Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM


Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,573
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,573 280
Wanyakyusa ninwatu wenye chuki na fitina sana ....
 
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
2,452
Likes
565
Points
280
C

cencer09

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
2,452 565 280
Yeye Mwandosya alilipwa na Rwanda aitulize Tanzania kuhusu Bunge la EA kuhamia Kigali, pia Makao Makuu ya EA Business teyari wamehama na yeye atalipiwa matibabu ya Gonjwa lake India hadi anafariki, mfadhili ni Kagame.
Ununuzi wa Radar, yeye kachukuwa USD 200,000. Abishe vyote ili tufunguke zaidi.
umekuwa Mwakyembe? akibisha tutasema yote,kama unajiamini ni kweli na unaguswa na uzalendo funguka! unanikumbusha utoto sema suuu!
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,024
Likes
3,789
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,024 3,789 280
Kati ya watu ambao huwa hawaniingii ni huyu Mzee na sijuhi kwanini ..alafu CCM mbona mnatuletea wazee sana jamani?
 
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,841
Likes
298
Points
180
Age
39
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,841 298 180
Mzee anarusha mawe akiwa kwenye nyumba ya vioo? Si ajabu anajiona yeye ufisadi wake aliufanya uvunguni na watu hawajui.Haya sasa Mzee Mwandosya sema suuu watu waanze kutiririka na yako.
Ninachowashangaa hawa wazee waliosomeshwa bure ni kuwa hadi leo wanaamini wao ndo wajuzi wa kila kitu kumbe ni kinyume chake.Umri mkubwa,misongo mingi ya mawazo inarudisha nyuma uwezo wa kujifunza mambo mapya kwani ubongo umechoka. Mwandosya anafikiri hizi bado ni enzi za typewritter.Vijana wanamiliki vyombo/mitandao ya kisasa inayoweza kuwapa taarifa za yeyote na chochote hata kwa miaka mingi tu ya nyuma. Hivyo prof. asijidanganye kuwa yote aliyoyafanya katika utumishi wake hayafahamiki au kupatikana.Yeye anaelewa sana kuwa taifa baada ya kuvunja mkataba na richmond halikulipa hata senti moja ya serikali.Lipo wazi kwa baraza la mawaziri na raia wengi tu. Sasa Lowassa angefaidikaje na richmond kama hawakulipwa na serikali? Kilichomhukumu Lowassa hata kujiuzulu ni ile nia ovu ya kuwezesha mkataba na richmond ambao hawakuwa na mtaji,ofisi wala utaalamu. Sasa anapokurupuka kuwa mafisadi wa epa na escrow waliotia nia wakatwe na raia tukimuuliza kukaa kwake serikalini ni ufisadi hu huo tu aliuona na hakuna nyingine?Hivi hata wa majuzi wa bandari hauhusishi hela nyingi kuliko richmond na escrow? Jee aliouacha bungeni na kuwahi fomu ulioletwa bungeni na mkaguzi mkuu wa serikali hauhusishi hela nyingi za wizi kuliko za epa na escrow? Sasa yeye ni nani zaidi ya kuwa mgombea kama wengine? Kazi za tume za uteuzi zimekasimishwa kwake?.Halafu sasa anasikika akisema kuwa Lowassa asisite kumuunga mkono akiona mambo yanamwea magumu. Kathibitishiwa na nani kuwa yeye ndio chaguo la kamati zote za uchujaji ndani ya chama? Wote wanaowapiga watia nia wenzao vijembe kwenye chama chao wajue wanakivua nguo chama na hizo kamati zikiwa na viongozi weledi waanze na hao kwa kukiaibisha chama. Busara za uzee ziko wapi hapo?
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,075
Likes
3,897
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,075 3,897 280
Lowassa ni Mwizi akatwe! Anataka tumpe nchi ili watuchezee na akina Rostam Aziz na hata waliomzukunguka tu wooote wezi watupu!
ujambazi wa lowasa upo kwenye damu. Alivyo na dharau wale wezi wote ndo anaambatana nao!!!!
 
