POMBE NI SHIDA

Royal Son

JF-Expert Member
Dec 22, 2016
558
1,000
POMBE BWANA...

Mlevi mmoja aliwambia wenzake
"Jamani mimi nina wasiwasi,
Nahisi mimi ni Yesu!"
Wakamwuliza
"Kwa nini unajihisi hivyo?"
Akajbu,
"Kwa sababu, jana nilifika nyumbani, wife akasema,
"Yesu wangu" umelewa tena!

Asubuhi nikapelekwa kituo cha polisi,
mkuu wa polisi aliponiona akasema "Yesu wangu" umeletwa tena!

Jion hii wakati nimefika, hawa wahudumu wa baa walivyoniona wakasema,
"Yesu wangu" umekuja tena!

Hapo ndio nikawa na mashaka kuwa huenda mimi nikawa ndiye Yesu!

 

corasco

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
3,565
2,000
Wewe una matatizo acha kukufuru..shame on you asubuhi yote hii unatuma upuuz upuuz hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom