Proof: Binadamu alitengenezwa na Aliens


lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2018
Messages
1,194
Likes
2,763
Points
280
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined May 9, 2018
1,194 2,763 280
Natumai humu nyote ni wazima wa afya njema kabisa ,pole kwa yote lakini leo napenda kutoa mchango wangu kidogo kulingana na nilichopata kukiona au kujidhihilisha juu ya swali gumu ambalo limekosa majibu miaka nenda rudi juu ya binadamu alitoka wapi...

Sio lazima ukomaee na mealezo yangu lakini kama una imani yako baki na imani yako lakini kama unahitaji kujifunza mambo basi weka imani yako pembeni upate kujua haya..

=======================

kabla sijaendelea napenda kukufahamisha wewe au wale ambao mnapuuza sana juu ya conspiracy theories na kudai kuwa hazina proof sasa leo unaweza pata kitu hapa..

katika mwili wa kiumbe yoyote yule,kuna kitu iinachoitwa DNA hiki ndo kinachobeba mwongozo wa jinsi utakavyokuja hapa duniani kwa sura ipi,mfumo upi,mwonekano upi,kwa tabia ipi na sifa zote hizi hubebwa na kitu kinachoitwa DNA,

DNA ndo kila kitu kwan imebaba taarifa zote juu ya utengenezaji wa kila kitu ulichonacho mwilini..
killa kitu ulicho nacho mwilini mwako kuna specific genes (jeni) ambayo inahusika na utengenezaji wake,ikitokea jeni inayohusika kutengeneza pua imepata hitilafu ukiwa bado tumboni kwa mama yako basi utengenezwaji wa pua utakosekana na utazaliwa ukiwa huna pua,na ikitokea jeni(gene) inayohusika na kutengeneza remodeling ya sura yako iwe nzuri ila ikapata hitilafu basi utazaliwa ukiwa na sura kama kinyago.

All in all, genes ndo kila kitu katika mwili wa kiumbe yoyote yule,hizi abnormality tunazoziona ni kwa sababu gene zetu zinapata hitilafu mahala fulani kwenye arrangement zake ndani ya DNA sequence..

Arrangement za gene zetu zipo kwenye DNA kwa mfumo wa base pairing rule ,Genes zinaundwa na DNA bases ambazo zipo katika makundi mawili ( purine na pyrimidine ,ambapo purine ni Adenine (A) na Guanine (G) lakini pia pyrimidine ni Cytocine (C),Tymine (T) na Uracil (U).Ila katika namna ya kupair ili kuform gene tunaona kuwa Adenine huwa anapair na Tymine hence A=T katika DNA na kwenye RNA inakuwa A=U Wale waliosoma molecular chemistry na bioloji watakuwa wanalijua hili. lakini pia Cytocine anapair na Guanine hence C=G
photogrid_1534568989612-jpg.839829



kwa hiyo purine ana pair na pyrimidine mmoja ili waform complimentary sequence ya kuja kutengenza gene factor control..

Ili tuite kuwa hii ni genetic code( mfumo uliohifadhi taarifa ) ni lazima hizo bases ziwe tatu...mfano wa genetic code ni kama CCU, GAA,GGC,GAC,....na ni lazima ziwe triplet ( Tatu)...

kwa mfano gene inayohusika na utengeneza wa jicho inaundwa na genetic code ya ACG manake itokea mtu akapat effects ( Hitilafu) kwenye arrangement hiyo ya ACG na kuwa AGC hapo tunasema gene imepata mutation na kazi yake ya kutengeneza jicho inapotea kwa hiyo mtu atazaliwa hana jicho

Lakini ukiangalia vizuri kwenye sequence hiyo kuna DNA bases au kwa jina jingine tunaita DNA codes hazipei kutengeneza functional gene( genes zinazohusika kutengeneza mfumo ufanyao kazi)..Zinabaki hivo hivo tu..ni kama asilimia 85 ya DNA bases hazina kazi ya kutengeneza functional amino acid..


So only few percents DNA codes zilizopo kwenye DNA yetu ndo zina gene code zinazotengeneza protein kwa ajili ya kutengeneza specific organ mwilini mwetu kwa wakati maalumu..

SWALI JE": Hizo code zingine zinatengeneza nini au kazi yake ni nini sasa.....??

kiufupi tunapata makundi mawili ya genes hapo,coding genes na non- coding genes,,

Kuna genes zinazopair ili kuunda functional genes( genes zinazofanya kazi na kuleta umbo maalumu mwilini) lakini kuna baadhi ya genes kwenye hoiyo hiyo DNA sequence hazi match (non- coding genes) kutengeneza functional genes,,ni wazi kuwa kila bionadamu ana non- coding genes ambazo hazicode kwa chochote mwilini mwake na kwanini ziwepo wakati hazina kazi..?
photogrid_1534570098839-jpg.839830
wale watu wa molecular analysis na DNA chemistry nadhani hata nyie mtajiuliza au bila shaka mshajiuliza kwanini non- coding genes zipo tu na hazihusiki kwa chochote,,,

lakini pia
Jozi ya wanasayansi kutoka Kazakhstan wanaamini kuwa aina zetu ziliundwa na mamlaka ya juu, ustaarabu wa mgeni ( Aliens) ambao ama alitaka kuhifadhi ujumbe katika DNA yetu au tu kupanda maisha kwenye sayari nyingine kwa muonekana tofauti wenye idadi flani ya kiwango cha vinasaba elekezi kisha kupandikiza aina nyingine ya vinasaba shirikishi( non- coding bases) ili vitumike kama signal transer kwenye main controller system ya kumwendesha mwanadamu katika maaumuzi ya chaguzo mbali mbali katika maisha yake..



Maxim A. Makukov wa Taasisi ya Astrophysical ya Fesenkov na Vladimir I. Shcherbak kutoka Chuo Kikuu cha Taifa cha Farabi Kazakh alitumia miaka 13 akifanya kazi kwa Mradi wa Binadamu wa Genome - ambao ulituma ramani ya DNA ya binadamu katika kutupa picha halisi ya codes zilizopo kwenye DNA ambazo ni functional na ambazo sio functional kwa kucompare usawa na arrangement zilizopo kwenye baadhi ya cell za humanoid Aliens..

Hitimisho lao lilikuwa kwamba wanadamu walitengenezwa na nguvu ya juu, na "seti ya mifumo ya hesabu na lugha ya kibei kutoka mfumo wa nje kabisa wa ufahamu na mpangilio huo uliingizwa ndani ya DNA yetu.
coincidence,,??

Kutokana na kuwepo kwa group la non -coding genes kwenye DNA yetu wanasayansi wamefikia hatua ya kulipa jina la JUNK DNA ,means gene DNA ambazo kazi yake haijulikani bado.

Comparative genomics studies have shown that some of this junk DNA is highly conserved, sometimes over hundreds of millions of years, which suggests that these non-coding regions have undergone positive selection throughout evolution and confer an advantage in terms of preserving or minimizing certain biological traits.
(Uchunguzi wa jenomatiki umeonyesha kwamba baadhi ya DNA hii isiyojumuishwa imeonekana kuhifadhiwa sana katika mfumo wetu wa DNA , na wakati mwingine juu ya mamia ya mamilioni ya miaka, ambayo inaonyesha kuwa baadhi ya sehemu katika hii DNA imeonekana kubeba chembe chembe au vipande toka sehemu au DNA ya viumbe toka Anga za mbali... lakini mabadiliko yatokayo na mazingira huweza kuhifadhi au kupunguza baadhi ya sifa za kibiolojia.)


Kuna baadhi ya tafiti zimekuja kufanyika kwa kuhusisha DNA sequence ya HUMANOID ALIENS na kukuta kuwa seqence ya non- coding genes kwa binadamu zinafanana kidogo na a part of DNA pair genes kwenye HUMANOID ALIEN DNA.


Kwa hiyo inawezkana kabisa human being were programmed na Aliens kwa kazi maalumu na they are watching us for sure,,
photogrid_1534569895358-jpg.839838

DID EXTRATERRESTRIALS GENETICALLY ENGINEER HUMANS?


Uumbaji na mageuzi ni nadharia mbili maarufu za jinsi watu walivyokuwa,Ingawa labda ni nadharia zinazoenea zaidi, kuna shule au maelezo mengine yanahitajika kuelezea hili kuwa Binadamu aliundwa na tunaendelea kuprogramiwa na Extraterrestrial beings ( Aliens species).


Nadharia nyingine inachunguza wazo kwamba extraterrestrials manipulated DNA yetu kisha kujenga damu mchanganyiko katika sayari yetu. Kipande cha ushahidi muhimu zaidi kuunga mkono nadharia hii ni kitu kinachojulikana kama Rh.( Factor blood group) ambayo ni aina ya Protein inayopatikana kwenye surface membrane za Cell nyekundu ( RBC) zilizopo kwenye miili yetu...kuna aina mbili za cell nyekundu za damu ,ile yenye Protein juu inafanya damu iitwe Rhesus positive ( Rh +ve) wakati zile cell nyekundu ( RBC) ambazo hazina Protein juu ya ngozi zao zinafanya damu iitwe Rhesu negative( Rh -ve) ..


Uwepo wa kipengele cha (Rhesus factor blood groups ) katika damu ya binadamu hufanya aina ya damu iwe chanya (Rhesus positive), wakati kutokuwepo kwake hufanya iwe hasi(Rhesus negative blood group). Watu wengi ni Rh chanya, na asilimia 15 tu ya idadi ya watu hawana sababu ya Rh.

Sababu ya Rh inaweza kuhusishwa na aina nyingine, hususani upandikizajinwa aina ya control gene factor toka Viumbe wenye uwezo mkubwa katika maarifa japo Ukosefu wa hiyo unaendelea kubaki siri. Hata hivyo, baadhi ya watu wanaamini kuwa inatokana na vitu vya nje. Wengi wanaokataa mgeni ni Rh hasi. ukiangalia kweli ni nadra sana kuwapata watu wenye blood group zenye RHESUS negative na baadaye nasikia lakini kuwa eti huwa wanapotea mazingira ya kutatanisha kama walivyoalbino'''( kwanini tena hapa tunapata watu wenge group jingine lenye kizazi che damu hasi ???)...

Je! Hii ni bahati mbaya? Inaonekana haiwezekani

======================

Researcher David Icke anasema ,Huenda baada ya galactic civilization kwenye planet za mbali huko kuvurugika na kuleta hitilafu kubwa,familia nyingi za Aliens zilipata kutokuelewana na kusababisha mvurugano mkubwa ulioleta destructions za baadhi ya empire zao na kusababisha kusambaratika kwa madini maalumu kama ALMAS,GOLD,URANIUM,NEUTRON,PRUTONIUM,RADIUM ambayo ndo yanatumika kujengea empire zao n.k na kumewapelekea ku design species watakaowasidia kurudisha baadhi ya madini hayo yaliyoangukia kwenye planet mbalimbali ambayo mojawapo ni EARTH,so existance ya human being ni programmed issue by Alien ndo mana wametuwekea signal za kuwasiliana nao,na signal hizo ni non-coding DNA genes bases katika Vinasaba vyetu( DNA)..


Yani wamekuwekea DNA genes zitakazoprogrm mwili wako lakini pia wawe wanapata informations kutoka kwako indirectly.....

Or could we say that,the Earth is just the area with bebris from garactic civilized araes beyond our solar system.....!!!...


Mipango mingi sana inahusisha kuscan DNA zetu ili ziingizwe kwenye Universal Data Base ( UDB)..


lengo lake ni nini sasa,,?/

Kwanini uwepo wa link kati ya human na Alien unafichwa sana ..??
kuna makubaliano makubwa sana kwanini siri hii imeendelea kuwepo .?

Everything is by plan...
kusema kuwa lengo lao ni kufanya ukusanyaji wa madini yaliyopungua kwao au kurudisha baadhi ya madini inaweza ikawa point moja wapo ya kumprogram human being kama second collector wao..lakini pia kumtengeneza kiumbe ambaye atahifadhi traits(vinasaba ) zao kutokana na mlipuko wa gases za radiations mbalimbali kama Radium,prutonium ambazo zilionekana kuathiro mfumo wa miili yao hivyo kufikia wazo la kudesign another species kwa ajili ya kuhuifadhi vinasaba vyao ..


Kuna baadhi ya documentary moja inaelezea kuwa Aliens empire katika baadhi ya high worlds ilivamiwa na cosmic radiation na kuwafanya kuanza kuchange color ya miili yao despite of being interlectual lakini hakuna kigumu mbele ya nature controller..

Baada ya kuvamiwa na hizo cosmic radiations iliwabidi aliens kutafuta ni wapi wataweza pandikiza DNA zao kwa ajili ya kuzuia Mutation( mabadiliko ya miili yao) kwa badae ..

Ndo wakamua kuprogram viumbe ambao waliwaleta katika planet tofauti ikiwemo na dunia hii ili waweze kutunza biological traits zao..

Lakini kwenye sayari zingine inasemekana kuwa hazikuwa nzuri sana kwani mabadiliko zaidi yalionekana kuwaathiri viumbe walioprogramiwa na kufanya kusitisha zoezi hilo lakini ilionekana kuwa dunia ndo Sayari pekee ambayo haikuwa na uwezo wa kuundergo effects za cosmic radiations ambazo zinaleta mutation ya hizo traits za viumbe hao...

Ndo mana inawezekana kabisa kuwa Aliens wameamua kuwekeza hii kind of programing human being hasa dunia hii kwani some traits zao zipo ndani ya miili yetu ndo hizo Non- coding DNA ..


Unajua kama unataka kuhifandhi kitu kwa muda mrefu ni dhahili utaandaa mazingira ya kuweza kumudu hali hiyo..

Ukitaka kupata ukweli huu jaribu kuumiza kichwa kwanin non- coding DNA ndan ya miili yetu..?.



President John Adams passes the Naturalization Act, the first of four pieces of controversial legislation known together as the Alien and Sedition Acts, on this day in 1798.
(Rais John Adams anapitisha Sheria ya Ustawi, kwanza ya vipande vinne vya sheria ya utata inayojulikana kama Mgeni na Matendo ya Utamaduni, leo katika 1798.ambayo iliipa America kibali cha kufanya negotiation na Aliens kwa kazi maalumu lakini mambo yalifanywa siri nzito sana..)

Na kwanini watu wengi wanaofanya kazi kwenye taasisi hizi za siri hasa serikali kama inajihusisha na maswali ya utafiti huwa wanakufa vifo vya ajabu sana,,

Nchi kama marekani yani watu wengi waliopo NASA kila wakisataafu wanarun mental problems na hiyo tunaita MENTAL ABDUCTION ,au wanaishia kuugua magonjwa kama Kiharusi ( Stroke) au Hypertensive diseases au Cardiovascular diseases kama HEART ATTACK,HEART FAILURE ,au BRAIN CANCER ,au CANCER OF UNKNOWN AETIOLOGY,,??

