Prince Alwaheed na mkewe fullu uzungu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prince Alwaheed na mkewe fullu uzungu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Geza Ulole, Nov 5, 2011.

  1. Geza Ulole

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 11,068
    Likes Received: 3,999
    Trophy Points: 280
    walid.jpg i​




    Nimependa sana picha hii! Mbali ya ukweli kuwa wahusika wanatoka Uarabuni yaani Makao Makuu (kitovu) ya Uislam (Makkah na Madinah) hamna cha mtandio wala hijabb wakati huku tunajibaraguza kwa kupigania maadali sijui nini sijui nanii! Cha ajabu hata mama Salma mwenyewe amesahau maadili ya mama wa Kiislam! Ama kweli tuna waumini madhubuti!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,226
    Trophy Points: 280
    subiri waje hapa!

    Ila imani ya rohoni haipimwi kwa mavazi. Huo ni mtazamo wangu tu lkn. .
     
  3. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 60
    Mkuu ongea taratibu utasikiwa! Hapo kwenye nyekundu iliyokolea huwa anavaa wakati wa kampeni ili kama vipi kama igunga si unakumbuka yule mkuu wa wilaya mkatoliki kule igunga aliyewahadaa wasiomfaham?
     
  4. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,106
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Uislamu na Uarabu ni vitu viwili tofauti. Ndio sababu mtume aliwaonya waarabu kuwa wataenda motoni. Pia mwenyezi mungu aliwapa taarifa waarabu kuwa wasidhani kwakuwa mtume ametoka katika koo za kiarabu basi waarabu ndio bora kwani kwani kwa mmungu mbora wao ni yule MCHAMUNGU.

    Hivyo waarabu wana mila zao na uislamu una mila zake.

    Mbona husemi wazungu na mila zao hata kama baadhi ya mila zao zinaenda tofauti namafundisho yenu ya Biblia mfano ushoga???
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,922
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    FaizaFoxy upo hapo?
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,806
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkewe looks younger than him.....dogodogo.....
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Kwanza amekosea huyo sio Prince Al Waheed, hakuna Prince nimjuae mwenye jina hilo. Labda kamaanisha Prince Walid Bin Talal? (au wengine huandika Al Waleed).

    Aweke sawa facts kwanza kabla sija "comment".
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 2,036
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kutovaa ushungi na midume kuoana bora nini? We unaona ya waharabu tu ya yule shoga wa uk wala usemi !
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 31,798
    Likes Received: 36,824
    Trophy Points: 280