CHIEF PRIEST
JF-Expert Member
- Dec 13, 2021
- 21,638
- 42,727
Huna akili,unamkana baba wa mtoto wako?Haha Leo Mbowe kawa basha wangu?? 😂😂😂😂 mna utoto sana
Huna akili,unamkana baba wa mtoto wako?Haha Leo Mbowe kawa basha wangu?? 😂😂😂😂 mna utoto sana
Ngoma tamu Sana hiyo....View attachment 3288051
Wizara aliyopewa Palamagamba ni ngumu sana kwake Kama sio njaa angekuwa anapigania No Reforms No Election. Alikuwa mjumbe wa Kamati ya Warioba huyu
Vipi Lissu anaeomba misaada ya hela kwa Watanzania kila uchao, yeye hana njaa?View attachment 3288051
Wizara aliyopewa Palamagamba ni ngumu sana kwake Kama sio njaa angekuwa anapigania No Reforms No Election. Alikuwa mjumbe wa Kamati ya Warioba huyu
Wewe ndo huna akili… mwanaume anazaaje na mwanaume mwenzie? Halafu hiki unachoandika ndo kina reflect uhalisia wa vijana wa Lissu No wonder yule dada alipigwa kihuni namna ile mbele ya Heche!Huna akili,unamkana baba wa mtoto wako?
ARVs zimeondolewa kama sehemu ya msaada. Nakukumbusha tu mkuu.Hilo lishangazi hapo pembeni yake nimelielewa sana
Noted mkuu. Asante kwa kunikumbushaARVs zimeondolewa kama sehemu ya msaada. Nakukumbusha tu mkuu.
Wewe ni Joyce MukyaWewe ndo huna akili… mwanaume anazaaje na mwanaume mwenzie? Halafu hiki unachoandika ndo kina reflect uhalisia wa vijana wa Lissu No wonder yule dada alipigwa kihuni namna ile mbele ya Heche!
Una utoto mwingi 😂Wewe ni Joyce Mukya
Wewe una ubwege mwingi sanaUna utoto mwingi 😂
Pale gwiji la Sheria linapopewa wizara ya michezo😂😂😂😂View attachment 3288051
Wizara aliyopewa Palamagamba ni ngumu sana kwake Kama sio njaa angekuwa anapigania No Reforms No Election. Alikuwa mjumbe wa Kamati ya Warioba huyu