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined Jun 2, 2014
118 31 45
Wanyakyusa ninwatu wenye chuki na fitina sana ....
Sasa ni wapi ambao ndiyo wazuri hawana fitna na chuki sababu ya kabila lao? Lol sikudhani kama humu kuna watu wenye akili viazi kiasi hiki! Mtu mbaguzi na mwenye kudharau makabila mengine ni mgonjwa wa akili.
 
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined Jun 2, 2014
118 31 45
Kati ya watu ambao huwa hawaniingii ni huyu Mzee na sijuhi kwanini ..alafu CCM mbona mnatuletea wazee sana jamani?

Ila Lowassa ndiyo anakuingia na group lake la akina chenge!
 
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined Jun 2, 2014
118 31 45
Ninachowashangaa hawa wazee waliosomeshwa bure ni kuwa hadi leo wanaamini wao ndo wajuzi wa kila kitu kumbe ni kinyume chake.Umri mkubwa,misongo mingi ya mawazo inarudisha nyuma uwezo wa kujifunza mambo mapya kwani ubongo umechoka. Mwandosya anafikiri hizi bado ni enzi za typewritter.Vijana wanamiliki vyombo/mitandao ya kisasa inayoweza kuwapa taarifa za yeyote na chochote hata kwa miaka mingi tu ya nyuma. Hivyo prof. asijidanganye kuwa yote aliyoyafanya katika utumishi wake hayafahamiki au kupatikana.Yeye anaelewa sana kuwa taifa baada ya kuvunja mkataba na richmond halikulipa hata senti moja ya serikali.Lipo wazi kwa baraza la mawaziri na raia wengi tu. Sasa Lowassa angefaidikaje na richmond kama hawakulipwa na serikali? Kilichomhukumu Lowassa hata kujiuzulu ni ile nia ovu ya kuwezesha mkataba na richmond ambao hawakuwa na mtaji,ofisi wala utaalamu. Sasa anapokurupuka kuwa mafisadi wa epa na escrow waliotia nia wakatwe na raia tukimuuliza kukaa kwake serikalini ni ufisadi hu huo tu aliuona na hakuna nyingine?Hivi hata wa majuzi wa bandari hauhusishi hela nyingi kuliko richmond na escrow? Jee aliouacha bungeni na kuwahi fomu ulioletwa bungeni na mkaguzi mkuu wa serikali hauhusishi hela nyingi za wizi kuliko za epa na escrow? Sasa yeye ni nani zaidi ya kuwa mgombea kama wengine? Kazi za tume za uteuzi zimekasimishwa kwake?.Halafu sasa anasikika akisema kuwa Lowassa asisite kumuunga mkono akiona mambo yanamwea magumu. Kathibitishiwa na nani kuwa yeye ndio chaguo la kamati zote za uchujaji ndani ya chama? Wote wanaowapiga watia nia wenzao vijembe kwenye chama chao wajue wanakivua nguo chama na hizo kamati zikiwa na viongozi weledi waanze na hao kwa kukiaibisha chama. Busara za uzee ziko wapi hapo?
Melezo mengiiiii kumbe unamtetea Mwizi Lowassa na Genge lake la akina nyoka wa makengeza!
 
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,841
Likes
298
Points
180
Age
39
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,841 298 180
Melezo mengiiiii kumbe unamtetea Mwizi Lowassa na Genge lake la akina nyoka wa makengeza!
Watu wa aina yako tunao wengi nchini na hatuwezi kuwaacha kwani nanyi ni raia wa nchi hii tatizo hukujua uingie jukwaa lipi huku jf.Yapo majukwaa mengi ambayo una uwezo nayo.Siku nyingine usini quote kama huna maelezo yanayojitosheleza au yanayoweza kumwongoza na kumwelimisha msomaji.Yeyote kuitwa mwizi ni lazima ithibitishwe na mahakama ya nchi tena yenye mamlaka. Tuambie ni mahakama ipi iliyothibitisha wizi wa Lowassa na alipewa adhabu ipi. Nchi hii imekumbwa na ufisadi karibu kila wizara tena wenye kuhusisha kiasi kikubwa cha hela za wananchi kuliko richmond na epa nikauliza mbona zinatajwa hizo tu wakati zipo nyingi sana? Sasa ni wapi ninapomtetea Lowassa. Kwa hiyo na wewe unamtetea Mwandosya?Kuwa na mgombea na ukamshabikia ni utashi wako hivyo hujavunja sheria uwe na amani.
 
