Prof Kitila: Magufuli usiteue Wahadhiri

"Huu utaratibu wa kuwateua wasomi tu ambao ni walimu na wanataaluma kutoka vyuo vikuu hasa Chuo kikuu cha Dar es salaam si mzuri maana rais haoneshi kuwaandaa wengine kuchukua nafasi zao, tuachwe wasomi tufanye kazi za kitafiti na kitaaluma"

☆☆Prof. Kitila Mkumbo. ITV 2016/4/17☆☆
 
Kwani huyu Kitila si ndo yeye leo kateuliwa mbona hajakataa??
 
Reactions: SDG
Achana kabisa na kitu inaitwa STOMACH.
 
Mbona nasikia ameukataa uteuzi?,amemshukulu tu mh Rais..ameomba nafasi hiyo apewe mtu mwingine.
 
Reactions: SDG
Subirini 'mchambo' wa Mkuu kesho kwenye kuapishwa
Mange Kimambi cha mtoto
 
Reactions: SDG
Naona analipwa fadhila, alikuwa mdau mkuu wa kudhoofisha upinzani sambamba na Zito!
 
Reactions: SDG

Hii ni raha ya JF. Kufukua makaburi! Je atakata ukatibu ili kuonyesha uzalendo kwa Nchi yake? Au eti Ukatibu siyo mambo ya Siasa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…