Kwanini watu wengi baada ya kufanya kazi kwenye taasisi hizo za siri wanapojaribu kutoa siri nyingi juu ya mambo yalivyo huwa wanaishia kupata ukichaa,,??

Fuatilia hili kama una ndugu yako anayefanya kazi serikalini hasa serikali za siri lazima kila wakistaafu watapata mental problem ,sio wote ila ni baadhi kulingana na sehemu na kitengo alichokuwa ,,

Hii yote pengine wasije kuanza kulopoka huko nje baada ya kutoka kifungoni..

Aliens are more superior interms of intellectual than human being ,tunaona technologia ikikua kwa kasi jambo ambalo lipo kinyume na utendaji kazi wa ubongo wa sasa wa mwanadumu,..kuna nini nyuma ya pazia,,??

kwanini uwezo wa mwanadamu kufikiri unapungua lakini technolojia inakuwa kwa kasi,,?? kina nani wanaoratibu haya mambo nyuma ya pazia.??

Tusije kweli kuwa tumeprogramiwa na Aliens kuwasaidia kuchukua hayo madini yaliyosambaratika kutoka kwao huko miaka mingi iliyopita na kuwafanya kuuumiza akili sana namna ya kufanya hiyo kazi ya kuanza kutafuta madini underground kwetu ila wakaamua kuprogram species watakaofanya hiyo kazi?? Pengine isiwe point ya kusema tumetengenezwa kuendeleza kizazi cha kukusanya madini bali pia kuhifadhi mfumo wao wa DNA AU VINASABA.
photogrid_1534570063541-jpg.839884


Nilipata muda wa kutembelea mradi wa kuzalisha umeme nchini Tanzania unaitwa Kihansi Electrical Project upo Mpakani mwa IFAKARA Wilaya ya kilombero mkoani Morogoro na Iringa
NADHANI ndo mradi uliocomplicated kuliko miradi yote ya umeme iliyopo Tanzania na Africa Mashariki kwa ujumla..

Umeme wa KIHANSI unazaliswa Underground kabsa ,yani kuna mlima mkubwa sana halafu wamechonga tunnel inayoingia ndani ya mlima huo yenye umbali wa kilometre 3 halafu ndo unazama tena chini kwa umbali wa km 2 ndo unafika underground ambako kuna makazi ya watu na mitambo yote,,kule chini ni kama umeingia MLIMAN CITY SHOPPING CENTRE yan mitambo imeegeshwa huko balaaa,..

Sasa nikawa namuuliza Engineer aliyekuwa zamu kuwa hivi ni binadamu kweli aliyehusika hapa au kuna some extra terrestrial ones,,??
aliishia kucheka na kuniambia under collaborations with some people iliwezekana. SASA KWANINI ALISEMA UNDER Collaborations TULIWEZA,HIYO COLLABOLATIO NA NANI..??


Kwa akili yangu sikuweza na sitaweza kuamini kama binadamu angeweza kupata access ya knowledge yote ile maybe sijui lakini..

mwisho,,,
Napenda kuomba mchango wenu wadau wenye ujuzi au uelewa juu ya maelezo mengine juu ya uwepo wa non-coding DNA bases kwenye mwili wetu lakini pia unapaswa ujiulize kuwa ,ni nini kazi ya non- functional genes,??
kwanini utafiti uliofanywa na wanasayansi Area 51 juu ya DNA sequence ya human na Alien ulionekana kufanana kwa percent flani kwenye non -coding genes??


JE; tunaweza kweli kuwa ni programmed species za hao jamaaa,,?

cc
Da vincci Kipanga boy Sokoro waito Bitoz Sticky_fingers George_Mbuligwe Kiranga Humble African zitto junior TIASSA GuDume Francis3 Internal Lee Napoleon

========================

Karibuni......
 
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2018
Messages
1,194
Likes
2,763
Points
280
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined May 9, 2018
1,194 2,763 280
Nimekupata mi ni muhumini mkubwa sana wa numerology, nimeshapita katika vitabu kama Numerology: The comlplete guide vol 1, Key to the Universe, The key of destiny, The secret science of Numerology. Mi ni master number 11, changamoto ni kuweza kutumia hayo maarifa katika pilika za miasha. Niliuliza katika kuchokoza mjadala wa numerology maana sijawahi kubahatika kukutana nao hapa JF.
karibu..

Sent using Nokia 8 Plus
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,908
Likes
18,026
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,908 18,026 280
Napataje hivyo vitabu Mkuu kwa soft copy
Nimekupata mi ni muhumini mkubwa sana wa numerology, nimeshapita katika vitabu kama Numerology: The comlplete guide vol 1, Key to the Universe, The key of destiny, The secret science of Numerology. Mi ni master number 11, changamoto ni kuweza kutumia hayo maarifa katika pilika za miasha. Niliuliza katika kuchokoza mjadala wa numerology maana sijawahi kubahatika kukutana nao hapa JF.
MTC | 101| 28
 
bonvize

bonvize

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
234
Likes
100
Points
60
bonvize

bonvize

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
234 100 60
bonvize

bonvize

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
234
Likes
100
Points
60
bonvize

bonvize

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
234 100 60
Nondo lakini nje ya mada kidogo, kwa wapenda vitabu
 

Attachments:

Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,736
Likes
4,589
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,736 4,589 280
Huu uzi sikuwahi kuutembelea na sasa ninahitaji kuondoka kwenda home. Nitajitahidi niusomee kwenye gari ili nione kile ulichotaka kutujuza. Nimesoma kidogo lakini naona kuna kitu.
 
