Prof. Ibrahim Lipumba yuko wapi jamani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof. Ibrahim Lipumba yuko wapi jamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanywaino, Oct 6, 2011.

  1. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuhuliza mwenyekiti wa chama cha cuf prof lipumba yuko wapi kwani sikumsikia katika harakati za uchaguzi igunga may be inaweza ikawa sababu ya chama hiki (cuf) chini ya mtatiro kuwa na mapenzi ya karibu sana ccm hadi kufikia kusherehekea ushindi kwa pamoja.na jullius rutatiro kukodi ndege bila uhamuzi wa viongozi wake inamaana ndio keshakabidhiwa chama ama?
     
  2. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yupo New York City Nchini Marekani, mbona alituaga hapa anakwenda kusaidia Dunia, wewe upo wapi? Tatizo la huyu mtu kuitwa Ibrahimu angekuwa Abraham saa hizi ndio Rais
     
  3. u

    utantambua JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acha udini wewe
     
  4. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Amejificha baada ya kuambulia kura 2000 huko Igunga
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Acha uongo aliondoka hapa nchini siku moja kabla ya uchaguzi wa igunga, Are you not a great thinker?
     
  6. S

    S.I.A Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unauliza kwani kwani wewe humjui Prof. dunia inamjua uwezo wake alionao nao yupo USA.
     
  7. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    sio kosa lako
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,032
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Anakula kuku na bwana mdogo wake obama.
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Jamani, mwenyekiti wa chama cha wananchi (CUF) Prof.Hibrahimu Lipumba yuko wapi? mbona yupo kimya sana?
    Inakuwaje viongozi wenzake wa vyama vya upinzani kama CDM na NCCR mageuzi wako busy katika kupigania upa
    tikanaji wa katiba mpya alafu yeye yupo kimya? nyie CUF vipi? kama sijakosea nakumbuka huyu bwana mara ya
    mwisho nilimuona kwenye ufunguzi wa kampeni jimbo la Igunga na kutoka hapo sijamuona wala kumsikia tena kupi
    tia vyombo vya habari hadi leo hii. Tatizo ni nini? au ameshajikatia tamaa na hiki chama chake? na je,kwa sasa yuko wapi?
     
  11. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    prof yuko un kwa muda wa miezi 6 kwa mualiko rasmi kuhusu masuala ya uchumi
     
  12. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 17,297
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    unahamu ya kujiunga na CUF nini ???? Mbowe ameshindwa anaatafuta msaada wa Lipumba?????
     
  13. m

    mtolewa Senior Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mjibu mwenzio usimbabaishe na mambo ambayo hajakuuliza.mshikachuma,baada ya maalim kupata ulaji smz,ccm A wamemtafutia prof ulaji pale un.atakuwa huko akila bukini kwa miezi sita hivi.
     
  14. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amemuachia ITATIRO hayo majukumu yeye anakula goodtime un,mambo yakipoa atarejea nyumbani.
     
  15. k

    kabuga Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! prof.yuko marekani, kwani kashakata tamaa
     
  16. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    si walishapeleka rasimu yao ya katiba, wanasubiri ifanyiwe kazi
     
  17. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hata MTATIRO MBONA KIMYA WAPI KINA JUSA
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,617
    Likes Received: 1,469
    Trophy Points: 280
    mara ya mwisho kumsikia kwenye ule mdahalo wa mgogoro wa kiuchumu .. alikuwa akihojiwa toka MAREKANI ...! maswali yote ya prof. kuhusu chama yapelekeni kwa mtatiro....
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Alishapewa Chake Mapema huyu Mheshimiwa. Prof Lipumba na Maalim Seif huwa ni viongozi wa KIPINDI CHA UCHAGUZI na kipindi hicho kikipita tu basi tena mtu usubiri tu kuwasikia uchaguzi mwingine. utakapowdia ndio uone wanavoongea kw misuli hadi mishipa yote kusimama nje nje shingoni.
     
  20. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,835
    Likes Received: 3,959
    Trophy Points: 280
    Hivi kaka unategemea lolote jipya kutoka CUF? Wenzio wako kwenye mahaba mazito na CCM wewe unataka kuingilia mambo ya watu. Upinzani wa kweli hautakaa utoke CUF hii ya sasa; labda wajipange upya tena wajipange haswa.

    Walivyokuwa wanakaa kwenye vikao vyao vya miafaka kwa kificho wenye akili zao walionya na kupiga kelele, CUF wakaona wanaonewa gere kumbe ndio hivyo chama kilikuwa kinaelekea kaburini kwa faida ya wachache. Inahuzinisha lakini hakuna neno jingine zaidi ya R.I.P. CUF.
     
Loading...