Popote ulipo Rukia.

Popote ulipo Rukia.

Mnhhhhh kwa hio umekubali wewe ni dogo??

Nimefanya nini cha maana, Maisha yangu yanakuhusu nini wewe mpuuzi??

Nina busara/nashauri wengine...inakuuma au??? Wacha wivu wa kijinga dada,,,na umeng’ang’ani kuosha K yako umeiosha??? Mbona kuna uvundo humu,,,kaoshe K yako na wewe!

Akili yako imejaa matope, kama hukuona ule ulikua utani,sio kosa langu ni bichwa lako limejaa makamasi, Mbuzi we!
Kama ulikuwa utani ulikuja kuni-quote ya nini?

Ukweli unauma ndioo maana mpaka saivi unashinda ukinijibu, ungekuwa na busara unge ignore na kuendelea na mambo yako

Kumbe limama lizima limekubuhu

Mpumbavu **** wewe sikuoi
 
Kama ulikuwa utani ulikuja kuni-quote ya nini?

Ukweli unauma ndioo maana mpaka saivi unashinda ukinijibu, ungekuwa na busara unge ignore na kuendelea na mambo yako

Kumbe limama lizima limekubuhu

Mpumbavu **** wewe sikuoi

Wewe kweli akili yako imejaa makamasi,

Ulitaka useme mbovu, mimi nikuangalie tu???mxiewwww

Utani nimemaanisha niliposema nataka niongeze miguu, kwa akili yako ya kitoto ukajua ni kweli, nataka kuongeza miguu,,,mnh

limama limekubuhu utajijuuuuuuu

Eti hunioi kwendaaaa, usidhanie sijui kama nabishana na mdada mdogo!,,,,kaoshe K hio mbwa wewe,,,,,
 
Toka mwaka 2014 mpaka Sasa hiyo papuchi itakuwa haijapata2 mtu wakuisafisha nakuipulizia manukato?
 
Wewe kweli akili yako imejaa makamasi,

Ulitaka useme mbovu, mimi nikuangalie tu???mxiewwww

Utani nimemaanisha niliposema nataka niongeze miguu, kwa akili yako ya kitoto ukajua ni kweli, nataka kuongeza miguu,,,mnh

limama limekubuhu utajijuuuuuuu

Eti hunioi kwendaaaa, usidhanie sijui kama nabishana na mdada mdogo!,,,,kaoshe K hio mbwa wewe,,,,,
[emoji23][emoji23] kama qu.ma yako hainuki sasa unajishuku nini?

Akili yangu imejaa makamasi alafu unabishana na mimi, sasa unaweza kubishana na kichaa kama wewe sio kichaa pumbavu wewe

Yani hapa adi nahisi niki-quote, vidole vyangu vinabaki na viharafu harufu[emoji5][emoji5]

Mimi naone huruma watoto wako watakavo pata hasara kuwa na mama kama wewe, mama mwenye elimu lakini huna akili, una umri mkubwa lakini bado hujakuwa
 
Hili swala la papuchi kunuka limeshamiri sana,tunaomba uongozi wa awamu ya tano walifanyie kazi hili maana wanaume tunateseka haki yaan ukikutana na papuchi inayonuka unaogopa ata kutongoza tena
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hili swala la papuchi kunuka limeshamiri sana,tunaomba uongozi wa awamu ya tano walifanyie kazi hili maana wanaume tunateseka haki yaan ukikutana na papuchi inayonuka unaogopa ata kutongoza tena
 
Jamaa u are not serious. Tangu 2014 mpaka sasa ndo unakuja kuandika hapa? Kwa nn hukumwandikia siku hizo?
 
Kweli ww uko serious thread tangia juni uko unakuja kucoment leo kwann hukucoment tangia kipindi icho?

Hall 2 mwanangu. Dah hilo hall ndug yangu kwa yale mazngira haikua harufu ya dem ilkua harufu ya vyoo. Umesahau watu walvyokua wanakojoa kam ng'ombe...vyoo vichafu kichizi...afu magodoro kunguni kibao.
Ndo ulienda kumlaza huyo dem?
 
Halafu maji ilikuwa sometimes shida main campus kwa miaka hiyo,waliosoma udsm kabla ya mfumo wa tisiyu hasa kukaa mabibo,mazingira yalikuwa poa sana
Hall 2 mwanangu. Dah hilo hall ndug yangu kwa yale mazngira haikua harufu ya dem ilkua harufu ya vyoo. Umesahau watu walvyokua wanakojoa kam ng'ombe...vyoo vichafu kichizi...afu magodoro kunguni kibao.
Ndo ulienda kumlaza huyo dem?
 
Heheheehh. Huyu mwamba anavyojimwambafai kwa wale wasiojua yale mazngira watamwamini. Hall 2 na hall 5 hayakua mahala salama pa watu kuishi. Mahall yananuka, mikojo kila sehemu. Vyoo vinavuja, kunya lazma uikane nafsi yako ndo unye laa sivyo mpaka vyoo vya theater.
 
Heheheehh. Huyu mwamba anavyojimwambafai kwa wale wasiojua yale mazngira watamwamini. Hall 2 na hall 5 hayakua mahala salama pa watu kuishi. Mahall yananuka, mikojo kila sehemu. Vyoo vinavuja, kunya lazma uikane nafsi yako ndo unye laa sivyo mpaka vyoo vya theater.
Mbona umekuja na points za kitoto mzee baba humu wapo wengi tu walioishi hostel. Usafi wa choo sehem yoyote ile ambayo wanashea watu hali yake inakuwa sio nzuri hata mabibo sometimes hali inakuwa sio nzuri pia. Sasa unataka kusema uchafu wa chooni ndo ulikuw harufu unasikia vyumbani? Kwamba huyo demu alikuwa yupo sawa hana harufu yoyote. kwa iyo kila demu aliekuwa analiwa hall2 na hall5 alikuw ansikika kunuka K kwa sababu ya hio hali. Wengi wameshaliwa katika hizo halls na nina imani wanendelea en of course wananukia harufu zao za kawaida. Huyo manzi alikuwa anauka hata ungempeleka 5 star hotel.
 
Heheheehh. Huyu mwamba anavyojimwambafai kwa wale wasiojua yale mazngira watamwamini. Hall 2 na hall 5 hayakua mahala salama pa watu kuishi. Mahall yananuka, mikojo kila sehemu. Vyoo vinavuja, kunya lazma uikane nafsi yako ndo unye laa sivyo mpaka vyoo vya theater.
Heheheehh. Huyu mwamba anavyojimwambafai kwa wale wasiojua yale mazngira watamwamini. Hall 2 na hall 5 hayakua mahala salama pa watu kuishi. Mahall yananuka, mikojo kila sehemu. Vyoo vinavuja, kunya lazma uikane nafsi yako ndo unye laa sivyo mpaka vyoo vya theater.
Kwanini utumbo utupwe wakati wenyewe twalia ndizi? Halls zote za udsm zilikuwa zinatumiwa na wadau kupiga show time sometime huko huko halls za kike wadau walikuwa wanaenda kupiga show. Sasa ww umekuja na maneno yako ya Hadija Kopa ila kiudsm mambo yalikuwa hivyo na madem wa kila aina na kila rangi wakiliwa humo humo na ni kila siku.
 
Back
Top Bottom