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2018
Messages
1,194
Likes
2,763
Points
280
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined May 9, 2018
1,194 2,763 280
We might be, being watched......

The distance Galaxies harbour The highly intelligent entinty ambayo huenda ikawa ndo chanzo cha ustarabu ( Civilization ) katika makazi haya tuliyopo.......


Inafikilisha sana kwanini ustarabu wetu unakuja kusikojulikana...
e2-80-9cl-20o-20o-20k-20-20c-20l-20o-20s-20e-20r-e2-80-9d-20_earth_americas__fire_-20-20pho-jpeg.1017741


Sent using Nokia 8 Plus
 
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
289
Likes
243
Points
60
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
289 243 60
Habari mkuu hao aliens ni aina gani!?.....alafu sasa kama aliens wametuumba inamaana ni miungu yetu hiyo inatujua nje ndani na inaweza fanya chochote itakavyo...sasa inakuaje wanakuja kuingia mkataba wa makuɓaliano na sisi viumbe ilivƴotuumba ...(mkataɓa wa makaratasi!!??)..maana inajulikana miaka ƴa 1930 Rais wa U.S.A Franklin Roosevelt alikubaliana na viumbe hao kuhusu mambo mbali mbali ƴenƴe faida ƴa ƙila upande ,kama kufichiana siri uwepo wa viumbe hao , kulinda malango ƴao, kubadilishana technology kwa madini hasa hasa copper, aliens pia wanachukua watu na kuwafanyia experiments kwenƴe laboratory zao pasipo ɗunia kujua kama ripoti ya( The Center of Missing anɗ Exploiteɗ Children ) inasimamiwa na serikali kwa U.S.A tu idadi ƴa watoto kupotea kwa makadirio ni takribani 300,000 kwa mwaka hao ni watoto tu na kuna ripoti za watu wazima pia kupotea za maelfu..huo n mfano tu ..sasa utajiuliza ni experiment tu zinafanyika au kuna venginevƴo!!....kuna ripoti mɓali mɓali zinadai ukiachia hizo DNA experiments pia wanafanƴa cloning ,human phƴsic research ,visual and audio chip implantation ,advanced minɗ control ,human/animal crossbreeɗing, na pia kufanƴa binadamu kuwa kama chakula chao hasa hasa watoto.
Kuna pia taarifa za kuwepo kwa undergrounɗ bases na cities wanaishi hao aliens amɓapo moja ƴa lango kuingilia huko ni area 51 moja wapo ni The Dulce base.
Dulce ni mji mdogo uko new mexico Marekani amɓapo inaripotiwa wakazi wa huko wanaona hizo UFO zikipita angani japo kwa kasi ƴa ajabu walishuhudia mwanga wa taa za UFO hizo na kuripoti ..mwaka 2016 walikutana na kujaɗili kuhusu swala hilo kwenƴe maeneo haƴo.
Kwa mujiɓu wa mfanƴabiashara Paul Bennewitz mmoja wa mashuhuda aligunɗua uwepo wa undergrounɗ base hiƴo baada kugunɗua muingiliano ƴa njia ya mawasiliano na alien spacecraft /UFO ...mwaka 1980 UFOlogist John Lear alitoa makala juu ƴa uwepo wa base hiyo kwenƴe nakala ƴa gazeti la 'Weekly World News' ƴenƴe kichwa cha habari "UFO Base Found in New Mexico"....zaidi unaweza fuatilia "Ancient Aliens Season 2, Episode 4 ".
Pia aliyekuwa US government geologist na engineer Phil Schneider amɓaƴe ameshiriki katika project kama "Philladephia Experiment" na ujenzi wa undergrounɗ militarƴ bases aliandika kuwa serikali iliinga mikataba miaka tofauti na grey aliens 1944,1954,1962,1979,....
Kutokana na shughuli zake hizo mwaka 1979 alishuhudia uwepo wa vifaa vya kisasa kivita na askari wa Mareƙani na greƴ aliens waliishi humo, vƴumba vya magereza zaidi ƴa 100,000 vyenye uwezo wa kuhifadhi binadamu million 15.! Matukio haƴo alichukua katika picha na kuhifaɗhi kwenƴe notebook...ɓaada ƴa ƙutoka kwenƴe kazi hizo na kabla ƴa kuamua kuanika ɓaadaƴe siri hizo kwenƴe vitabu na nakala za picha kuuza info ..mwaka 1996 iliripotiwa alikufa kwa kujiua na nakala zake zilipotea/kuiɓwa na mpaka leo hazijulikani zilipo.
Shuhuda mwengine ni Thomas castello..alikuwa (a photo security specialist in the Dulce installation), ambaƴe alitoa picha alizoɗai zimepigwa kwenƴe base hiƴo ziliposamɓaa kwa 'UFO researchers' miaka ƴa 1980 ..baadaye ikaja taarifa kuwa ye na familia ƴake haijulikani ilipo (japo inadaiwa halikuwa jina lake halisi kutokana na taarifa alizokuwa akiwapa 'UFO researchers' .....miaka ƴa 2000 baadaƴe picha ikaja onekana kwenƴe movie ƴa Arnolɗ Schwarzennegger inayoitwa The 6th day 'ilisetiwa' kama '3D picture' ...amɓapo kuna scene ƴenƴe ufanano sawa na picha za thomas...ƴa juu ƴa thomas ƴa chini ni picha ƴa scene mojawapo ƴa Arnolɗ
img_20190210_130508_769-jpg.1018861


