Precision Air Services Limited-Job Opportunities.(Aviation)

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,211
8,677
Young men, kazi adimu ndizo hizo sasa!...Changamkieni!
Hadi unatembelea mkongojo bado uko marketable!
 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,590
434
Young men, kazi adimu ndizo hizo sasa!...Changamkieni!
Hadi unatembelea mkongojo bado uko marketable!

Ndugu yangu PJ usishangae hizo kazi zikachukuliwa na wakenya kwani vijana wetu hapendi masomo ya Science wanabaki kusoma Kiswahili na Historia hata wanaume.....ndio maana wauza kashata ni wengi mtaani!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom