Polisi wamsaka mbunge CHADEMA kwa kufunga ofisi

Polisi wamsaka mbunge CHADEMA kwa kufunga ofisi

Tunayo saini zaidi ya 150 .ni kweli hakuwahi kutoa tarifa ya mapato na matumizi
kwanini mkurugenzi wa hanang anamkubatia na kuyakumbatia maovu?
Na kwanini mkuu wa wilaya na ded hawataki kuwasikiliza wananchi wanaagenda gani za siri
 
Polisi wasakeni watuhumiwa na wezi si wananchi wanao dai haki zao na kutaka kujibiwa kero zao
zingatieni utawala bora mhe.rais jakaya waangalie watendaji wako wamekosa dira
 
mkurugenzi hanang acha uvivu kasikilize kero za wananchi huo mshahara ni kodi zao
 
CHADEMA tumieni busara
msije chafua amani ya nchi!

Nadhani ulichokuwa unaandika hukukisoma... Wananchi ndo wamefunga ofisi si chadema..kama huamini Nguvu ya umma ndo hii sasa

Hata hivyo, alisema uamuzi
wa kufungwa ofisi hiyo,
yalitolewa kwenye mkutano
wa mkuu wa kijiji,kutokana na
kupinga unyanyasaji wa
viongozi wa kijiji, kutosoma mapato na matumizi tangu
mwaka 2007 na pia kuwataka
wafike Basotu viongozi wa
wilaya. Wananchi 365 walioshiriki
mkutano mkuu huo wa kijiji,
licha ya kufunga ofisi hiyo pia
walichagua vijana waliopitia
mafunzo ya mgambo kulinda
ofisi hizo hadi muafaka utakapopatikana.
 
Hawasomi taarifa kwa kuwa wamewaibia wananchi na watu wengi hivi sasa wanajua mahesabuvizuri sana
 
Mkuu pitia moja wapo ni kwamba afisa mtendaji anapaswa kubandika mapato na matumizi ubaoni kila mwezi akishindwa kufanya hivyo kwa miezi 3 mfululizo wananchi wanayo haki ya kuitisha mkutano mkuu na kupata saini 60+ za wananchi na kuung'oa uongozi
Hii sheria haina uhusiano wowote na kufunga ofisi. Huwezi kufunga ofisi ya serikali, bali unaweza kuondoa uongozi ngazi ya mtaa/kijiji kwa kura na siyo mabavu.

Halafu mbunge anahusikaje??? ... Mbunge ni mjumbe tu wa halmashauri ya wilaya na hana cheo chochote kwenye serikali za mitaa. Wabunge wengi ni walevi na hufikiri kuwa wana cheo kuliko mkuu wa wilaya .... very stupid indeed.
 
tutaendelea kudai haki zetu mpaka tupate.wwananchi wanadai yafuatayo 1.kutokushirikishwa katika matumizi bora ya ardhi na rasilimali kwa jumla na mapato na matumizi yao tangu mwaka 2007 hakuna watendaji wamekuwa miungu watu na kulan hela za wananchi tumeona mkurugenzi naye ameanza kushirikiana nao.sheria iko wazi tunaomba tuzingatie hiyo sheria watu zaidi ya 600 kufunga ofisi si wajinga mungu tusaidie
 
watendaji wabovu hutolewa kwa hasira za wananchi kkwakukaa kwa mabavu na je mwenye kungangania ofisi na madaraka na kujifanya miungu watu dawa yao nini na wote kubebwa na ded na wakuu kwa maslahi yao je hao wanafanyweje?kama unahuruma na watanzania njoo ukawasaidie haraka na tupe miongozo ya kufanya nyumba yao pango lao wameamua kulifunga wamejenga wenyewe na wamebomoa wenyewe.mtu kaoa mke wake mwenyewe kaamua kumwacha mwenyewe.pole sanaa hapa ndipo tulipofikishwa
 
huyo mbunge ni mjumbe wa mkutano mkuu wa kijiji ana haki zote kuchangia hoja zake na yuko vizuri sana na yuko na wananchi si mbunge mweny e kukaa na wahindi wa maslahi yake binafsi pole
 
kama kwa mwendo huo una haki ya kufunga ofisi lakini pia lazima tuangalie sheria za utawala bora zinasemaje? na huyo mwenyekiti kwa nini hatakiki kuwasomea wananchi mapato na matumizi?
 
Hii sheria haina uhusiano wowote na kufunga ofisi. Huwezi kufunga ofisi ya serikali, bali unaweza kuondoa uongozi ngazi ya mtaa/kijiji kwa kura na siyo mabavu..

Kama uongozi umeuondoa kwa mtizamo wako ofisi utaiacha wazi ili hao jamaa waje waibe ushahidi?
 
Wamezoea kula pesa za wanyonge ndani ya hiyo ofisi, nashangaa hao askari wanataka waendelee kukaa humo wakati hamna kazi wanayoifanya.
 
Kama uongozi umeuondoa kwa mtizamo wako ofisi utaiacha wazi ili hao jamaa waje waibe ushahidi?
Uongozi kuondolewa kuna procedures zake, hakuna mtu mwenye mamlaka ya kufunga ofisi, au hata kundi la watu.

Mbunge hahusiki na execution at all!!, hata siku moja. Hilo ndilo kosa wafanyalo wabunge vilaza ... akajibu tuhuma polisi, ionekane kama atafunguliwa mashtaka ama la, aende polisi asitake kudharau vyombo vya dola... huo ni ukosefu wa hekima (sijasema heshima).


Msitake kusingizia sheria hapa!~!!
 
Uongozi kuondolewa kuna procedures zake, hakuna mtu mwenye mamlaka ya kufunga ofisi, au hata kundi la watu.

Mbunge hahusiki na execution at all!!, hata siku moja. Hilo ndilo kosa wafanyalo wabunge vilaza ... akajibu tuhuma polisi, ionekane kama atafunguliwa mashtaka ama la, aende polisi asitake kudharau vyombo vya dola... huo ni ukosefu wa hekima (sijasema heshima).


Msitake kusingizia sheria hapa!~!!

Mkutano mkuu wenye saini 60+ unang'oa uongozi na kuteua uongozi wa muda Mkurugenzi anapelekewa barua na saini za wananchi 60+ walio ung'oa uongozi huo.
 
Akili Mpwapwa!Kamanda wa polisi mkoa?jamaa ameshaona njia ya kupanda vyeo ni kudili na CDM
 
Sawwa tumekusikia kwa hiyo wewe ndio msemaji wa Polisi au wananchi?
 
Tangu ofisi ifungwe imefika miez takriban mitatu, na bhado serikal imekaa kimya.
 
Back
Top Bottom