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined Jun 2, 2014
118 31 45
Watu wa aina yako tunao wengi nchini na hatuwezi kuwaacha kwani nanyi ni raia wa nchi hii tatizo hukujua uingie jukwaa lipi huku jf.Yapo majukwaa mengi ambayo una uwezo nayo.Siku nyingine usini quote kama huna maelezo yanayojitosheleza au yanayoweza kumwongoza na kumwelimisha msomaji.Yeyote kuitwa mwizi ni lazima ithibitishwe na mahakama ya nchi tena yenye mamlaka. Tuambie ni mahakama ipi iliyothibitisha wizi wa Lowassa na alipewa adhabu ipi. Nchi hii imekumbwa na ufisadi karibu kila wizara tena wenye kuhusisha kiasi kikubwa cha hela za wananchi kuliko richmond na epa nikauliza mbona zinatajwa hizo tu wakati zipo nyingi sana? Sasa ni wapi ninapomtetea Lowassa. Kwa hiyo na wewe unamtetea Mwandosya?Kuwa na mgombea na ukamshabikia ni utashi wako hivyo hujavunja sheria uwe na amani.
Lowassa ni mwizi tu Bunge lilithibitisha akatoka na uwaziri mkuu!kama siyo mbona ameshindwa kukanusha kama alivyo waahidi watanzania Siku ya kutangaza nia? mpaka sasa hajatumbia kwanini hakusema! Hata kama utaona mimi sifai kwakuwa sikubaliani na maelezo yako meeeengi ni sawa tu,hayo ndiyo madhara ya kushabikia vitu bila kufikiri na matokeo yake umekuja na maelezo meeeeeeengi kuelezea jambo ambalo hata halielezeki!
 
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,841
Likes
298
Points
180
Age
39
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,841 298 180
Lowassa ni mwizi tu Bunge lilithibitisha akatoka na uwaziri mkuu!kama siyo mbona ameshindwa kukanusha kama alivyo waahidi watanzania Siku ya kutangaza nia? mpaka sasa hajatumbia kwanini hakusema! Hata kama utaona mimi sifai kwakuwa sikubaliani na maelezo yako meeeengi ni sawa tu,hayo ndiyo madhara ya kushabikia vitu bila kufikiri na matokeo yake umekuja na maelezo meeeeeeengi kuelezea jambo ambalo hata halielezeki!
Bunge na mahakama ni mihimili miwili tofauti. Kwanza uzielewe kazi na wajibu wa bunge na pia kazi za mhimili wa mahakama. Sikuweka maelezo mengi kwa ajili yako na wala sitarajii kuendelea kukuona jukwaa hili tena kwa uwezo huo.Nimeyaweka yote haya kwa faida ya wana great thinkers wa jukwaa hili. Mods nawaombeni hii iwe quote ya mwisho kwa huyu mwenzetu kwangu.
 
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
L

Lubhalisi

Senior Member
Joined Jun 2, 2014
118 31 45
Bunge na mahakama ni mihimili miwili tofauti. Kwanza uzielewe kazi na wajibu wa bunge na pia kazi za mhimili wa mahakama. Sikuweka maelezo mengi kwa ajili yako na wala sitarajii kuendelea kukuona jukwaa hili tena kwa uwezo huo.Nimeyaweka yote haya kwa faida ya wana great thinkers wa jukwaa hili. Mods nawaombeni hii iwe quote ya mwisho kwa huyu mwenzetu kwangu.
Sawa hata kama unajidanganya kuona nina uwezo mdogo kuliko wewe but kwa swala la mwizi sihitaji uwezo mkubwa,Therefore Lowassa ni mwizi tu.Wala sioni uwezo wako hapa! zaidi ya kudhani huenda ni mtu ama mjinga au mpumbavu ambae ameamua kutete ujinga kisa ni ushabiki tu.Wala sihitaji unijubu maana siwezi poteza muda wangu kujadili na wewe unaeshabikia wizi kwa visingizio vya kujifanya unajua sana kueleza maelezo meeeeengi lakini kumbe upumbavu tu
 
