Posh Queen: Mpenzi wangu anapata tabu sana

Posh Queen: Mpenzi wangu anapata tabu sana

Babu huoni au sasa mama ake ana ****** gani hapo....
Huyo dada hizo hips sio za asili acha ubishi

Sent using Jamii Forums mobile app
Huo ****** wa huyo mama na wa mama yako sawa?weka picha!
Huo ****** umeona ulipotokea origin yake kwao sio tatizo.hips kuongezeka sijui kujibinua km mobeto hizo swaga.hata identical twins wenyewe wanatofautiana.Muhimu huo ****** huyo malaya amerithi kwa mama.Au ulitaka huyo mama awe wewe au ndio uwe poshqueen???wacha kubisha bisha kila kitu.nyambaaafuuu!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na huo ****** wa mama yake vip ameutengeneza? Au mama yako anashape km ya huyo mama?huo ****** umetokea hapo.hatuchumi tini kwenye mwarobaini wala embe kwenye mnazi.mwenye macho na atazame.
Mkuu wew ndo humjui huyo dada ni kweli alikua na shape ya kawaida tu kama ya naibu spika...
Na baada ya kubadirisha shape alifuta picha zake zote za zaman kwenye account yake ya instagram na kuanza kupost upyaaa...

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom