kushughulikia tatizo hlo haraka. Mbona vikao vingine vyote vilikuwa vikifanyika bila ya wenzao wa mikoani?. Hii haiingii akilini, lazima kuna nguvu toka nje inayowafanya Madaktari wasione umuhimu wa kukutana na serikali haraka, na kwa maana hiyo hawaoni hata uchungu wowote hata wagonjwa wakifa , akili za aina hii mara nyingi zinakuwa katika mioyo ya wanasiasa na siyo wataalamu. Mungu atawahukumu tu hata suluhu itakapopatikana, wasije wakaanza kutafuta wachawi, malipo ya Mungu ni hapa hapa duniani, watajifanya hawasukumwi na wanasiasa lakini mungu anajua na hakika watapata mapigo tu, vipaji vya kutibu wamepewa na mungu siyo wanansiasa.
 
Back
Top Bottom