Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OKW BOBAN SUNZU, Jun 22, 2015.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,642
    Likes Received: 19,857
    Trophy Points: 280
    Mtia nia wa urais CCM Prof.Mark Mwandosya amesisitiza kuwa watia nia wote wa urais wanaosakamwa na masakata hatari ya Richmond na Escrow ni lazima wakatwe kugombea urais.

    Kumbukumbu zinaonesha kuwa kati ya wagombea Mh. Lowassa amewahi kukumbwa na sakata la Richmond hadi kupelekea kujiuzuru u-PM.Vilevile Prof. Muhongo alilazimika kujiuzuru kwa kashfa ya ESCROW.
     
  2. ferg

    ferg JF-Expert Member

    #61
    Jun 23, 2015
    Joined: Mar 8, 2015
    Messages: 651
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 180
    una akili sana mkuu.
     
  3. b

    bantulile JF-Expert Member

    #62
    Jun 23, 2015
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,470
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hivi Pharaoh anaongelea ufisadi wa Prof. Mwandosya kama kinga ya ENL au kwa sababu ufisadi wake upo? Kama kweli upo ulisubiri Prof. azungumzie Richmond na ESROW? Kama asingemgusia Richmond na ESCROW asingekuwa Fisadi. Kumbe kukaa kimya juu ya ufisadi ni aina ya rushwa pia. Prof. anyamaze ili kuogopa Pharaoh asije akasema mabaya yake.
    Nadhani watanzania wa aina ya Pharaoh ni hatarizaid kwa sababu wanaweza kuficha mabaya ya watu kwa sababu na mabaya yao hayasemwi. Hawazungumzii mabaya ya mtu yeyote ili mradi na ya kwao hayasemwi na mtu. Wanazungumza baya au zuri la mtu kwa manufaa binafsi siyo kwa manufaa ya Taifa. Hawamjadili mtu kwa maana atatufaa vipi kama Taifa bali ananyamazia vipi mabaya ya wenzake. Dhambi ya mtu wao wanataka isafishwe kwa dhambi ya mwingine. Ni kama mchezo wa watoto wa darasa la kwanza 'kama umenikanyaga na mimi nakukanyaga
     
  4. h

    hamsinij JF-Expert Member

    #63
    Jun 23, 2015
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa prof alisomeshwa na kampuni ya simu, yeye akiwa waziri. Wote wachafu
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #64
    Jun 23, 2015
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 4,035
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Dah watu mnamajibu ya fasta loh
     
  6. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #65
    Jun 23, 2015
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Vizuri nae ameongea yake juu ya ufisadi huo.
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #66
    Jun 23, 2015
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,051
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Aisee umenifanya nicheke kweli kweli, maana sasa inaonyesha tayari ufisadi umeshajikita kwenye DNA na inarithiwa kutoka generation hadi generation nyengine
     
  8. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #67
    Jun 23, 2015
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,051
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Na ile kampuni ilyokuwa Celtel kumlipia mwanawe fee ya chuo nakumbuka ilikuwa issue kidogo au nimesahau?
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #68
    Jun 23, 2015
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 3,051
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hapo huko fair kabisa....... Ngoja nikukumbushe.......Mwigulu, Kigwangwala, Mwele na hata yule Kijana Wa Mzumbe
     
  10. d

    demulikuy JF-Expert Member

    #69
    Jun 24, 2015
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 766
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 80
    Usisahau alivyoiuza TTCL kwa bei sawa na Bure
     
  11. U

    Umsolopa ganz Senior Member

    #70
    Jun 24, 2015
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pia huyo unaye mtetea ni kibaka tu ! / kama vibaka wengine / hakuna msafi hata mmoja ndani ya CCM except late MWL JKN
     
  12. U

    Umsolopa ganz Senior Member

    #71
    Jun 24, 2015
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYU MZEE ANAONEKA NI MTII NA MNYENYEKEVU KUMBE NI HATARI SANA!/ HII INAITWA INFLICTION TO NATION KUWEZA KURUBUNIWA NA MTU WA TAIFA LINGINE,BADALA YA KUSIMAMA NA TAIFA LAKO,
    ***------>>>This is bad,bad,bad,worsest ever! unahongwa na taifa lingine kuhujumu taifa lako!?/mwl nyerere sijui angempa ADHABU GANI HUYU?
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #72
    Jun 24, 2015
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 21,405
    Likes Received: 8,909
    Trophy Points: 280
    Ukiona mtu wa hivyo ujue muongo.
     
  14. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #73
    Jun 24, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,522
    Likes Received: 3,763
    Trophy Points: 280
    ndani ya ccm karibu wote wameoza...
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #74
    May 11, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,163
    Likes Received: 14,370
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli wowote kwenye hili?
     
  16. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #75
    May 11, 2018
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 23,163
    Likes Received: 14,370
    Trophy Points: 280
    Always CCM itakuletea kilicho bora
     
  17. o

    olyanu JF-Expert Member

    #76
    May 11, 2018
    Joined: May 30, 2017
    Messages: 1,843
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    Alisahau na wauza nyumba za serikali
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...