Sent using Jamii Forums mobile app
 
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
289
Likes
243
Points
60
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
289 243 60
Habari mkuu hao aliens ni aina gani!?.....alafu sasa kama aliens wametuumba inamaana ni miungu yetu hiyo inatujua nje ndani na inaweza fanya chochote itakavyo...sasa inakuaje wanakuja kuingia mkataba wa makuɓaliano na sisi viumbe ilivƴotuumba ...(mkataɓa wa makaratasi!!??)..maana inajulikana miaka ƴa 1930 Rais wa U.S.A Franklin Roosevelt alikubaliana na viumbe hao kuhusu mambo mbali mbali ƴenƴe faida ƴa ƙila upande ,kama kufichiana siri uwepo wa viumbe hao , kulinda malango ƴao, kubadilishana technology kwa madini hasa hasa copper, aliens pia wanachukua watu na kuwafanyia experiments kwenƴe laboratory zao pasipo ɗunia kujua kama ripoti ya( The Center of Missing anɗ Exploiteɗ Children ) inasimamiwa na serikali kwa U.S.A tu idadi ƴa watoto kupotea kwa makadirio ni takribani 300,000 kwa mwaka hao ni watoto tu na kuna ripoti za watu wazima pia kupotea za maelfu..huo n mfano tu ..sasa utajiuliza ni experiment tu zinafanyika au kuna venginevƴo!!....kuna ripoti mɓali mɓali zinadai ukiachia hizo DNA experiments pia wanafanƴa cloning ,human phƴsic research ,visual and audio chip implantation ,advanced minɗ control ,human/animal crossbreeɗing, na pia kufanƴa binadamu kuwa kama chakula chao hasa hasa watoto.
Kuna pia taarifa za kuwepo kwa undergrounɗ bases na cities wanaishi hao aliens amɓapo moja ƴa lango kuingilia huko ni area 51 moja wapo ni The Dulce base.
Dulce ni mji mdogo uko new mexico Marekani amɓapo inaripotiwa wakazi wa huko wanaona hizo UFO zikipita angani japo kwa kasi ƴa ajabu walishuhudia mwanga wa taa za UFO hizo na kuripoti ..mwaka 2016 walikutana na kujaɗili kuhusu swala hilo kwenƴe maeneo haƴo.
Kwa mujiɓu wa mfanƴabiashara Paul Bennewitz mmoja wa mashuhuda aligunɗua uwepo wa undergrounɗ base hiƴo baada kugunɗua muingiliano ƴa njia ya mawasiliano na alien spacecraft /UFO ...mwaka 1980 UFOlogist John Lear alitoa makala juu ƴa uwepo wa base hiyo kwenƴe nakala ƴa gazeti la 'Weekly World News' ƴenƴe kichwa cha habari "UFO Base Found in New Mexico"....zaidi unaweza fuatilia "Ancient Aliens Season 2, Episode 4 ".
Pia aliyekuwa US government geologist na engineer Phil Schneider amɓaƴe ameshiriki katika project kama "Philladephia Experiment" na ujenzi wa undergrounɗ militarƴ bases aliandika kuwa serikali iliinga mikataba miaka tofauti na grey aliens 1944,1954,1962,1979,....
Kutokana na shughuli zake hizo mwaka 1979 alishuhudia uwepo wa vifaa vya kisasa kivita na askari wa Mareƙani na greƴ aliens waliishi humo, vƴumba vya magereza zaidi ƴa 100,000 vyenye uwezo wa kuhifadhi binadamu million 15.! Matukio haƴo alichukua katika picha na kuhifaɗhi kwenƴe notebook...ɓaada ƴa ƙutoka kwenƴe kazi hizo na kabla ƴa kuamua kuanika ɓaadaƴe siri hizo kwenƴe vitabu na nakala za picha kuuza info ..mwaka 1996 iliripotiwa alikufa kwa kujiua na nakala zake zilipotea/kuiɓwa na mpaka leo hazijulikani zilipo.
Shuhuda mwengine ni Thomas castello..alikuwa (a photo security specialist in the Dulce installation), ambaƴe alitoa picha alizoɗai zimepigwa kwenƴe base hiƴo ziliposamɓaa kwa 'UFO researchers' miaka ƴa 1980 ..baadaye ikaja taarifa kuwa ye na familia ƴake haijulikani ilipo (japo inadaiwa halikuwa jina lake halisi kutokana na taarifa alizokuwa akiwapa 'UFO researchers' .....miaka ƴa 2000 baadaƴe picha ikaja onekana kwenƴe movie ƴa Arnolɗ Schwarzennegger inayoitwa The 6th day 'ilisetiwa' kama '3D picture' ...amɓapo kuna scene ƴenƴe ufanano sawa na picha za thomas...ƴa juu ƴa thomas ƴa chini ni picha ƴa scene mojawapo ƴa Arnolɗ View attachment 1018861