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2014
Messages
1,841
Likes
298
Points
180
Age
39
G

geraldkowero1

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2014
1,841 298 180
Sawa hata kama unajidanganya kuona nina uwezo mdogo kuliko wewe but kwa swala la mwizi sihitaji uwezo mkubwa,Therefore Lowassa ni mwizi tu.
Jamaa yangu una roho ngumu na ukinganganizi wa hali ya juu hata kama haukusaidii. Ningekushauri uwahi Lumumba usijekosa buku saba zako. Hofu yangu ni kuwa unaweza usilipwe kwani post yako haitakuwa na impact. Wenzio hulipwa kwa kukandia upinzani wewe unakwenda kugusa jiwe la pembe? Au bado mgeni Lumumba?
 
Stamina

Stamina

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
917
Likes
89
Points
45
Stamina

Stamina

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2012
917 89 45
Wanyakyusa ninwatu wenye chuki na fitina sana ....

Mwandosya hajielewi, huyu mzee ni team Membe! yeye kama yeye hana chake uzee umeshamwingia na gonjwa juu! sasa anajaribu kujifanya mzalendo kumbe hana lolote! ameshaona maslahi yake yako kwa Membe!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,665
Likes
1,975
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,665 1,975 280
Wakati wa kutafunana wao kwa wao
 
Gideon Anyona

Gideon Anyona

Verified User
Joined
Jun 28, 2014
Messages
106
Likes
36
Points
45
Gideon Anyona

Gideon Anyona

Verified User
Joined Jun 28, 2014
106 36 45
Mtia nia wa urais CCM Prof.Mark Mwandosya amesisitiza kuwa watia nia wote wa urais wanaosakamwa na masakata hatari ya Richmond na Escrow ni lazima wakatwe kugombea urais.

Kumbukumbu zinaonesha kuwa kati ya wagombea Mh. Lowassa amewahi kukumbwa na sakata la Richmond hadi kupelekea kujiuzuru u-PM.Vilevile Prof. Muhongo alilazimika kujiuzuru kwa kashfa ya ESCROW.

Na yeye pia na kashfa kubwa sana za rushwa na utendaji mmbaya kipindi akiwa waziri wa uchukuzi kwa kuchangia kiasi kikubwa kuiua Tazara shirika la Reli. Nae atoke basi.
 
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,620
Likes
460
Points
180
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,620 460 180
Tukubaliane mambo ya msingi.Madhambi serikalini ni mengi na yalikuwepo tangu wakati wa Rais wa kwanza.Nashangaa watu wanasema Escrow,richmond lakini kashfa ni nyingi buzwagi,Nyumba za Oysterbay na kwingineko,Meremeta ,IPTL,Songas,Aggreko,Kufa mashirika 90% ya umma yaliyokuwepo ,Kashfa ya ununuzi wa meli TACOSHILI,Ununuzi wa ndege mbovy za ATCL 1980 , ukodishwaji wa uwanja wa KIA ,nk. Sasa inaonekana hapa anashambuliwa mtu mmoja tu thats not fair.Kama tuna nia ya kweli tuchambue yote yaliyowahi kuturudisha nyuma halafu kama kuna kiongozi safi hata mmoja toka chama tawala
 
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2009
Messages
1,169
Likes
264
Points
180
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2009
1,169 264 180
Mh Prof. Bila hizo sakata za hao wahusika, fedha za campaign zitatoka wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,215,809
Members 463,420
Posts 28,560,341