Pombe imesambaratisha familia, nahitaji ushauri

Pombe imesambaratisha familia, nahitaji ushauri

Pole sn, kwanza kabisa wewe ni pure an alcoholic na kitaalum kabisa ULEVI SUGU (ALCOHOLISM) HAUNA TIBA (RESEARCH BY World Health Organization (W.H.O) SINCE 1949) pia lazima ufahamu kuwa ULEVI SUGU (ALCOHOLISM) una hatua kuu tatu (YA AWALI, KATI NA YA MWISHO) kwa maelezo yako ww umefikia hatua ya mwisho yaani LATE STAGE ambayo hakuna jinsi yyt unaweza kunywa pombe na kubaki salama as a social drinker, njia pekee ya kukusaidia jaribu kutafuta kitu ALCOHOLICS ANOYMNOUS (A.A) MEETING katika eneo lako au waweza kuwasiliana nami kwa +255 789 78 05 29 kwa msaada zaidi.
Umereply li topic lote ili iweje?
 
Cha msingi ni kuchukua watoto wako kwani holo jukumu lako ,yeye na wwe muwe mnasaidiana na kushauliana kama wazazi,
 
watoto anao yeye huko .mm nipo single now

Story ya kutunga hii! hapa unasema upo single mara unasema ulisharudiana na mke wako tatizo lilibaki ni kwa upande wa pili ambao ni kwa ndugu zako na wazazi wako! ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu
 
Kachume fimbo na umkabidhi mkeo akutandike kwa idadi aitakayo yeye......
 
Kwani katiyako namwenamke mwenyemakosa ninani siniwewe waelezeze wazazi wako kua wewe ndo ulimkosea kutokana naulevi wako nayeye amekusamehe tatizo la wazazi wako wanaelewa mkeo ndo mwenyemakosa kutokana nakukukata kisu wanamuona nimuuaji hajui chanzo chakukukata kisu niwewe alikua anakerwa na ulevi wako waeleze tu wataukelewa kua chanzo niwewe nasio yeye naumemuomba msamaha amekubali kama niwaelewa wataelewa
NB:kueni makini hasa vijana malimbuken mnao jifunza pombe naangalieni kampani ya marafiki mlionao mwenzenu kaanzia kwenye bia akahamia kwenye konyagi hatimae jogoo nisawa namtu unamiliki Hiac ukaludi kwenye baiskeli hatimae tololi pombe haina faida yoyote zaidi yakuludisha uchumi nyuma ULEVI NOMAAAAAAAA!!!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
ntule Nadhani uliwaficha wazazi wako kisa cha kugombana na mkeo kuwa ni Pombe ila waelezee ukweli kisa kizima na pia waelezee kuwa watoto wanawahitaji baba na mama
 
Last edited by a moderator:
Kwa vikao,huwezi kumrudisha mkeo,chukua uamuzi mgumu mrejeshe mkeo,na mfungue ukurasa mpya wa maisha.Wazazi watakuja kuelewa baadaye mkikaa kwa mda flani bila matatizo huku wakiona kwa vitendo mabadiliko chanya ya maendeleo yenu.Usithubutu kumsimulia mkeo maoni ya wazazi wako.Utajenga uadui wa kudumu baina ya wazazi wako na mkeo.Wazazi wako waje kuelewa baadaye sana kuwa mmebadilika na mnapendana kwa dhati.Hii itakusaidia wewe ku balance relationship ya wazazi wako na familia yako.
 
Pole sn, kwanza kabisa wewe ni pure an alcoholic na kitaalum kabisa ULEVI SUGU (ALCOHOLISM) HAUNA TIBA (RESEARCH BY World Health Organization (W.H.O) SINCE 1949) pia lazima ufahamu kuwa ULEVI SUGU (ALCOHOLISM) una hatua kuu tatu (YA AWALI, KATI NA YA MWISHO) kwa maelezo yako ww umefikia hatua ya mwisho yaani LATE STAGE ambayo hakuna jinsi yyt unaweza kunywa pombe na kubaki salama as a social drinker, njia pekee ya kukusaidia jaribu kutafuta kitu ALCOHOLICS ANOYMNOUS (A.A) MEETING katika eneo lako au waweza kuwasiliana nami kwa +255 789 78 05 29 kwa msaada zaidi.

ok broo hizo hatua kweli nilisha zipitia zote but kwa sasa namshukuru mungu alinisaidia nikaweza kuacha pombe hivi nina mwaka na mwezi moja bila kunywa pombe.
 
Story ya kutunga hii! hapa unasema upo single mara unasema ulisharudiana na mke wako tatizo lilibaki ni kwa upande wa pili ambao ni kwa ndugu zako na wazazi wako! ukiwa mwongo uwe na kumbukumbu

mke bado yupo kwao broo
 
Inaonekana wewe ulipoenda kwenu ulilia na kuwaambia umepigwa kisa lakini hukuwahi kuwaomba msaada kuwa umekuwa mlevi mbwa, sasa la muhimu na ushauri nasaha nenda kwa wazazi wako waambie ukweli kwamba tatizo ulikuwa ni wewe na umeacha pombe kabisa na watoto wanakuhitaji. Kuwa mkweli usijionyeshe mzuri kwa wazazi wako kwa makosa uliyoyafanya. Na aliekupa ushauri kuwa umekuwa alcoholic sio kweli maana hajasoma mpaka mwisho kuwa umeacha pombe
 
Kwa vikao,huwezi kumrudisha mkeo,chukua uamuzi mgumu mrejeshe mkeo,na mfungue ukurasa mpya wa maisha.Wazazi watakuja kuelewa baadaye mkikaa kwa mda flani bila matatizo huku wakiona kwa vitendo mabadiliko chanya ya maendeleo yenu.Usithubutu kumsimulia mkeo maoni ya wazazi wako.Utajenga uadui wa kudumu baina ya wazazi wako na mkeo.Wazazi wako waje kuelewa baadaye sana kuwa mmebadilika na mnapendana kwa dhati.Hii itakusaidia wewe ku balance relationship ya wazazi wako na familia yako.

asante sana kaka kwa ushauri wako mzuri.
 
Kikubwa ni kuwasikiliza wazazi wako ,hata vitabu vya mungu vinasema hivyo ,endapo hawataridhiwa na wwe ujue shida itarydi tena kwa njia yeyote ile kka ,huyo mwanamke wazazi wako wanamjua ndomana wakatoa ushauri huo ,

Aliye ishi na mke amekubali kuwa pombe ndio chanzo pia ametueleza kuwa mke alimkanya mara kadhaa kuhusu kuacha ulevi.sasa unaposema wazazi wanamjua mke kivipi?.Muhimu ni kuwa
kajielewa amrudie Mungu na amrudie mke kama wengi walivyo shauri.

Kama mtu mzima kwa kipindi chote lazima kashajutia.na wazazu waeleze kuwa mke akukushikia kisu kwa wema ni ugomvi hivyo alikuwa anajihami na pia alishachoka.kuachana wakati unjaua moyoni ulikosea wewe sio suluhisho.
 
si litakuwa tatixo likeongezeka Nyamungo
 
Last edited by a moderator:
Dini inasema samehe mara saba sabini, moyo unapopenda hata chongo huita kengeza. Mathali chanzo cha migogoro kinajulikana ambacho ni ulevi ambao ulikuwa unamkwaza mkeo na ambao umekiri kuacha, peaneni muda wa kusomana kabla ya kuchukua uamuzi wa kurudiana moja kwa moja. Huwezi kuijenga nyumba kwa siku moja, ni mchakato. Kadhalika ndoa, ndoa inahitaji ustahamilivu, uvumilivu na uaminifu kikubwa utii/trust. Mliopendana ni nyinyi wawili jamii inachangia sehemu kidogo katika mustakabali wenu. Kama umeamua kumrudia mkeo mrudie lakini sio kwa ghafla.

Kazi uliyonayo ni kurudisha mahusiano yaliyoharibika baina yako na mkeo kati yake na wazazi wako na yeye pia afanye vivyo hivyo kwa familia yake mkijiunganisha nyinyi wenyewe na watoto milowazaa kuwa kitu kimoja huku mkimtumainia MUNGU. Huu ni mchakato sio jambo la busara kufanya haraka
 
Back
Top Bottom