Slim5
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 28,441
- 38,435
Wewe si bure, utakuwa mshabiki wa Simba wewehii hapa![]()
Wewe si bure, utakuwa mshabiki wa Simba wewehii hapa![]()
ha haha hapana ni yanga ngoja nikamtete manjiWewe si bure, utakuwa mshabiki wa Simba wewe
Uwe na machale lakini, in case kikinuka, unaingia mitini!ha haha hapana ni yanga ngoja nikamtete manji
na mimi ninayo sana hayo machale ..Uwe na machale lakini, in case kikinuka, unaingia mitini!
Haaa. Haaa. Haaa. Nimecheka sana. Ngoja ninyamaze.na mimi ninayo sana hayo machale ..
Full burudani hahahahahaTuanze na hizi kwanza.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Tupia nyingine tufurahi..
Bora unyamazeHaaa. Haaa. Haaa. Nimecheka sana. Ngoja ninyamaze.
mwendo kasi fcChato, ndio chama gani?
[emoji3][emoji3][emoji3]Tuanze na hizi kwanza.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Tupia nyingine tufurahi..
Tuanze na hizi kwanza.
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Tupia nyingine tufurahi..