Polisi waongezewa mshahara nyongeza ya laki tatu

Polisi waongezewa mshahara nyongeza ya laki tatu

Walimu wakuu, waratibu na wakuu wa idara waliongezewa TSH. 250,000/=@1 watumishi wengine ni 13% mi sielewi inamaanisha nn? OK Tukutane OCT 25
 
wameongezewa posho ya kujikimu kutoka 180 hadi 300.ni mpango uliokuwepo ili kuwapa wanajeshi wa kada zote maslai sawa.iyo 300 ni sawa na posho ya kujikimu ya mwanajeshi wa jwtz.mshahara pia utapanda hivi karibuni. so mshahara haujaongezwa bali ni posho
 
Ccm wanajisumbua....bure kura ni ukawa ..tu hadanganywi mtu n'gooo????????
 
ewe polisi muadilifu rudisha haraka hiyo hela isiyojulikana malengo yake .

Malengo! Unauliza malengo wakati unaelewa kuna kula vizuri ukapata nguvu za kukabiliana na ukawa wakati wa kupiga kura na kutangaza matokeo.Utatoa kipondo kama huna shibe? Nao sio wajinga watakuwa wameitoa kama bonus na sio ongezeko la mshahara.
 
halafu wewe ni mngese kabisaa mwalimu yupi alipandishiwa mshahara wa 100000? kama hujui bora unyamaze tu kuliko kupotosha watu mpuuzi wewe..

mbona una mhemko namna iyo
 
Malengo! Unauliza malengo wakati unaelewa kuna kula vizuri ukapata nguvu za kukabiliana na ukawa wakati wa kupiga kura na kutangaza matokeo.Utatoa kipondo kama huna shibe? Nao sio wajinga watakuwa wameitoa kama bonus na sio ongezeko la mshahara.

hivi wafanyakazi wa serikali ya Tanzania wanafika hata mil 1 , changanya wote unaowajua .
 
Polisi hawana siri hata kidogo!ndio maana munauawa hovyo nyie sungura matope!mbona JWTZ,TRA,TANAPA wakiongezewa mshahara au posho hatusikii mitandaoni wala hatujui tu!?

Polisi wa Tanzania muna nini?

Mkuu Hawa Siku hizi hata wake zao ni mizigo
 
Shost uchunguzwe kwasababu cybercrime inakuhusu
 
Hizo ni rushwa za wazi na TAKUKURU ipo inaangalia..

Kwani TAKUKURU hawataongezewa? Nao si ni moja ya vyombo vya dola pamoja na JW, MT na TISS? Maana yake ni kwamba vyombo vyote vya mabavu wameongezewa pay ghafla kwa kipindi hiki maalum na kwa sababu maalum. Kama waalimu wameongezewa ni kuwalainisha tu ili watumike kwa matakwa ya watawala wakati wa uchaguzi; ndilo fundi kubwa la wanataaluma dynamic wanaoweza kutumika katika kazi mbalimbali maalum za serikali zinazohitaji watendaji wengi wenye umakini kama sensa, uandikishaji na upigaji kura n.k; waalimu wana uwezo wa kufanya kazi maalum tofauti tofauti. Pesa zimetoka wapi huyo siyo issue, reallocation of funds ipo kwa mambo kama hayo; kuna mafungu yamehamishwa, shughuli
 
Mbona hawatulipi na sisi wakandarasi Toka 2013 tunawadai na mradi wao tumeshawakabidhi au kwavile sisi wanyonge?tutaonyesha nguvu yetu tarehe 25 oktoba

Mmejihesabu ili kuona kama population yenu ina athari yoyote ile kwao?
 
Yaani wanatia aibu sana polisi wa tanzania

Sio siri Mkuu Mimi huwa nakaa najiulza tatizo liko wapi..! Je ni malezi katika familia..? Ni mafunzo ndio kuna mapungufu au ni ulimbukeni.

Ndo maana hata RAIA wanaogopa kwenda kutoa taarifa vituoni maana wanajua zitavuja tuu..
 
halafu wewe ni mngese kabisaa mwalimu yupi alipandishiwa mshahara wa 100000? kama hujui bora unyamaze tu kuliko kupotosha watu mpuuzi wewe..

simbilisi wewe

We mpayukaj mkuu..acha kuropoka ulza uambiwe xio kuropoka kenge we
Jamani walimu msameheni huyu jamaa (jokes), inaelekea humu hakuna polisi maana hakuna mtu aliemshukia mleta uzi zaidi ya hawa jamaa walipogusa issue ya waalimu, natania ila itakuwa serikali ya ajabu kupandisha mshahara bila kutoa waraka wowote unless kama yalikuwa ni malimbikizo
 
Acha maneno ya uchochoron, utasababisha tuwapandishie kodi bure...
 
Back
Top Bottom