Popobawa kaibuka | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popobawa kaibuka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TIQO, Mar 22, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Popobawa kaibukia Pemba anawatesa sana watu usiku.
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hahaha duh.......poleni sana
     
  3. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mateso ya aina ipi? fafanua
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Anaingilia kimwili bila ridhaa ya watu
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,497
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Wacha uwongo.
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,790
    Likes Received: 5,655
    Trophy Points: 280
    Sema ukweli..
     
  7. p

    pointers JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukila ngurue aka kitimoto popobawa hakufuati,hii pia ni fursa ya biashara kupeleka kitimoto pemba...
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nasikia dawa yake ndogo unachukua mfupa wa nguruwe unauingiza kwenye tigo haji kabisa
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,285
    Likes Received: 1,189
    Trophy Points: 280
    Tafadhari usijiingize hilo fupa kwa ajili ya uvumi wa kijinga kwa kufanya hivyo utafanya mfupa uwe substitute ya popobawa
     
  10. S

    Skype JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Asalaalee! Am speechless.
     
  11. S

    Skype JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi hekaya za hili lidude hua za kweli? Mi nimeanza kusikia watu wanasimuliana tangu miaka ya 90 na.
     
  12. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 726
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    navosikia popobawa haachi mchezo wake mpaka utangaze kwa watu kuwa amekula tigo yako.
     
  13. S

    Skype JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hili sasa balaa kubwa tena ni janga kama mafuriko ya jangwani kipindi cha mvua kubwa.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hadi leo hakuna proof yoyote ile..
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa nashangaa watu kila uchao wanaibuka na hekaya hizi sijua nani alizianzisha! Nataka ajitokeze mdau japo mmoja ktk hili atupe ushuhuda ikiwezekana pia na njia za kulikwepa zimwi hili.
     
  16. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimecheka majibu ya wandugu hapo juu! Teh teh!
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,925
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Kumbe dawa simple,unaweka mfupa ndani ya tigo hadi asubuhi... Ha ha ha
     
  18. S

    Skype JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mh! Hii dawa sijui kama inaruhusiwa. Mi naona dawa halisi na ya uhakika ni kupuuza habari hizi.
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh!...
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Leo kumbe ni simple kuweka jifupa kwenye nnyaa eeh?
     
Loading...