Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM


ferg

ferg

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2015
Messages
818
Likes
844
Points
180
ferg

ferg

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2015
818 844 180
Tukubaliane mambo ya msingi.Madhambi serikalini ni mengi na yalikuwepo tangu wakati wa Rais wa kwanza.Nashangaa watu wanasema Escrow,richmond lakini kashfa ni nyingi buzwagi,Nyumba za Oysterbay na kwingineko,Meremeta ,IPTL,Songas,Aggreko,Kufa mashirika 90% ya umma yaliyokuwepo ,Kashfa ya ununuzi wa meli TACOSHILI,Ununuzi wa ndege mbovy za ATCL 1980 , ukodishwaji wa uwanja wa KIA ,nk. Sasa inaonekana hapa anashambuliwa mtu mmoja tu thats not fair.Kama tuna nia ya kweli tuchambue yote yaliyowahi kuturudisha nyuma halafu kama kuna kiongozi safi hata mmoja toka chama tawala
una akili sana mkuu.
 
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,497
Likes
113
Points
160
B

bantulile

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,497 113 160
Hivi Pharaoh anaongelea ufisadi wa Prof. Mwandosya kama kinga ya ENL au kwa sababu ufisadi wake upo? Kama kweli upo ulisubiri Prof. azungumzie Richmond na ESROW? Kama asingemgusia Richmond na ESCROW asingekuwa Fisadi. Kumbe kukaa kimya juu ya ufisadi ni aina ya rushwa pia. Prof. anyamaze ili kuogopa Pharaoh asije akasema mabaya yake.
Nadhani watanzania wa aina ya Pharaoh ni hatarizaid kwa sababu wanaweza kuficha mabaya ya watu kwa sababu na mabaya yao hayasemwi. Hawazungumzii mabaya ya mtu yeyote ili mradi na ya kwao hayasemwi na mtu. Wanazungumza baya au zuri la mtu kwa manufaa binafsi siyo kwa manufaa ya Taifa. Hawamjadili mtu kwa maana atatufaa vipi kama Taifa bali ananyamazia vipi mabaya ya wenzake. Dhambi ya mtu wao wanataka isafishwe kwa dhambi ya mwingine. Ni kama mchezo wa watoto wa darasa la kwanza 'kama umenikanyaga na mimi nakukanyaga
Unaongelelea vipi hii hapa chini kuhusu Mzee Mwandosya kama ilivyoletwa na Mkuu Pharaoh
 
H

hamsinij

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
373
Likes
0
Points
35
Age
42
H

hamsinij

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2012
373 0 35
Mtoto wa prof alisomeshwa na kampuni ya simu, yeye akiwa waziri. Wote wachafu
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,150
Likes
1,612
Points
280
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,150 1,612 280
Vizuri nae ameongea yake juu ya ufisadi huo.
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
kwa style hii hata CCM-mimba atakuwa na kashfa
Aisee umenifanya nicheke kweli kweli, maana sasa inaonyesha tayari ufisadi umeshajikita kwenye DNA na inarithiwa kutoka generation hadi generation nyengine
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
Mzee anarusha mawe akiwa kwenye nyumba ya vioo? Si ajabu anajiona yeye ufisadi wake aliufanya uvunguni na watu hawajui.Haya sasa Mzee Mwandosya sema suuu watu waanze kutiririka na yako.
Na ile kampuni ilyokuwa Celtel kumlipia mwanawe fee ya chuo nakumbuka ilikuwa issue kidogo au nimesahau?
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
Kati ya watu ambao huwa hawaniingii ni huyu Mzee na sijuhi kwanini ..alafu CCM mbona mnatuletea wazee sana jamani?
Hapo huko fair kabisa....... Ngoja nikukumbushe.......Mwigulu, Kigwangwala, Mwele na hata yule Kijana Wa Mzumbe
 
D

demulikuy

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
849
Likes
564
Points
180
D

demulikuy

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
849 564 180
Yeye Mwandosya alilipwa na Rwanda aitulize Tanzania kuhusu Bunge la EA kuhamia Kigali, pia Makao Makuu ya EA Business teyari wamehama na yeye atalipiwa matibabu ya Gonjwa lake India hadi anafariki, mfadhili ni Kagame.
Ununuzi wa Radar, yeye kachukuwa USD 200,000. Abishe vyote ili tufunguke zaidi.
Usisahau alivyoiuza TTCL kwa bei sawa na Bure
 
U

Umsolopa ganz

Senior Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
162
Likes
0
Points
0
Age
41
U

Umsolopa ganz

Senior Member
Joined Jun 11, 2015
162 0 0
Lowassa ni mwizi tu Bunge lilithibitisha akatoka na uwaziri mkuu!kama siyo mbona ameshindwa kukanusha kama alivyo waahidi watanzania Siku ya kutangaza nia? mpaka sasa hajatumbia kwanini hakusema! Hata kama utaona mimi sifai kwakuwa sikubaliani na maelezo yako meeeengi ni sawa tu,hayo ndiyo madhara ya kushabikia vitu bila kufikiri na matokeo yake umekuja na maelezo meeeeeeengi kuelezea jambo ambalo hata halielezeki!
pia huyo unaye mtetea ni kibaka tu ! / kama vibaka wengine / hakuna msafi hata mmoja ndani ya CCM except late MWL JKN
 
U

Umsolopa ganz

Senior Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
162
Likes
0
Points
0
Age
41
U

Umsolopa ganz

Senior Member
Joined Jun 11, 2015
162 0 0
Yeye Mwandosya alilipwa na Rwanda aitulize Tanzania kuhusu Bunge la EA kuhamia Kigali, pia Makao Makuu ya EA Business teyari wamehama na yeye atalipiwa matibabu ya Gonjwa lake India hadi anafariki, mfadhili ni Kagame.
Ununuzi wa Radar, yeye kachukuwa USD 200,000. Abishe vyote ili tufunguke zaidi.
HUYU MZEE ANAONEKA NI MTII NA MNYENYEKEVU KUMBE NI HATARI SANA!/ HII INAITWA INFLICTION TO NATION KUWEZA KURUBUNIWA NA MTU WA TAIFA LINGINE,BADALA YA KUSIMAMA NA TAIFA LAKO,
***------>>>This is bad,bad,bad,worsest ever! unahongwa na taifa lingine kuhujumu taifa lako!?/mwl nyerere sijui angempa ADHABU GANI HUYU?
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,315
Likes
10,261
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,315 10,261 280
umekuwa Mwakyembe? akibisha tutasema yote,kama unajiamini ni kweli na unaguswa na uzalendo funguka! unanikumbusha utoto sema suuu!
Ukiona mtu wa hivyo ujue muongo.
 
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
22,518
Likes
3,764
Points
280
N

nkongu ndasu

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2013
22,518 3,764 280
ndani ya ccm karibu wote wameoza...
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
25,655
Likes
16,505
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
25,655 16,505 280
Kati ya watu ambao huwa hawaniingii ni huyu Mzee na sijuhi kwanini ..alafu CCM mbona mnatuletea wazee sana jamani?
Always CCM itakuletea kilicho bora
 
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2017
Messages
1,841
Likes
1,059
Points
280
O

olyanu

JF-Expert Member
Joined May 30, 2017
1,841 1,059 280
Alisahau na wauza nyumba za serikali
 

Forum statistics

Threads 1,215,462
Members 463,210
Posts 28,549,649