PPF mnachotufanyia ni uhuni usiovumilika


chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
PPF kwa nini mnatuzuia kujitoa kwenye fao lenu? Kama nilisimamishwa kazi halafu hamtaki kutoa hela zetu tulizokua kunakatwa na kuwekwa kwenye mfuko wenu mnategemea nini na nitaishi vipi huku nataka kujiajiri?

Mnasema hadi nifikie miaka 55, huu ni uhuni na SSRA nao wamekaa kimya tu. Kwanini?
 
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
967
Likes
318
Points
80
Lyceum

Lyceum

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
967 318 80
Inauma sana mkuu
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Kama nyuma tulilala mbele tusilale tena.
 
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
PPF kwa nini mnatuzuia kujitoa kwenye fao lenu? Kama nilisimamishwa kazi halafu hamtaki kutoa hela zetu tulizokua kunakatwa na kuwekwa kwenye mfuko wenu mnategemea nini na nitaishi vipi huku nataka kujiajiri?

Mnasema hadi nifikie miaka 55, huu ni uhuni na SSRA nao wamekaa kimya tu. Kwanini?
Wapeleke mahakamani au nenda kwenye vyama wafanyakazi kuomba msaada
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
7,165
Likes
9,161
Points
280
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
7,165 9,161 280
Mbona juzi hapa kwenye maonyesho ya sabasaba walikuwa wakijinadi kwamba member anaweza kujitoa muda wowote akitaka?
 
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
180
Likes
199
Points
60
Age
33
chanawaleti

chanawaleti

Senior Member
Joined Jul 4, 2016
180 199 60
Mbona juzi hapa kwenye maonyesho ya sabasaba walikuwa wakijinadi kwamba member anaweza kujitoa muda wowote akitaka?
iyo ni Zuga mkuu juz nilienda pale ppf Morocco yaan Kuna kadada kapo reception kina dharau yaani kananiona mm ndiyo na 28 kananiambia mpaka nifikishe 55"hizi si dharau sasa
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
PPF kwa nini mnatuzuia kujitoa kwenye fao lenu? Kama nilisimamishwa kazi halafu hamtaki kutoa hela zetu tulizokua kunakatwa na kuwekwa kwenye mfuko wenu mnategemea nini na nitaishi vipi huku nataka kujiajiri?

Mnasema hadi nifikie miaka 55, huu ni uhuni na SSRA nao wamekaa kimya tu. Kwanini?
Hivi bado mchezo huu unaendelea wasitafute visa vya chinichini hawa hela ni za wafanyakazi sio zao kwani SSRA si wamesema watu wanaruhusiwa hao wana matatizo gani hii kesi naona sasa inatafuta mwenyewe .Acha watu wachukue fedha zao hio miaka 55 bakini nayo si hela za watu.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,152
Likes
6,554
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,152 6,554 280
Mbona juzi hapa kwenye maonyesho ya sabasaba walikuwa wakijinadi kwamba member anaweza kujitoa muda wowote akitaka?
Hujawahi kujiuliza ni kwa nini tunakuwa masikini wakati nchi ina kila kichocheo cha utajiri!?
Tatizo kubwa ni wale wanaosema wasichoweza kutekeleza! Watu hawa kutoishi kwao ni bora kuliko kuishi kwao.
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Hujawahi kujiuliza ni kwa nini tunakuwa masikini wakati nchi ina kila kichocheo cha utajiri!?
Tatizo kubwa ni wale wanaosema wasichoweza kutekeleza! Watu hawa kutoishi kwao ni bora kuliko kuishi kwao.
Kabisa mkuu yani watu wanaofanya kazi kwa bendera fuata upepo na mihemko si kitu kizuri kabisa wewe kweli kukaa kote shule miaka yote hiyo unakuja kufundishwa ufanyaje kazi kweli halafu tunapambana na umaskini kwa nguvu zetu zote.Nicheke mie maana sielewi tunakoelekea kwa usawa huu wa hapa kazi tu sielewi hiyo kazi itafanyikaje kwa ustaarabu huu wa kuhold fedha za walalahoi.Hii tukio limeniuma sana na limenikatisha tamaa ya kufanya kazi wakati namfanyia mtu mwingine azitumie atakavyo.Halafu wanadanganya watu mtaani shame on them.
 
Brave boy

Brave boy

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
420
Likes
380
Points
80
Age
113
Brave boy

Brave boy

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
420 380 80
Mm ndio kwanza nimeajiriwa alaf nimejiunga na huo mfuko wa PPF naanza kukosa amani sasa mkuu dah!
 

Forum statistics

Threads 1,236,017
Members 474,928
Posts 29,243,405