Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OKW BOBAN SUNZU, Jun 22, 2015.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    Mtia nia wa urais CCM Prof.Mark Mwandosya amesisitiza kuwa watia nia wote wa urais wanaosakamwa na masakata hatari ya Richmond na Escrow ni lazima wakatwe kugombea urais.

    Kumbukumbu zinaonesha kuwa kati ya wagombea Mh. Lowassa amewahi kukumbwa na sakata la Richmond hadi kupelekea kujiuzuru u-PM.Vilevile Prof. Muhongo alilazimika kujiuzuru kwa kashfa ya ESCROW.
     
  2. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #21
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,921
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    Mkuu masopakyindi nina uhakika katika ulingo huu wa siasa haujaanza kufuatilia leo.Mwandyosa hapaswi hata kumnyooshea kidole kada yeyote yule kwa kumuita fisadi.Yeye ndie miongoni mwa waanzilishi wa ufisadi serikalini.Sakata la Alliance Air gazeti la RAI (miaka ya 90 -2000) lilianika kila kitu juu ya Mwandyosa na hakuwahi kukanusha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #22
    Jun 22, 2015
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,529
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Chama cha mafisadi.na hawapati mwaka hùu
     
  4. Simiyu Yetu

    Simiyu Yetu JF-Expert Member

    #23
    Jun 22, 2015
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 18,902
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    We bawacha nyamaza bana usituharibie siku ccm ndiyo chama ambacho tunaona kinamsaada kwa watanzania siyo hiyo michagadema yenu.
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #24
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 14,152
    Likes Received: 2,649
    Trophy Points: 280
    Mkuu hizo scandals zilikuwa za kupikwa na kundi ka mtandao, Lowassa alikwemo.
    Hiyo inaitwa di-information ya kurusha mchanga kwenye macho ya watu kwa nia ya kuwachafua.
    Scandals za Richmond na Escrow are for real.
     
  6. 2015ready

    2015ready JF-Expert Member

    #25
    Jun 22, 2015
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    hatuhitaji abishe. Wewe funguka tuu. Evidence please..not porojo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #26
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    na hizo kumbukumbu za ufisadi mnazoweka huko juu vipi?au ndo msaada wenyewe
     
  8. S

    STRIKER18 Member

    #27
    Jun 22, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Wakatwe tu!!!
     
  9. m

    mangola JF-Expert Member

    #28
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 684
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lowasa anaweza kwalipi!? Mbona mnajitia upofu? Alidhubutu kuonyesha anaweza nini? Jamani watanzania tunajitia upofu, Lowasa amekudhu sehemu ya serilaki since 1977, mpaka leo hakuna alichofanya ambacho ni cha kukumbukwa zaidi ya kashfa ya richmond na nyingine. Huyu mtu anauzuri gani! Au ndo mahaba niue
     
  10. MeinKempf

    MeinKempf JF-Expert Member

    #29
    Jun 22, 2015
    Joined: Jun 11, 2013
    Messages: 11,107
    Likes Received: 4,228
    Trophy Points: 280
    Mimi kutoka kwenye nafsi yangu huyu babu re -proffesa hata hanivutii kumpa kura yangu , mara mia hata nimpigie babu Mkaidi wa NLD kuliko Mwandosya. Huwa wana msifia sana ila sijawahi kuona makeke yake kisiasa zaid ya kumuona yupo yupo tu kama fungu la kukosa.
     
  11. T

    Tulimumu JF-Expert Member

    #30
    Jun 22, 2015
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 8,335
    Likes Received: 4,133
    Trophy Points: 280
    Rais Mh. Dr. Prof. Jakaya Mrisho Kikwete!
     
  12. mafimboo

    mafimboo JF-Expert Member

    #31
    Jun 22, 2015
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,422
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huyuhuyu mwandosya alisema ccm walimtusi warioba ili wapitishe katiba ya ccm.la huyu hafai uraisi.warioba aliofanya kosa gani mpake mtia nia huyu amtusi ili katiba ipite hafai uraisi huyu.na huyu mebe kila kukicha anaenda kusali kwenye kaburu la nyerere huyu anaabudu mizimu atatuletea imani za mizimu hafai
     
  13. Kyara Atufigwe

    Kyara Atufigwe Member

    #32
    Jun 22, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 90
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ulikuwa wapi siku zote? Acheni uzushi na upuuzi wachumia tumbo ninyi!
     
  14. L

    Lubhalisi Senior Member

    #33
    Jun 22, 2015
    Joined: Jun 2, 2014
    Messages: 118
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Lowassa ni Mwizi akatwe! Anataka tumpe nchi ili watuchezee na akina Rostam Aziz na hata waliomzukunguka tu wooote wezi watupu!
     
  15. y

    yona m Member

    #34
    Jun 22, 2015
    Joined: Mar 24, 2015
    Messages: 13
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 5
    Wakatwe,,,,
     
  16. T

    Turnkey JF-Expert Member

    #35
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 9, 2013
    Messages: 2,490
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Wakatwe au wafungwe? Mijizi yote
     
  17. Ellyson

    Ellyson JF-Expert Member

    #36
    Jun 22, 2015
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 1,717
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ccm imeoza by Makongoro Nyerere.
     
  18. U

    Umsolopa ganz Senior Member

    #37
    Jun 22, 2015
    Joined: Jun 11, 2015
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HANA JUKUMU LA KUTAMKA HAYO,
    WIVU UNAMSUMBUA!/
    WATANZANIA WANAIJUA KWA UNDANI RICHMOND/ KUJIUDHULU KWAKE NI UADILIFU ULIOTUKUKA,
    KWANI ALISHINDWA KUKOMAA KAMA PINDA???
    SUALA LILIKUWA NI HEKIMA TU KUTUMIKA,.eu/
     
  19. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #38
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 10,348
    Likes Received: 2,743
    Trophy Points: 280
    CCM hawafai
     
  20. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #39
    Jun 22, 2015
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana viongozi wanajua kuwa Vodacom inawaibia wananchi lakini wanasubiri kuulizwa. Kauli kama hizi zinasikitisha sana.

    "Watatuuliza kuhusu EPA, wataendelea kutuuliza kuhusu Richmond, watatuuliza kuhusu Escrow, kubwa zaidi watatuuliza kuhusu Vodacom ingawa hili halizungumzwi lakini linakuja, lazima tujitayarishe", Prof. Mwandosya


    Monday, June 22, 2015

    Mwandosya: Lowassa Asisite Kuniunga Mkono




    Mpekuzi blog

    [​IMG]

    WAZIRI wa Nchi, Ofisi ya Rais, Kazi Maalumu, Profesa Mark Mwandosya amemuomba mgombea mwenzake katika kinyang'anyiro cha kutafuta ridhaa ya kuteuliwa kuwa mgombea kupitia CCM, Edward Lowassa asisite kumuunga mkono kama walivyofanya watangaza nia wengine ili mambo yaishe mapema.

    Aidha, amewaonya wanaotishia kukihama chama endapo hawatapitishwa, akisema huo ni upuuzi na pia vitisho kwa Mwenyekiti wa Chama na wanaCCM kwa ujumla, hivyo wanaojiona wao ni maarufu kuliko chama wanajidanganya.

    Mwandosya alitoa kauli hiyo mwishoni mwa wiki wilayani Mbozi alipokuwa akizungumza na wanaCCM waliomdhamini katika mbio zake za urais, pamoja na wanachama wengine waliojitokeza katika Ofisi za CCM Wilaya.

    Mgombea huyo alisema amefarijika kusikia anaungwa mkono na wagombea wenzake, Waziri Mkuu, Mizengo Pinda na Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Benard Membe pamoja na kupata taarifa za Waziri wa Kilimo, Chakula na Ushirika, Stephen Wassira naye kusema anamuunga mkono.

    Alisema pamoja na kuungwa mkono na wenzake hao watatu, anamuomba pia Lowassa naye kumuunga mkono ili kuipunguzia kazi Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM).

    "Nimesikia Membe amesema hapa Mbeya asipopitishwa yeye basi atamuunga mkono Profesa Mwandosya, nikasikia tena na Waziri Mkuu akisema hata kama asipopitishwa yeye atafarijika kama Profesa Mwandosya atakuwa mgombea, nikasikia tena na Wassira naye kupitia kwa mtu wake wa karibu ataniunga mkono, sasa namuomba mwenzangu naye Edward au maarufu kama Edo naye aseme Profesa ndiyo wangu, ili kazi iishe na tuipunguzie kazi Halmashauri Kuu,"alisema Profesa na kushangiliwa.

    Awali Profesa Mwandosya aliwaeleza wanachama hao kuwa mwaka huu wa uchaguzi ni mwaka mgumu sana kwa CCM na kuwataka wanachama kutofanya mchezo katika kujibu mapigo ya wapinzani.

    "Watatuuliza kuhusu EPA, wataendelea kutuuliza kuhusu Richmond, watatuuliza kuhusu Escrow, kubwa zaidi watatuuliza kuhusu Vodacom ingawa hili halizungumzwi lakini linakuja, lazima tujitayarishe.

    "Sasa nani huyo ataweza kutusafisha, wananchi wakimtazama watasema huyu atatusaidia na atajibu, kila ninakopita naambiwa na wananchi kuhusu ufisadi na rushwa vinatuumiza."

    "Kama chama lazima tukabiliane na hilo na hapa hatumzungumzii mtu lazima kama chama tuyaeleze kwa wananchi. Nani atafanya hivyo wakubwa wanajua," alisema Profesa.

    Akizungumzia wanaotishia kuhama chama, alisema wanajidanganya kwani CCM ni maarufu zaidi ya mtu mmoja mmoja, akisema mtu pekee aliyewahi kuhama na kukitikisa chama alikuwa Augustine Mrema, Waziri wa zamani wa Mambo ya Ndani.

    Mpekuzi blog



     
  21. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #40
    Jun 22, 2015
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,835
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupu japo nae ni mgonjwa ila atulie tu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...