Popote ulipo Rukia.

Popote ulipo Rukia.

Pole sana...

Ule labda ulikua usichana na ubusy wa chuo... kwa sasa atakua yupo vizuri...


Cc: mahondaw
 
ulikua unanitafuta eeh??? umepata chance..mxiewwwwwwwww
Aisee, kama ndio mapungufu yako usipaniki..
Hili ni swala lina epukika ukijifanyia usafi..

Cha muhimu kama ni fangasi nenda kwa daktari upate ushauri na dawa..

ila naomba nikuulize hiyo harufu wewe huisikii?
Maana jamaa kakudhalilisha sana
 
Aisee, kama ndio mapungufu yako usipaniki..
Hili ni swala lina epukika ukijifanyia usafi..

Cha muhimu kama ni fangasi nenda kwa daktari upate ushauri na dawa..

ila naomba nikuulize hiyo harufu wewe huisikii?
Maana jamaa kakudhalilisha sana

Nilikufanya nini mpaka ukaniweka kiporo??? Pole we! Kama unataka kuniprovoke nikutukane hujanipata mpuuzi wewe, harufu anza kuwanusa dada zako kwanza! Mxiewwww
 
Nilikufanya nini mpaka ukaniweka kiporo??? Pole we! Kama unataka kuniprovoke nikutukane hujanipata mpuuzi wewe, harufu anza kuwanusa dada zako kwanza! Mxiewwww
Aiseeee mbona unaniletea uhayawani[emoji23] wewe sio wa kwanza kupata hiyo hali

Dah, rukia bhn.. Unakasirika mambo madogo sasa kama huogi na kusafisha mwili wako unataka thread iliyokusema ifutwe? Kama wewe hutaki kubadilika basi wengine watajifunza.. Lakini thread haiwez futwa...

ila unakosa raha maana hakuna mwanaume atazama chumvini na hiyo harufu[emoji23]

Oga dada rukia ogaaa .. Utakosa bwana kisa mambo madogo
 
Aiseeee mbona unaniletea uhayawani[emoji23] wewe sio wa kwanza kupata hiyo hali

Dah, rukia bhn.. Unakasirika mambo madogo sasa kama huogi na kusafisha mwili wako unataka thread iliyokusema ifutwe? Kama wewe hutaki kubadilika basi wengine watajifunza.. Lakini thread haiwez futwa...

ila unakosa raha maana hakuna mwanaume atazama chumvini na hiyo harufu[emoji23]

Oga dada rukia ogaaa .. Utakosa bwana kisa mambo madogo

Kwendaaaaaa ujinga tu ndio unakusumbua,,,,chukua time dogo,,,kuandika ujinga ujinga sio sifa...
 
Hahah JF buana...

Yaani wakati mwingine huwa kuna sredi ndani ya sredi...

Kusoma mizozano ya wadau katika comments huwa burudani sana, unapata unataka waendelee tu kutoleana upate kitu ya kusoma...
 
Sijapata rafiki
😂😂😂 ningekuja kukusaidia tatizo mi sijawahi kuexperience hivi vitu maana mi ni wale ninaoamini mapenzini ni uchafu, kwa hiyo hata hiyo harufu sitaisikia hata kama kutakuwa na kila aina ya harufu🤣🤣🤣
 
Kwendaaaaaa ujinga tu ndio unakusumbua,,,,chukua time dogo,,,kuandika ujinga ujinga sio sifa...
Dogo ni wewe rukia unashindwa kuosha k.... Udogo ni akili sio umri.. Eti unaogopa ban, mtu mzima unaiabudu jf... Uko radhi kumtukana mume wako lakini kutukana jf huwezi... Wewe ni mpumbavu ... Tena mpumbavu wa pili, maana kwenye maisha yako huwez kuwa wakwanza[emoji4]

Avatar haifanani na unadhifu wako... Kajifunze kufua chupi ndio uje uniite mimi dogo..

Kama ni ban unaogopa mimi ndio napendaga
 
Dogo ni wewe rukia unashindwa kuosha k.... Udogo ni akili sio umri.. Eti unaogopa ban, mtu mzima unaiabudu jf... Uko radhi kumtukana mume wako lakini kutukukana jf huwezi... Wewe ni mpumbavu ... Tena mpumbavu wa pili, maana kwenye maisha yako huwez kuwa wakwanza[emoji4]

Avatar haifanani na unadhifu wako... Kajifunze kufua chupi ndio uje uniite mimi dogo..

Kama ni ban unaogopa mimi ndio napendaga

Wewe dogo hivi shida yako ni nini??

Kama unatafuta attention JF ,koma kuitafuta kupitia Kwangu,,

Kwa nini nakuita dogo,sababu unanuka maziwa,na hujabadilishwa diaper leo,,unasambaza harufu yako ya mavi humu,,,,wewe ni dogo hujafikisha miaka 25 BISHA???.. vimatusi vyako vya reja reja havimtishi yeyote eti unanitishia ban hahaaaaa nacheka kihutu
 
Wewe dogo hivi shida yako ni nini??

Kama unatafuta attention JF ,koma kuitafuta kupitia Kwangu,,

Kwa nini nakuita dogo,sababu unanuka maziwa,na hujabadilishwa diaper leo,,unasambaza harufu yako ya mavi humu,,,,wewe ni dogo hujafikisha miaka 25 BISHA???.. vimatusi vyako vya reja reja havimtishi yeyote eti unanitishia ban hahaaaaa nacheka kihutu
Wewe uliofikisha 25 umefanya nini cha maana... Umegegedwa na mtu anayevumilia harufu shukuru Mungu

Eti wewe ndio unajitia mtu mzima unaleta mada zako ili watu wakupe heshima au upate bwana, unajifanya una busara wakati chini kunanuka..ptuu

Unataka kuongeza makalio na miguu yako kama chelewa, ulithibitisha hapa https://www.jamiiforums.com/index.php?threads/1436190/

Mimi nakushauri huu muda nenda kaoshe papuchi na usinijibu tena
 
Wewe uliofikisha 25 umefanya nini cha maana... Umegegedwa na mtu anayevumilia harufu shukuru Mungu

Eti wewe ndio unajitia mtu mzima unaleta mada zako ili watu wakupe heshima au upate bwana, unajifanya una busara wakati chini kunanuka..ptuu

Unataka kuongeza makalio na miguu yako kama chelewa, ulithibitisha hapahttps://www.jamiiforums.com/index.php?threads/1436190/

Mimi nakushauri huu muda nenda kaoshe papuchi na usinijibu tena

Mnhhhhh kwa hio umekubali wewe ni dogo??

Nimefanya nini cha maana, Maisha yangu yanakuhusu nini wewe mpuuzi??

Nina busara/nashauri wengine...inakuuma au??? Wacha wivu wa kijinga dada,,,na umeng’ang’ani kuosha K yako umeiosha??? Mbona kuna uvundo humu,,,kaoshe K yako na wewe!

Akili yako imejaa matope, kama hukuona ule ulikua utani,sio kosa langu ni bichwa lako limejaa makamasi, Mbuzi we!
 
Back
Top Bottom