Popobawa kaibuka

Popobawa kaibuka

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Posts
13,786
Reaction score
2,104
Popobawa kaibukia Pemba anawatesa sana watu usiku.
 
ukila ngurue aka kitimoto popobawa hakufuati,hii pia ni fursa ya biashara kupeleka kitimoto pemba...
 
Popobawa kaibukia Pemba anawatesa sana watu usiku.

Nasikia dawa yake ndogo unachukua mfupa wa nguruwe unauingiza kwenye tigo haji kabisa
 
Nasikia dawa yake ndogo unachukua mfupa wa nguruwe unauingiza kwenye tigo haji kabisa

Tafadhari usijiingize hilo fupa kwa ajili ya uvumi wa kijinga kwa kufanya hivyo utafanya mfupa uwe substitute ya popobawa
 
Hivi hizi hekaya za hili lidude hua za kweli? Mi nimeanza kusikia watu wanasimuliana tangu miaka ya 90 na.
 
navosikia popobawa haachi mchezo wake mpaka utangaze kwa watu kuwa amekula tigo yako.
 
hadi leo hakuna proof yoyote ile..

Sasa nashangaa watu kila uchao wanaibuka na hekaya hizi sijua nani alizianzisha! Nataka ajitokeze mdau japo mmoja ktk hili atupe ushuhuda ikiwezekana pia na njia za kulikwepa zimwi hili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom