Polisi wakamata basi la jeshi.

Polisi wakamata basi la jeshi.

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,888
Reaction score
1,570
Hivi majuzu basi la jeshi lenyenamba za usajili 4253JW likiwa limebeba wanajeshi 85 likitokea kambi ya Lugalo kuelekea kambi ya mbagala. Kufika mwenge trafiki wa 2 walilisimamisha, baada ya kulikagua waligundua halifai kuwa barabarani (unroadworthy) pia disk ilikuwa muda wake umekwisha na abiria walikuwa 85 badala ya 64. Hivyo trafiki hao walitoa amri wanajeshi wote washuke na dereva aliendeshe basi hilo kuelekea Oster bay polisi, mpaka leo dereva huyo yumo rumande huku upelelezi ukiendelea.
 
...ina maana huko nchi za nje kuna mji una majina ya vitongoji kama Tz? Tuambie ni nchi gani.
 
Hivi uongo unaotaka kufanywa ukweli nao ni jock?
 
haina mvuto jaribu tena

umetuonyesha ni jinsi gani ulivyo na upeo finyu wa kufikiria. Kuna njia nyingi za kueleza matatizo ya nchi yetu, hapa nimetumia joke kueleza kwamba katika nchi hii kuna baadhi ya watu au vitengo fulani vya serikali vinaweza kuvunja sheria na wasichukuliwe hatua zozote za kisheria. Wake up!!
 
hahahaaaa kweli hapo sio bongo labda kwa kweeerrri uniereze ni inchi ghanii iyo maana hapa sisi huwa hawatufanyii hayo bhaaanaaa hahaa ajaaaribuu tu aone makubwa ya urimwengu..
 
Back
Top Bottom