donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
Daaah, ngoja one day niotee mamilioni ya biko.View attachment 783715View attachment 783718
View attachment 783716View attachment 783717
Bonge la swali mkuu, nahisi ngadahivi kuna uhusiano upi kati ya warembo wa dar na south afrika kwa madiba???
Noma mkuu, tufwile mundu gyakalaAiseee
Hatari chief, halafu kamerithi mzigo kutoka kwa bimkubwa wakeKina tege zuri asee
Wengi ni transpoters wa unga ila sio wotehivi kuna uhusiano upi kati ya warembo wa dar na south afrika kwa madiba???
Anasema anataka milioni 5 aonekane kwenye video ya msaniiDaaah, ngoja one day niotee mamilioni ya biko.View attachment 783715View attachment 783718View attachment 783719View attachment 783716View attachment 783717
Huyu ni kumsubiri tu atoke kuoga na khanga moja ndo utajuwa kama aliweka sufi au ni Og. Manake aiku hizi michanga ya machoni imekuwa tuu machi.Mbona tako na miguu haviendani? ? Au kavaa sponjii?
Duh sass unakuta video yenyewe tu bajeti laki 8Anasema anataka milioni 5 aonekane kwenye video ya msaniiView attachment 787065View attachment 787066
HahahaMbona tako na miguu haviendani? ? Au kavaa sponjii?
Ngoja achezewe kama mpira wa kona alafu awekwe pembeni, wanaume wa dar sio wazuri kabisa
Hatari chief, halafu kamerithi mzigo kutoka kwa bimkubwa wake