Prof. Lipumba akerwa na Zitto Mtwara


Yan we wa ajabu kweli.... Chadema imeingiaje hapo??
 

Hata siku moja CCM haijawahi kuipa nafasi CHADEMA. Kamuulize wasira atakuambia. Ndoto yake ni chadema ife kabla ya 2014.
 

Mh ... Wew umendika nin sasa mbowe anahusikaje katika kumuokoa ZITTO . ZITTO Alikuwa na TUHUMA gan hadi aokolewe na mbowe
Swala la kuchangia positively /negatively ni Ustashi wa mtu mwenyewe.
 
Zitto haishiwi waliokuwa hawamtambui sasa huyu ndio bwana Zitto Kabwe
 
Last edited by a moderator:
yaa , here you are. lipumba kamaliza jambo kiungwana ,tofauti na hapo balaa ya ukawa ilikuwa inakuja
 
mtoa mada uko fasta umejiunga leo na leo hii umetumwagia mzigo wa zitto
 

Tangu lini ww ulikuwa UKAWA?
 

Wangejiunga na vyama vingine kuunda Ukawa?
 
Chadema hawakupenda Prof Lipumba kumwalika Zitto! Poor Chadema
 

Weka picha yenye tarehe sio mbwela tu.
 
Mtahangaika sana kumchafua zitto na mada za kijinga zisizokuwa na kichwa wala miguu kama hii lakin zzk anangozi ngumu na kamwe hamumuweziZitto

Hivi visifa vya watoto wa shule ya msingi ndivyo vinavyomharibiaga Zitto akisoma mitandaoni
 
Last edited by a moderator:

Imekuingia lakini Voil kasema ukweli kwa wakati mwafaka
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…