Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 #1 Ndiyo hii unayoisoma sasa hivi...
M Mr Rocky JF-Expert Member Joined Oct 10, 2007 Posts 15,178 Reaction score 14,384 Feb 1, 2012 #2 Hongera sana
King Kong III Platinum Member Joined Oct 15, 2010 Posts 63,958 Reaction score 98,071 Feb 1, 2012 #3 Hizo post zako zote ni constructives? Au nyingi upupu?
Kaliua urambo JF-Expert Member Joined Apr 21, 2009 Posts 603 Reaction score 127 Feb 1, 2012 #4 Mphamvu said: Ndiyo hii unayoisoma sasa hivi... Click to expand... hongera!!,na hizo zingine kama hii?kweli wewe ni great thinker big up!!!
Mphamvu said: Ndiyo hii unayoisoma sasa hivi... Click to expand... hongera!!,na hizo zingine kama hii?kweli wewe ni great thinker big up!!!
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Feb 1, 2012 #5 King Kong III said: Hizo post zako zote ni constructives? Au nyingi upupu? Click to expand... Hhhmmm!!
King Kong III said: Hizo post zako zote ni constructives? Au nyingi upupu? Click to expand... Hhhmmm!!
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,731 Feb 1, 2012 #6 hongera mwaya
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #7 Ya 3'002 hiyo...
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #8 Lizzy said: Hhhmmm!! Click to expand... Ndo ubaya wa mtoto wa kike kukosa promo, unabaki kuguna guna tu.
Lizzy said: Hhhmmm!! Click to expand... Ndo ubaya wa mtoto wa kike kukosa promo, unabaki kuguna guna tu.
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #9 Mamndenyi said: hongera mwaya Click to expand... Ahsanteeeeeee...
K Kanyigo JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 1,027 Reaction score 194 Feb 1, 2012 #10 hongera..
Da Pretty JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 3,059 Reaction score 1,154 Feb 1, 2012 #11 Mphamvu said: Ya 3'002 hiyo... Click to expand... Kwa style hii kesho utafikisha 5,000! Kwaheri!
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #12 Da Pretty said: Kwa style hii kesho utafikisha 5,000! Kwaheri! Click to expand... Uwiiii... Mbaav zanu meeen........
Da Pretty said: Kwa style hii kesho utafikisha 5,000! Kwaheri! Click to expand... Uwiiii... Mbaav zanu meeen........
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #13 Kaliua urambo said: hongera!!,na hizo zingine kama hii?kweli wewe ni great thinker big up!!! Click to expand... Nadhani zingine za ukweli zaidi ya hii... Ila kuna kidudu mtu hapo juu ashaaanza kuchafua hali ya hewa!
Kaliua urambo said: hongera!!,na hizo zingine kama hii?kweli wewe ni great thinker big up!!! Click to expand... Nadhani zingine za ukweli zaidi ya hii... Ila kuna kidudu mtu hapo juu ashaaanza kuchafua hali ya hewa!
Matope JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 892 Reaction score 686 Feb 1, 2012 #15 Mphamvu said: Ya 3'002 hiyo... Click to expand... Ndo za hivi????????
gambachovu JF-Expert Member Joined Dec 29, 2011 Posts 1,854 Reaction score 293 Feb 1, 2012 #16 Mphamvu said: Ndiyo hii unayoisoma sasa hivi... Click to expand... mi hataa buku bado..hongera..
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Feb 1, 2012 #17 Mphamvu said: Ndo ubaya wa mtoto wa kike kukosa promo, unabaki kuguna guna tu. Click to expand... Ulitaka niwe kama wewe unaeitafuta kwa nguvu? Ushamba sio mali!!
Mphamvu said: Ndo ubaya wa mtoto wa kike kukosa promo, unabaki kuguna guna tu. Click to expand... Ulitaka niwe kama wewe unaeitafuta kwa nguvu? Ushamba sio mali!!
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #18 Lizzy said: Ulitaka niwe kama wewe unaeitafuta kwa nguvu? Ushamba sio mali!! Click to expand... pitia 'signecha' yangu.
Lizzy said: Ulitaka niwe kama wewe unaeitafuta kwa nguvu? Ushamba sio mali!! Click to expand... pitia 'signecha' yangu.
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,351 Feb 1, 2012 Thread starter #19 gambachovu said: mi hataa buku bado..hongera.. Click to expand... zitafika tu, usijali.
Mimtamu JF-Expert Member Joined Jan 27, 2012 Posts 368 Reaction score 105 Feb 1, 2012 #20 Dah, kazi kwelikweli..