Sent using Jamii Forums mobile app
Thomas costello
img_20190210_132205_388-jpg.1018887


Sent using Jamii Forums mobile app
 
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2018
Messages
1,194
Likes
2,763
Points
280
lifecoded

lifecoded

JF-Expert Member
Joined May 9, 2018
1,194 2,763 280
Habari mkuu hao aliens ni aina gani!?.....alafu sasa kama aliens wametuumba inamaana ni miungu yetu hiyo inatujua nje ndani na inaweza fanya chochote itakavyo...sasa inakuaje wanakuja kuingia mkataba wa makuɓaliano na sisi viumbe ilivƴotuumba ...(mkataɓa wa makaratasi!!??)..maana inajulikana miaka ƴa 1930 Rais wa U.S.A Franklin Roosevelt alikubaliana na viumbe hao kuhusu mambo mbali mbali ƴenƴe faida ƴa ƙila upande ,kama kufichiana siri uwepo wa viumbe hao , kulinda malango ƴao, kubadilishana technology kwa madini hasa hasa copper, aliens pia wanachukua watu na kuwafanyia experiments kwenƴe laboratory zao pasipo ɗunia kujua kama ripoti ya( The Center of Missing anɗ Exploiteɗ Children ) inasimamiwa na serikali kwa U.S.A tu idadi ƴa watoto kupotea kwa makadirio ni takribani 300,000 kwa mwaka hao ni watoto tu na kuna ripoti za watu wazima pia kupotea za maelfu..huo n mfano tu ..sasa utajiuliza ni experiment tu zinafanyika au kuna venginevƴo!!....kuna ripoti mɓali mɓali zinadai ukiachia hizo DNA experiments pia wanafanƴa cloning ,human phƴsic research ,visual and audio chip implantation ,advanced minɗ control ,human/animal crossbreeɗing, na pia kufanƴa binadamu kuwa kama chakula chao hasa hasa watoto.
Kuna pia taarifa za kuwepo kwa undergrounɗ bases na cities wanaishi hao aliens amɓapo moja ƴa lango kuingilia huko ni area 51 moja wapo ni The Dulce base.
Dulce ni mji mdogo uko new mexico Marekani amɓapo inaripotiwa wakazi wa huko wanaona hizo UFO zikipita angani japo kwa kasi ƴa ajabu walishuhudia mwanga wa taa za UFO hizo na kuripoti ..mwaka 2016 walikutana na kujaɗili kuhusu swala hilo kwenƴe maeneo haƴo.
Kwa mujiɓu wa mfanƴabiashara Paul Bennewitz mmoja wa mashuhuda aligunɗua uwepo wa undergrounɗ base hiƴo baada kugunɗua muingiliano ƴa njia ya mawasiliano na alien spacecraft /UFO ...mwaka 1980 UFOlogist John Lear alitoa makala juu ƴa uwepo wa base hiyo kwenƴe nakala ƴa gazeti la 'Weekly World News' ƴenƴe kichwa cha habari "UFO Base Found in New Mexico"....zaidi unaweza fuatilia "Ancient Aliens Season 2, Episode 4 ".
Pia aliyekuwa US government geologist na engineer Phil Schneider amɓaƴe ameshiriki katika project kama "Philladephia Experiment" na ujenzi wa undergrounɗ militarƴ bases aliandika kuwa serikali iliinga mikataba miaka tofauti na grey aliens 1944,1954,1962,1979,....
Kutokana na shughuli zake hizo mwaka 1979 alishuhudia uwepo wa vifaa vya kisasa kivita na askari wa Mareƙani na greƴ aliens waliishi humo, vƴumba vya magereza zaidi ƴa 100,000 vyenye uwezo wa kuhifadhi binadamu million 15.! Matukio haƴo alichukua katika picha na kuhifaɗhi kwenƴe notebook...ɓaada ƴa ƙutoka kwenƴe kazi hizo na kabla ƴa kuamua kuanika ɓaadaƴe siri hizo kwenƴe vitabu na nakala za picha kuuza info ..mwaka 1996 iliripotiwa alikufa kwa kujiua na nakala zake zilipotea/kuiɓwa na mpaka leo hazijulikani zilipo.
Shuhuda mwengine ni Thomas castello..alikuwa (a photo security specialist in the Dulce installation), ambaƴe alitoa picha alizoɗai zimepigwa kwenƴe base hiƴo ziliposamɓaa kwa 'UFO researchers' miaka ƴa 1980 ..baadaye ikaja taarifa kuwa ye na familia ƴake haijulikani ilipo (japo inadaiwa halikuwa jina lake halisi kutokana na taarifa alizokuwa akiwapa 'UFO researchers' .....miaka ƴa 2000 baadaƴe picha ikaja onekana kwenƴe movie ƴa Arnolɗ Schwarzennegger inayoitwa The 6th day 'ilisetiwa' kama '3D picture' ...amɓapo kuna scene ƴenƴe ufanano sawa na picha za thomas...ƴa juu ƴa thomas ƴa chini ni picha ƴa scene mojawapo ƴa Arnolɗ View attachment 1018861

Sent using Jamii Forums mobile app
Nakubaliana na wewe mkuu...ukifanya kazi katika taasisi za siri huzeeki kizembe lazima kifo chako kitakuwa cha kutatanisha...

Hizo underground bases zipo kibao maeneo tofauti duniani..

Mexico ndo nchi ya pili kwa kuwa na idadi kubwa ya hizo Aliens bases...

Peru,Singapore,U.S.A ,Brazil,Russia na China Ndo nchi ambazo Aliens wamejenga bases kibao huku Japan ikitajwa kuwa mmoja wapo wa nchi zenye idadi kibwa na Aliens katika underground bases pia ...

Human abduction imeendelea kuwa project inayoendeshwa kwa siri kubwa sana ulimwenguni....Idadi ya watu wengi ikiendela kupata mental paralysis baada ya kufanya kazi kwa muda mrefu katika taasisi hizo....

We are monitored kabisa 100% ,kuna mind manipulation katika hili...we posses nothing kabisaa....

Nchi za wenzetu waliliona hilo mapema na kuamua kuingia mikataba na wenye ulimwengu huu kisha kupewa mazingira yote wanayiyataka...

Hiyo migogoro tunayoisikia kila siku toka nchi za wenzetu kuwa hawaelewani sijui wanatishiana makombora ya nuclea na siraha kali kama hizo Polonium 210 wanazichezea wanavyojua wao ....


sio kwamba wanafanya maigizo ,yani pale wanatishiana ujuzi ambao wanapewa na Aliens waliopo eneo husika...ni kama kulingishana uwezo wa kimaarifa ....

Sisi bado tupo gizani sana...



Sent using Nokia 8 Plus
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,908
Likes
18,026
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,908 18,026 280
Nakubaliana na wewe mkuu...ukifanya kazi katika taasisi za siri huzeeki kizembe lazima kifo chako kitakuwa cha kutatanisha...

Hizo underground bases zipo kibao maeneo tofauti duniani..

Mexico ndo nchi ya pili kwa kuwa na idadi kubwa ya hizo Aliens bases...

Peru,Singapore,U.S.A ,Brazil,Russia na China Ndo nchi ambazo Aliens wamejenga bases kibao huku Japan ikitajwa kuwa mmoja wapo wa nchi zenye idadi kibwa na Aliens katika underground bases pia ...

Human abduction imeendelea kuwa project inayoendeshwa kwa siri kubwa sana ulimwenguni....Idadi ya watu wengi ikiendela kupata mental paralysis baada ya kufanya kazi kwa muda mrefu katika taasisi hizo....

We are monitored kabisa 100% ,kuna mind manipulation katika hili...we posses nothing kabisaa....

Nchi za wenzetu waliliona hilo mapema na kuamua kuingia mikataba na wenye ulimwengu huu kisha kupewa mazingira yote wanayiyataka...

Hiyo migogoro tunayoisikia kila siku toka nchi za wenzetu kuwa hawaelewani sijui wanatishiana makombora ya nuclea na siraha kali kama hizo Polonium 210 wanazichezea wanavyojua wao ....


sio kwamba wanafanya maigizo ,yani pale wanatishiana ujuzi ambao wanapewa na Aliens waliopo eneo husika...ni kama kulingishana uwezo wa kimaarifa ....

Sisi bado tupo gizani sana...



Sent using Nokia 8 Plus
Asee,Africa hakuna hizi underground bases ? kuna siku uliwahi kugusia maeneo Fulani hivi huko Africa Mashariki

Km unazozijua hebu tufahamishe hata kwa uchache Mkuu

MTC | 101|
 
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2015
Messages
5,071
Likes
1,748
Points
280
Tz mbongo

Tz mbongo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2015
5,071 1,748 280
Naposhindwaga kuelewa ni pale unaambiwa jambo ni la ni la siri lakini ajabu watu wana taarifa za hilo jambo tena mpaka zengine hadi unabaki unajiuliza hivi jambo linaendeleaje kubaki kuwa siri!!!!
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,774
Likes
2,964
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,774 2,964 280
Naposhindwaga kuelewa ni pale unaambiwa jambo ni la ni la siri lakini ajabu watu wana taarifa za hilo jambo tena mpaka zengine unabaki unajiuliza hivi jambo linaendeleaje kubaki kuwa siri!!!!
...ni kama wanavyosema Mungu aliumba dunia huku kukiwa na uthibitisho kwasababu hakuna aliyekuwepo siku akiumba_ila watu tunaamini tu mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,489
Members 485,588
Posts 30,123,691