Prof. Muhongo ampiga dongo Zitto Kabwe(?) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Muhongo ampiga dongo Zitto Kabwe(?)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Swat, Oct 29, 2012.

  1. S

    Swat JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,170
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Anasema hakuna haja ya kuwa na mambo ya umeme wa dharura kwani ndio chanzo cha ufisadi. Asisitiza hakuna na hakutokuwa na mgao wa umeme. Asema kila mtu anaongelea mambo ya gesi,hata wasiokuwa na utaalamu wanaongelea kama wataalamu na hivyo wanapotosha umma. Kwa hayo na mengine mengi angalia ITV saa 3 usiku leo,kipindi cha dakika 45.
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 933
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kumbe Hakijarushwa bado. Jamani mnaoshika ITV huko mtujuze hapa waziri kasema nini?
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu unaweza weka alam hii post ?
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umejuaje kama atasema hivyo BAADE? Au ndio yale ya JF imekua shimo la uchafu?
     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    JF sasa inachosha, mtu anasema live halafu anakwambia angalieni saa tatu.

    Mods wasumbufu kama hawa kwa nini wasile ban hata ya siku mbili viherehere viwaishe, mnatuchosha!!
     
  6. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ITV huwa wanatoa vidokezo kwani hiki kipindi huwa kimerekodiwa kabla ya kurushwa hewani.
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,364
    Likes Received: 2,034
    Trophy Points: 280
    hawaju hiyo, wanafikiri kila kipindi huwa ni live!
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,391
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Pia usikose kuangalia sTAR TV jumapili saa moja unusu atakuwepo Freeman mbowe na mtu mwenye hadhi yake toka ccm kuongelea Rushwa kwenye vyama vya siasa ,kipindi kinaratibiwa na YAHAYA M.
    Hiyo itakuwa live!
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ebu badili heading yako mwenzio nikaenda ITV nkakuta mziki umeniboa
    Ila nashukuru kwa kunikumbusha icho kipindi maana uyu mheshimiwa huwa namkubali sana he is a professional not a politician
     
  10. S

    Swat JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,170
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Wadau samahani kwa kusema LIVE. Ni kwamba ITV wamerusha vidokezo vya kipindi hicho kitakachorushwa hewani saa tatu usiku wa leo.
     
  11. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,373
    Likes Received: 2,499
    Trophy Points: 280
    Umeturusha roho bure, bt hakijaharibika kitu nitajitahidi nisikose kukiangalia.
     
  12. M

    Magadu Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna haja ya kuomba msamaha mkuu. Tatizo ni kuwa uelewa wa watu wengi humu ni wa shule za kikatakata tu. Watu wanataka kutafuniwa hadi madem zao wenyewe.
     
  13. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 7,379
    Likes Received: 3,523
    Trophy Points: 280
    Well said mkuu.
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Janga lingine ni huyu mzee
     
  15. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,529
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kukiri kosa na asante kwa taarifa......
     
  16. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hatakuja na jipya am telling you, kiapo kinasema kuwa atatunza siri za baraza la mawaziri na atakuwa mtiifu kwa serikali ya jamhuri ya muungano wa Tanzania so usitegemee jipya ni zilezile kelele za kila siku
     
  17. a

    ambagae JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri aongee kiboko wa mgawo wa Umeme. Hongera Prof. Keep it up.
     
  18. a

    ambagae JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona una mchecheto subiri mwana JF vuta Subira uwe na Subira usikie atakayosema mkombozi anayetuepusha na mgawo wa umeme
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Waziri wa Nishati na Madini Prof Sospeter Mhongo amesema kamwe hatafuata ushauri unaohusu gas kwa watu ambao wamehudhuria mafunzo ya wiki moja ya gas na kupata cheti cha mahudhurio 'certificate of attendance' na amekemea tabia ya watu hao kujifanya wanajua sana masuala ya gas kuliko wataalam wenyewe.

    Binafsi hili nimeona kama ni dongo kwa ZZK ambaye kwa kipindi kirefu amekuwa akikosoa utendaji kazi wa Prof Mhongo hasa kuhusiana na sector hii ya gas.

    Zitto amewahi kujinasibu kwamba yeye si mtaalam wa madini na gas lakini akasema, namnukuu,
    Nimuombe Mheshimiwa waziri si kila ushauri unaotolewa na mtu ambaye si mtaalam wa sector husika basi si mzuri, namuomba aache kurusha madongo kwa watu wanaomkosoa, kiongozi asiyetaka kukosolewa hafai kuwa kiongozi.

    Naomba ofisi ya wizara ya nishati na madini isikufanye ujisahau sasa, chukua kukosolewa kama ni challenges za wewe kufanya vizuri. Kama huelewani na ZZK kama mtu lakini chukua ushauri wake.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    watawuwana mwaka huu

    may be, may be not
     
Loading...