Pope: 'Who am I to judge' gay people?

Pope: 'Who am I to judge' gay people?

Status
Not open for further replies.
Pope ana akili sana huyu.......

 
Last edited by a moderator:
Please read the following story and see for yourself. Now Pope Fracis says yes to Gay rights!


"The leader of the Catholic church has announced that he wants to reach out to gay people saying he won't judge priests for their sexual orientation. It marks a shift in tone to his predecessor Pope Benedict who said those with deep rooted homosexual tendencies should not become priests." Reader more.
 
the way i see it i like this: either the pope doesnt understand what 'gay' means or he said those words out of sympathy to gain followers or popularity especially from liberals.for the person of his calibre, for the undisputed, infallible head of the roman church to come out with such words is a pity and shame upon all catholics and the church in general.i believe the end days are drawing nigh.i am a catholic,a devout catholic and it pains me so much to hear such comments,of all people but not the pope for he is the symbol of Christ on earth.sympathize with all kinds of sins all kinds of people but not gay.for even in the bible it is said that "NOT ALL SINS ARE FORGIVEN" and i have a million reasons to believe that being gay is one of those sins
 
Jesus never judge other people and never carry hate against human, even against the worst sinner. More over he told to a group who want to stone Mary of Magdalene , if you have never commit a sin throw the first stone, tat is the example that Jesus never could lead any attack against gays , not even mention the word kill. That is not Christian.

Mkuu kwani ungeandika tu kiswahili si ungeeleweka zaidi!
 
the way i see it i like this: either the pope doesnt understand what 'gay' means or he said those words out ....
Labda kwa kuupa mjadala huu mapana, je unaamini kuwa mtu anaweza kuzaliwa akiwa gay ("homosexual orientation")? Kama jibu ni ndio, je tunapata wapi haki ya kumuhukumu mtu aliyezaliwa akiwa hivyo? Ni nani kati yetu sisi tulio "straight" aliyechagua kuzaliwa "straight"?

Tuweke kando kwanza mjadala wa kama mtu aliyezaliwa akiwa na homosexual orientation anayo haki ya kuamua "kutii kiu yake" ama la kama tufanyavyo tulio straight (eg celibacy).

Kama tunaamini kuwa hakuna anayezaliwa akiwa gay na kuwa orientation hiyo ni suala la hiari au uamuzi wa mtu, then pengine kunaweza kuwa na basis ya ku -question busara iliyomo katika "maamuzi" yao.
 
Kumbe uyu papa nae hamna kitu, akili zake sawa na lile jaluo linaitwa Obama...
 
Kumbe uyu papa nae hamna kitu, akili zake sawa na lile jaluo linaitwa Obama...

mimi siyo mkatoliki lkn nilishangaa kuona juzi papa anavua kofia yake na kumrushia muumini kama wafanyavyo akina 50 cent. nikajiuliza: je haya mavazi ya papa hayana hadhi yake? nilidhani mavazi yale yamebarikiwa. iweje amrushie kofia yake muumini wa kawaida. Pili, je muumini wa kawaida anawza kuvaa kofia ile? anaivalia wapi na muda gani? nimezoea kuona mapadre na maaskofu wakivaa kofia zile. naomba ufafanuzi wadau
 
mimi siyo mkatoliki lkn nilishangaa kuona juzi papa anavua kofia yake na kumrushia muumini kama wafanyavyo akina 50 cent. nikajiuliza: je haya mavazi ya papa hayana hadhi yake? nilidhani mavazi yale yamebarikiwa. iweje amrushie kofia yake muumini wa kawaida. Pili, je muumini wa kawaida anawza kuvaa kofia ile? anaivalia wapi na muda gani? nimezoea kuona mapadre na maaskofu wakivaa kofia zile. naomba ufafanuzi wadau

Ukiona Matukio haya ujue Dunia imeisha...sasa kama Papa anasema ukiwatenga Mashoga sio sawa, je ushoga ni sawa? na kama ni sawa Kanisa linautambua? je kwanini wasikubali basi wanawake wawe Mapadri tena hilo wala halina tatizo lolote na Maadili ya Kanisa, nadhani huyu papa ni tatizo lingine ndio maana anasema watu wafanye fujo ili waabudu,...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom