Precision Air Jirekebishe.. duuh cancelation yenu imezidi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Precision Air Jirekebishe.. duuh cancelation yenu imezidi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kanyagio, Feb 20, 2012.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Duh, jamani precision Air wamezidi, lazima kila wiki wa-cancel au kusogeza mbele time za kuondoka hasa route ya Dar-Mwanza. Hebu jiulize mtu unatakiwa kuondoka leo Jumatatu saa 8.40 alasiri inasogezwa hadi saa 1.40 then 2.10 lakini hadi sasa hakuna dalili. the bad thing you dont provide any feedback or apology for such delays. hebu jirekebisheni bana.

    natangaza rasmi kuamia kwa Fly 540 kwa muda wakati niki-evaluate performance.

    Precision tafadhali ondoa ubabaishaji.
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,659
    Likes Received: 1,160
    Trophy Points: 280
    Hili shirika linaendeshwa kimfumo wa Monopoly ni kama TANESCO wanavyo endesha kampuni yao, wao wanaamini hawana mshindani na ndo wao tu
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    wapuuzi sana hawa,me nimeshahamia 540 ctaki mchezo...
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,297
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Ngoja kamkopo kangu katoke,namimi lazima niingize ndege ndogo ktk route hiyo,inaonekana hiyo route iko na abiria wengi. Niungeni mkono.
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini Air Tanzania hawaendi Mwanza wanaenda Kigoma na Tabora tu ili hali wanajua kuwa route ya Mwanza ndo yenye watu wengi?
     
  6. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 501
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Huezi jua bwana huenda hawa wazushi (precision) wamenunua hiyo route hii nchi si hela yako tu! Unaweza chimba hata shimo la taka katikati ya barabara alimradi tu umenyoosha mkono!!!! Ntakuja lipua watu wengi sana nikiingia alshabab!
     
  7. uttoh2002

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3,054
    Likes Received: 1,820
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mtumiaji mzuri Wa precision air, na nimzurura airline zote za Tanzania air excel, coastal, 540, zanair, hakuna airline reliable Kama precision air, tena hakuna Siku wame cancel bila kutuma text na kuomba msamaha, mwenzangu labda Ndo Zile issue za kupanda ndege Mara moja tena hukulipa wewe Ndo maana hukupigiwa Simu! Kama ulitaka tujue umepanda ndege mara ya kwanza tushajua.

     
Loading...