Polisi waongezewa mshahara nyongeza ya laki tatu

Polisi waongezewa mshahara nyongeza ya laki tatu

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Posts
15,316
Reaction score
23,187
Jana polisi wote wa tanzania walipokea mshahara wa nyongeza ya sh. 300000 kwa mwezi kama mshahara wao. Hii inamaana ya kwamba kama polisi alikuwa anapokea laki 4 basi jana kapokea laki 7 katika mshahara wake.

Sijui tafsiri ya kupandisha mshahara huu kwa spidi ya hali ya juu lkn nataka kupata ufumbuzi wenu wadau.

chanzo: polisi yoyote
 
Mishahara yote kwa kibali cha bunge, kasima hii wamepata wapi? jaribu kunguza kwanza. Uenda ikawa posho lakini sio mishahara alnc za kawaida.
 
jana polisi wote wa tanzania walipokea mshahara wa nyongeza ya sh. 300000 kwa mwezi kama mshahara wao. Hii inamaana ya kwamba kama polisi alikuwa anapokea laki 4 basi jana kapokea laki 7 katika mshahara wake.

Sijui tafsiri ya kupandisha mshahara huu kwa spidi ya hali ya juu lkn nataka kupata ufumbuzi wenu wadau.

Chanzo: Polisi yoyote

kama hakuna tangazo rasmi la kuongeza mshahara
huo ni usanii au ni hongo ya mwezi mmoja tu alafu itaondolewa baada ya uchaguzi.
 
Uchaguziiiiiiiiiii.....

Hongooooo hiyooooo...!!!
 
swali linakuja: WATALIPA KWA KASMA IPI MAANA BUDGET HAIKUPITISHA NYONGEZA HIYO. PILI SHERIA YA UCHAGUZI INASEMAJE Kuhusu rushwa hii kwa wafanyakazi wa serikali?
 
Mbona hawatulipi na sisi wakandarasi Toka 2013 tunawadai na mradi wao tumeshawakabidhi au kwavile sisi wanyonge?tutaonyesha nguvu yetu tarehe 25 oktoba
 
Kama ni kweli basi ni suala la kupongezwa sana sio kukasilika.
 
Sio kweli ni bora mtu uanzishe thread km tetesi ngoja wenyewe mapolisi waje watoe ufafanuz hapa
 
Back
Top Bottom