Pray for this Child | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pray for this Child

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 16, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Duuh kaungua na acid or what. Mungu amponeshe inshallah
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Mh! What is the story?
    Kwa matibabu ya bongo, third degree burn kama hii ni mtihani. Ila mbona wamemuanika juani? And she/ he will get infections and be dehydrated!
     
  4. M

    Malunde JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ni kwa neema ya Mungu pekee. Mungu kumbuka Rehema zako kwa mtoto huyu
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    M/MUNGU atamjaalia lenye kheri na yeye. Arudi katika hali ya uzima. Ameen.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,923
    Likes Received: 14,532
    Trophy Points: 280
    OMG....!:amen:
     
  7. shikolo

    shikolo Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eeh Mungu mjaa rehema na neema mponye mtoto huyu na uzidi kuwalinda watoto wetu wote
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 9,746
    Likes Received: 13,130
    Trophy Points: 280
    Hakuna linaloshindikana kwa Mungu, apone kwa uweza wake
     
  9. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,907
    Likes Received: 1,561
    Trophy Points: 280
    Huyu si ndio yule mtoto kwa jina Rukia nadhani Mungu alishamchukua nadhani malaria ilikuwa ni chanzo
     
Loading...