Polisi waongezewa mshahara nyongeza ya laki tatu

Polisi waongezewa mshahara nyongeza ya laki tatu

Kuna ukweli gani kuhusu habari hii?? Hata kama ni kweli mimi sioni kama kuna ubaya Polisi kuongezewa mshahara. Swala la kuongeza mshahara ni uamuzi wa Serikali na sio uamuzi wa chama. Tujiulize swali moja la msingi tu, je, kuna muda maalumu wa kuongeza mishahara ya watumishi wa umma kisheria??? Je, kama kuna muda maalumu, serikali imevunja sheria kuongeza mishahara ya polisi kipindi hichi???
 
Kuna ukweli gani kuhusu habari hii?? Hata kama ni kweli mimi sioni kama kuna ubaya Polisi kuongezewa mshahara. Swala la kuongeza mshahara ni uamuzi wa Serikali na sio uamuzi wa chama. Tujiulize swali moja la msingi tu, je, kuna muda maalumu wa kuongeza mishahara ya watumishi wa umma kisheria??? Je, kama kuna muda maalumu, serikali imevunja sheria kuongeza mishahara ya polisi kipindi hichi???

Hakuna polis alieongezewa mshahr
 
Haikuwa kwenye bajeti, afu pia ni ongezeko kubwa sana wao kupewa kama mshahara...
Labda useme bonus ya uchaguzi
 
ewe polisi muadilifu rudisha haraka hiyo hela isiyojulikana malengo yake .
 
Hizo ni rushwa za wazi na TAKUKURU ipo inaangalia..
 
halafu wewe ni mngese kabisaa mwalimu yupi alipandishiwa mshahara wa 100000? kama hujui bora unyamaze tu kuliko kupotosha watu mpuuzi wewe..


"Ukimuudhi mchinja mbwa wazimu utakurudia...waswahili walisema mamaa..." - By Hemed Maneti.
 
SIO KWELI mtoa mada anataka kuupotosha uma na tukiwasikiliza na kuwaamini watu kama hawa watatuharibia Tanzania yetu. UKWELI NI KEAMBA POLISI WAMEPOKEA MSHAHARA TAREHE 21/9/2015 NA SIO JANA. NA MSHAHARA ULIKUA NI KIMA KILEKILE WALICHOANZA KUPOKEA TANGU MWEZI WA 7 ILIPOANZA KUTUMIKA BAJETI MPYA. MWEZI HUU HAIJAONGEZEKA HATA 200.
 
SIO KWELI mtoa mada anataka kuupotosha uma na tukiwasikiliza na kuwaamini watu kama hawa watatuharibia Tanzania yetu. UKWELI NI KEAMBA POLISI WAMEPOKEA MSHAHARA TAREHE 21/9/2015 NA SIO JANA. NA MSHAHARA ULIKUA NI KIMA KILEKILE WALICHOANZA KUPOKEA TANGU MWEZI WA 7 ILIPOANZA KUTUMIKA BAJETI MPYA. MWEZI HUU HAIJAONGEZEKA HATA 200.

Bro acha kelele angalia account yako
 
Jana polisi wote wa tanzania walipokea mshahara wa nyongeza ya sh. 300000 kwa mwezi kama mshahara wao. Hii inamaana ya kwamba kama polisi alikuwa anapokea laki 4 basi jana kapokea laki 7 katika mshahara wake.

Sijui tafsiri ya kupandisha mshahara huu kwa spidi ya hali ya juu lkn nataka kupata ufumbuzi wenu wadau.

chanzo: polisi yoyote

Hiyo ni posho bhana....
 
swali linakuja: WATALIPA KWA KASMA IPI MAANA BUDGET HAIKUPITISHA NYONGEZA HIYO. PILI SHERIA YA UCHAGUZI INASEMAJE Kuhusu rushwa hii kwa wafanyakazi mkuu ww mgeni na serikali hii?mbona kwenye fungu la raisi la nje liliongezwa bila kasma?nani alihoji?
 
hiyo ni kick tu ya uchaguzi bhana kwanini hiyo allowance wacpewe toka january jamani
 
swali linakuja: WATALIPA KWA KASMA IPI MAANA BUDGET HAIKUPITISHA NYONGEZA HIYO. PILI SHERIA YA UCHAGUZI INASEMAJE Kuhusu rushwa hii kwa wafanyakazi wa serikali?

Najua jambo hili halina ukweli lakini kwa nchi hii lolote lunawezekana. Bajeti ya safari za Rais 2014/2015 iliisha miezi 3 tu baada ya kupitisha lakini mkulu aliendelea kusafiri tu hadi mwaka ukaisha, unadhani fedha ilitoka kasma gani. Ambacho huwa kinafanyika bungeni ni usanii tu. Bajeti ya Tanzania haijawahi kufuatwa kama ilivyopangwa.
 
Polisi hawana siri hata kidogo!ndio maana munauawa hovyo nyie sungura matope!mbona JWTZ,TRA,TANAPA wakiongezewa mshahara au posho hatusikii mitandaoni wala hatujui tu!?

Polisi wa Tanzania muna nini?
 
Umeona Leo nimejishughulisha na bodaboda?

Mpunga ndo umeingia tuheshimiane sasa.

Januari naingiza spacio ya kuongeza heshima mtaani.

Mtachonga sana mwaka huu.
 
Jana polisi wote wa tanzania walipokea mshahara wa nyongeza ya sh. 300000 kwa mwezi kama mshahara wao. Hii inamaana ya kwamba kama polisi alikuwa anapokea laki 4 basi jana kapokea laki 7 katika mshahara wake.

Sijui tafsiri ya kupandisha mshahara huu kwa spidi ya hali ya juu lkn nataka kupata ufumbuzi wenu wadau.

chanzo: polisi yoyote
shost, kumbe wewe ni ndata, nimewakumbuka mandata by The Police!.

P.
 
Back
Top Bottom