Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Mwandosya: Richmond na Escrow wakatwe urais CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OKW BOBAN SUNZU, Jun 22, 2015.

  1. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    Mtia nia wa urais CCM Prof.Mark Mwandosya amesisitiza kuwa watia nia wote wa urais wanaosakamwa na masakata hatari ya Richmond na Escrow ni lazima wakatwe kugombea urais.

    Kumbukumbu zinaonesha kuwa kati ya wagombea Mh. Lowassa amewahi kukumbwa na sakata la Richmond hadi kupelekea kujiuzuru u-PM.Vilevile Prof. Muhongo alilazimika kujiuzuru kwa kashfa ya ESCROW.
     
  2. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,921
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee atakuwa ameshasahau tarehe yake ya kurudi kwenye matibabu India.
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    Sisi watanzania tunakata CCMyote ikatwe kwa mana wao ndio wahusika wa masakata yoote yaliyowahi kutokea Tanzania
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    amekosea wapi kwenye kauli yake.hamtaki mafisadi wakatwe
     
  5. Renegade

    Renegade JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2015
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 4,110
    Likes Received: 1,482
    Trophy Points: 280
    Kaka vipi kwani na wewe ni Fisadi?
     
  6. N

    NCHAGWA JOSEPH JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2015
    Joined: Sep 15, 2014
    Messages: 804
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ccm ni kirusi kisicho tibika.
     
  7. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2015
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yeye Mwandosya alilipwa na Rwanda aitulize Tanzania kuhusu Bunge la EA kuhamia Kigali, pia Makao Makuu ya EA Business teyari wamehama na yeye atalipiwa matibabu ya Gonjwa lake India hadi anafariki, mfadhili ni Kagame.
    Ununuzi wa Radar, yeye kachukuwa USD 200,000. Abishe vyote ili tufunguke zaidi.
     
  8. mafimboo

    mafimboo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2015
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 2,422
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    huyu mzee nilizani amepona.wsshindane kwa hoja nasio kutafuta sababu za kumshambulia lowasa.CCM yote ni mafisadi.wanapotumbua mamilioni huku watoto wanakaa chini hili mwandosya halioni.lowasa ndie kiongozi aliyedhubutu kuonyesha anaweza
     
  9. C

    Credible Viewer JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2015
    Joined: May 22, 2015
    Messages: 444
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You Heard!!!
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,921
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    Sio Richmond na Escrow tu,Hata mkataba mbovu wa shirika la ndege la Alliance Air unahusika pia.Mwandosya sio ni fisadi tu bali ni mwizi asifikiri watanzania wanakumbukumbu fupi kama maisha ya inzi.
     
  11. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    kwa style hii hata CCM-mimba atakuwa na kashfa
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,921
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    Mwandyosa na Nape wanafanana mambo mengi.
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    nitajie CCM mmoja msafi
     
  14. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,921
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    Usafi wa nini meno au mavazi?
     
  15. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 23,656
    Likes Received: 19,867
    Trophy Points: 280
    haah haah tunazungumzia maadili.
     
  16. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 14,152
    Likes Received: 2,649
    Trophy Points: 280
    Lakini kumbu kumbu zake za wanaohusika na scandals za Richmond na Escrow ziko intact.
     
  17. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2015
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 10,921
    Likes Received: 2,739
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ngumu sana,mhe ENL alijiuzulu tangu 2008 na kwa kuwa yeye ndie anasingiziwa kuwa fisadi namba moja nilitegemea kutosikia wizi/ufisadi serikalini.Lakini sasa hivi utadhani walisubiri atoke wachote.
     
  18. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2015
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,434
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mzee anarusha mawe akiwa kwenye nyumba ya vioo? Si ajabu anajiona yeye ufisadi wake aliufanya uvunguni na watu hawajui.Haya sasa Mzee Mwandosya sema suuu watu waanze kutiririka na yako.
     
  19. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2015
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,434
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio nabaki nashangaa hata mimi hawa Watia nia wengine wa CCM,kila anaeongea anaimba Richmond,utadhani baada ya Lowassa ufisadi ulikoma.Hivi Pinda nayeye anaweza kunanga wenzie swala la ufisadi kweli?
     
  20. N

    Nyamizi JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2015
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 1,434
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Unaongelelea vipi hii hapa chini kuhusu Mzee Mwandosya kama ilivyoletwa na Mkuu Pharaoh

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...