Polisi na ukatili wa kutisha Igunga na Dar


Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Taarifa ya habari ya ITV leo jioni imeonyesha ukatili mkubwa unaofanywa na polisi kwa raia pale walipowaonyesha askari wa kutuliza ghasia wakiwa zaidi ya wanane wakimdhibiti mwanamke aliyekuwa hana hata silaha ikiwemo kumbeba na kumtupia kwenye gari kama kiroba,kama hiyo haitoshi wakaonyesha askari wakimdhibiti mzee aliyekuwa miongoni mwa wastaaafu wa jumuiya ya Afrika Mashariki walioandamana kufuatia kutolipwa mafao yao.
jamani polisi na nyie ni watanzania mnatuumiza sana.
 
khmango

khmango

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
13
khmango

khmango

Member
Joined Oct 2, 2011
46 0 13
Hili jeshi linahitaji kulekebishwa mfumo wake b'se kila kukicha hawaishi kulalamikiwa juu ya uvunjivu wa haki za binadamu, Cha ajabu watawala wamewafumbia macho huku raia wakisulubika!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
CCM ni wakatili na Majangili. Usitegemee mazuri kutoka polisi wa serikali ya CCM
 
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
2,480
Likes
1,039
Points
280
Mr. Bigman

Mr. Bigman

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
2,480 1,039 280
Niliwahi kusema humu,jeshi hili linahitaji kuvunjwa na kuundwa upya!
 
khmango

khmango

Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
13
khmango

khmango

Member
Joined Oct 2, 2011
46 0 13
Hili jeshi linahitaji kulekebishwa mfumo wake b'se kila kukicha hawaishi kulalamikiwa juu ya uvunjivu wa haki za binadamu, Cha ajabu watawala wamewafumbia macho huku raia wakisulubika!
 
D

dr. gracemary

Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
D

dr. gracemary

Member
Joined Jul 7, 2011
32 0 0
CCM hivi karibuni watakabidhi nchi (2015) hayo madhambi yao na vibaraka wao polisi wakiwemo, tume ya uchaguzi nk kesi zao zitafufuliwa upya na watashikishwa adabu.
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
Nashangaa ya mkuu wa wilaya kudai kadhalilishwa kama kuna udhalilishaji ndo huu imeniuma sana
 
D

dr. gracemary

Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
32
Likes
0
Points
0
D

dr. gracemary

Member
Joined Jul 7, 2011
32 0 0
Cha ajabu hawa polisi tunaishi nao mtaani..........na ndo wa kwanza kujenga mazingira ya chuki na wananchi..mwanamke au babu ana vurugu gani mpaka akabwe na FFU 8? siku zenu zinahesabika
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,532
Likes
11
Points
135
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,532 11 135
Taarifa ya habari ya ITV leo jioni imeonyesha ukatili mkubwa unaofanywa na polisi kwa raia pale walipowaonyesha askari wa kutuliza ghasia wakiwa zaidi ya wanane wakimdhibiti mwanamke aliyekuwa hana hata silaha ikiwemo kumbeba na kumtupia kwenye gari kama kiroba,kama hiyo haitoshi wakaonyesha askari wakimdhibiti mzee aliyekuwa miongoni mwa wastaaafu wa jumuiya ya Afrika Mashariki walioandamana kufuatia kutolipwa mafao yao.
jamani polisi na nyie ni watanzania mnatuumiza sana.
Haiingii akilini jinsi walivyombeba na kumtupa yule yule mama kwenye lile gari. Hivi hawa jamaa wangejisikiaje kama mama zao wangefanyiwa hivi....! Wale wazee wa eac madai yao ni ya kweli kabisa ila serikali inawaonea tu na wenyewe wajichanganya kwa kuwa kwenye makundi yanayotetewa na ma lawyers tofauti!
 
