• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Precaution given to a former foreign minister over his trip today

C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
4,780
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
4,780 2,000
Today a former Tanzania foreign affairs minister Bernard Membe was given precaution over his trip to Lindi , that unknown men were meticulously hunting him and one of his loyal guard accepted ransom amount to sell him out. The picture of the unknown men special car will follow later. Let us pray for our beloved and God be with him over all evil plan against him.
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,099
Points
2,000
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,099 2,000
Mleta uzi utakuwa umegida ulanzi wa jioni. Haya mambo ya kujitekenya na kucheka mwenyewe huwa yanakuwa kweli at the end of the time. Biblia inasema maneno huumba. Namshauri Membe au timu yake waache kutengeneza scam fake.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
34,207
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
34,207 2,000
Today a former Tanzania foreign affairs minister Bernard Membe was given precaution over his trip to Lindi , that unknown men were meticulously hunting him and one of his loyal guard accepted ransom amount to sell him out. The picture of the unknown men special car will follow later. Let us pray for our beloved and God be with him over all evil plan against him.
Mkuu Chifu Kabi Kula, hizi ni tweets za jana za kigogo, wewe unazileta leo na kusema ni leo, wakati bandiko kuhusu onyo hili limeishapanda humu jf kitambo!.
Mode please do the needful.
P
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
4,780
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
4,780 2,000
Mkuu Chifu Kabi Kula, hizi ni tweets za jana za kigogo, wewe unazileta leo na kusema ni leo, wakati bandiko kuhusu onyo hili limeishapanda humu jf kitambo!.
Mode please do the needful.
P
Informing others who were not aware.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
36,964
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
36,964 2,000
Mkuu Chifu Kabi Kula, hizi ni tweets za jana za kigogo, wewe unazileta leo na kusema ni leo, wakati bandiko kuhusu onyo hili limeishapanda humu jf kitambo!.
Mode please do the needful.
P
Hii sio mbaya kwani wengine tulikuwa hatujaona hii habari hivyo imetusaidia kujua nini kinaendelea.
 
M

Marisi schweini

Senior Member
Joined
Dec 3, 2018
Messages
130
Points
500
M

Marisi schweini

Senior Member
Joined Dec 3, 2018
130 500
Sina huo muda, kama huwezi kuona hata wewe haujui english language pia!
Naziona ila wewe 'ngumbaru' uliyeamua kutumia utumbo kufikiria huna moral authority ya kurekebisha kiingereza cha mtu yeyote humu ndani.
 
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Messages
5,271
Points
2,000
M

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined May 24, 2018
5,271 2,000
Leo katika hali ya kushtusha, Waziri wa Zamani wa nje na uhusiano wa kimataifa ameonyesha kuguswa na tahadhari aliyopewa kwenye mtandao baada ya kupewa taarifa kuwa kuna njama za kumdhuru katika safari yake ya kurudi Lindi.
Membe ambaye ni user wa mtandao huo wa Twitter aliujibu ujumbe huo kwa kutoa shukurani nyingi sana ambaye yeye aliita "kutonywa"

Kauli hiyo ya Membe ikajibiwa pia na Mwanasheria na mtoto wa Raisi mstaafu wa Zanzibar, Fatuma Karume "Shangazi"
Mwanasheria huyo akaandika kuwa kama Mti mkavu unatendewa hivi Je Mti mkavu?

Binafsi mimi kama raia nimeshtushwa na tukio hili na hili linaonyesha sisi kama nchi tumefikia hatua gani katika usalama wa wananchi. JE HII HALI YA HOFU NCHINI ITAENDELEA MPAKA LINI

Hapa Chini ni Kauli ya Membe akimjibu mwananchi huyo aliyempa taarifa kupitia kwenye mtandao wa Twitter

Kigogo2014 Asante Kigogo kwa kunitonya. Ni kweli kabisa kuwa safari ya kwenda Lindi imefanyika jana saa 2 usiku. Gari No.T413 CEP ni gari la TISS- (PSU.) Kiongozi wake ameondolewa na kupelekwa kitengo cha madawa ya kulevya.Nina details zote! NIGUSWE..!

2151604_1567349133564.png



2151603_1567349028963.png

2151634_IMG_20190901_183409.jpg
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
35,912
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
35,912 2,000
Ila leo si alikuwa kanisani?
 
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2017
Messages
2,934
Points
2,000
msakaa jr

msakaa jr

JF-Expert Member
Joined May 18, 2017
2,934 2,000
Picha ya tangu 2013 Mafinga ndio aileta leo kuhadaa watu. Upuuzi kabisa huu.
 

Forum statistics

Threads 1,403,847
Members 531,397
Posts 34,436,161
Top