Prof.Ndalichako uhakiki ufanyike kila baada ya semister aliyo disco


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Nimesoma huko nyuma moja ya list walizokuwa wakipoteza hela serikali n kulipia waliodisco

Nashauri pamoja NA hili zoezi lao mdahuu wawe wanapelekewa list yawaliodisco then wanafanya surprise checks kila Mara.....

Else tutaingia chaka kulipia waliodisco......
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Umeandika nn msomi
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Hapa bodi na uongozi wa vyuo there in for it.
 

Forum statistics

Threads 1,237,029
Members 475,398
Posts 29,276,036