Posho kwa ma RC na DC baada ya kumaliza muda wao

Posho kwa ma RC na DC baada ya kumaliza muda wao

mawazoyangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Posts
324
Reaction score
66
Wana JF naomba mwenye kujua ma RC na DC waliomaliza muda wao wa hizo nafasi kwa kuchaguliwa wabunge au kwa sababu nyingine wamelipwa shilingi ngapi?
 
Search: ministry of finance and economic affairs/treasurer/RC Pensions
 
Weeee wanalipwa big time.....netpay X 12 X 5 yrs term...... Kila 5yrs wanalipwa chao....wansikiliziaaa...wakiitwa tena 5yrs contract
 
Kama take home ni 1,500,000 X 12 X 5 utajua....atalipwaa kiinuaa mgongo ngapi kwa 5 yrs.....
 
Kama take home ni 1,500,000 X 12 X 5 utajua....atalipwaa kiinuaa mgongo ngapi kwa 5 yrs.....

Duu, mbona kama napata 90,000,000. Hela zote hizi kwa kazi gani ambayo wamelifanyia Taifa katika maendeleo. Alafu Sisi tunaotumikia kwa miaka 30 tunalipwa 15-20,000,000
Itabidi wote tuwe wanasiasa maana itakuwa ndo kazi inayolipa kwa muda mfupi. 5yrs
 
kwa idadi ya wilaya na mikoa ni kuwa serikalikali inaendesha mabunge mawili kwa kuwa idadi ya wabunge haipishani sana na wakuu wa wilaya ukijumlisha wabunge. hata wakati wakiwa kazini wanapata huduma karibu sawa na wabunge. Kazi za wakuu wa wilaya zinaweza kufanywa na mkurugenzi wa wilaya kwa kuwa kazi yake kubwa ni mlinzi wa AMANI hivyo unaweza ongeza mfanyakazi mmoja wa kawaida chini ya mkurugenziambaye haitaji huduma kama DC na halafu wote wakawa wanaripoti kwenye kanda zikianzishwa ambazo zitaunganisha mikoa miwili au zaidi hivyo unapunguza wabunge zaidi ya 10, HUKU HELA UNAYOHIFADHI UNASAIDIA KULIPA MADENI NA KUTOA POSHO ZA WANAFUNZI HIVYO UNAPUNGUZA MIGOMO ILIYOPO KILA CHUO TZ.

CCM NA SERIKALI YENU ACHENI KULIPA FADHILA MNAKOSA HELA ZA WANAFUNZI, WAZAZI WAO (WENGI NI WAKULIMA) WANAUMIA NA NDIO WANAOWAPIGIA KURA ZAIDI, IKIFIKA 2015 HAMTOWEZA KUWADANGANYA NA ITAKULA KWENU. BE WARNED
 
Hivi unategemea kupata jibu sahihi kwa swali hilo hapa JF? This question is misplaced!
 
Back
Top Bottom