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
3,295
Likes
348
Points
180
Mwana Mpotevu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Joined Sep 7, 2011
3,295 348 180
kwanini siku moja tusifanye maandamano ya amanii kulilaani jeshi la polisi kwa ukatili wanaoufanya? hebu wanaharakati tusaidieni kuanzisha hii move
 
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
656
Likes
2
Points
35
N

NDOFU

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
656 2 35
Taarifa ya habari ya ITV leo jioni imeonyesha ukatili mkubwa unaofanywa na polisi kwa raia pale walipowaonyesha askari wa kutuliza ghasia wakiwa zaidi ya wanane wakimdhibiti mwanamke aliyekuwa hana hata silaha ikiwemo kumbeba na kumtupia kwenye gari kama kiroba,kama hiyo haitoshi wakaonyesha askari wakimdhibiti mzee aliyekuwa miongoni mwa wastaaafu wa jumuiya ya Afrika Mashariki walioandamana kufuatia kutolipwa mafao yao.
jamani polisi na nyie ni watanzania mnatuumiza sana.
Ni ushenzi wa serikali yetu' mwanamke anatakiwa akamatwe na mwanamke mwenzake, inamaana hakuna FFU wa kike?! Halafu kwanini wamtupie kama mzigo? Kwanin wampige mzee?! Pumbafu zao kabisa polisi Tanzania.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Nadhani tatizo kubwa la polisi wengi ni elimu duni hasa hawa wa vyeo vya chini. Wengi wao ni failures kwahiyo kazi ya upolisi ndio kimbilio lao.

Na kwakuwa wengi ni failures wanafanya kazi kwa kujipendekeza kwa wakubwa zao na kutafuta sifa za kijinga. Tumemsikia yule kamanda wa FFU akisema amefanya kazi miaka 40 na anachofahamu ni kusifiwa na bosi wake tu.

Jambo lingine ni polisi kutokujua sheria, na hii inachangiwa kwa sehemu kubwa na uelewa mdogo pamoja na elimu finyu waliyonayo.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Ni ushenzi wa serikali yetu' mwanamke anatakiwa akamatwe na mwanamke mwenzake, inamaana hakuna FFU wa kike?! Halafu kwanini wamtupie kama mzigo? Kwanin wampige mzee?! Pumbafu zao kabisa polisi Tanzania.
Wale askari waliombeba kama kiroba yule mama wa igunga nasubiri kauli ya bakwata.

Kwa huyu mzee wa dsm yule askari atapata laana kwa kumdhalilisha yule babu anayesotea maslahi yake miaka na mikaka.
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,287
Likes
9
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,287 9 135
Wako wapi ccm,wapo wapi watoa matamko ,yule mama wa igunga ndiye aliyedhalilishwa na si mkuu wa wilaya
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Cha ajabu hawa polisi tunaishi nao mtaani..........na ndo wa kwanza kujenga mazingira ya chuki na wananchi..mwanamke au babu ana vurugu gani mpaka akabwe na FFU 8? siku zenu zinahesabika
jamani tutangaze vita na polisi,nasisi tuuwe ndugu zao ikiwauma watatulia.wanatutesa sana.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
kwanini siku moja tusifanye maandamano ya amanii kulilaani jeshi la polisi kwa ukatili wanaoufanya? hebu wanaharakati tusaidieni kuanzisha hii move
Mkiandamana watakuja kuwapiga virungu hata risasi za moto watakupigeni.

Dawa yao ni katiba mpya,hii ya sasa inawalinda polisi hata wakiua hawachukuliwi hatua zozote za kisheria na kinidhamu. Katiba mpya lazima tuhakikishe inawalinda raia pamoja na polisi. Inapotokea polisi wametumia vibaya mamlaka yao hasa tabia ya kuua raia basi nao wawajibishwe kisheria na si kulindwa.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
tunaongea sana kuliko vitendo ni kupiga nondo tu kama mbeya
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Serikali haisikii,umeona wastaafu walivyokuwa wanafukuza kisa sharobaro jay50 anapita.inauma.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Ndivyo walivyofunzwa. Ndivyo walivyoagizwa.
Serikali imewachoka wananch, haina hata hamu ya kuwaona.
Yatakwisha tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,425
Members 475,533
Posts 29,288,119