Popo nao kwa ubaradhuli!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popo nao kwa ubaradhuli!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eiyer, Mar 6, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Najua ulikua hujui jambo hili,sio wewe tu,bali wengi hawajui.Ni kwamba sio binadamu peke yake ambae anajihusisha na vitendo vya ushoga au usagaji.Wanyama nao kuna baadhi wana tabia hiyo,popo ndo wana idadi kubwa ya mashoga kuliko kundi lolote la wanyama.Popo wengi wa kiume ni mashoga kuliko wale wasio mashoga.Hii ni siri yako.Usimwambie mtu ambae hajafikisha umri wa miaka 18!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    ha!...popo wengi wa kiume ni mashoga kuliko wale wasio mashoga....hapa sijakupata....
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anamaanisha idadi kubwa ya popo wakiume ni mashoga kuliko wasio mashoga.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kivip sasa???na kwa nn imekaa ivyo?
    tuweke wazi...
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Source
    p
    l
    e
    a
    s
    e !
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Amakweli ni ubaradhuli huu!
     
  7. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 3,626
    Trophy Points: 280
    Nafikiri anamaanisha zaidi ya 50% ya popo dume ni mashoga
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    Umejuaje...unafuga mapopo mashoga nini ?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,938
    Likes Received: 5,089
    Trophy Points: 280
    alamsiki jamani
     
  10. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,001
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Atuwekee picha.
    MP.
     
Loading...