Polisi Arusha wanawaibia raia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Arusha wanawaibia raia

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MWANAWAVITTO, Aug 20, 2012.

  1. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Katika tathmini ya takribani miaka mitatu,kituo kikuu cha polisi ARUSHA MJINI kimekuwa kikiiba mali za Raia,kumekuwa na matukio ya fedha kuibiwa ndani ya kituo kwa mfano Fedha za KIBO PALACE.Siyo hizo pekee, wanaiba simu za mkononi, pochi za fedha nk.Nimefuatilia kwa ukaribu madai ya watu ambao mali zao zinafikishwa kituoni hapo yakiwemo MAGARI na PIKIPIKI na kugundua WIZI MKUBWA wa VIPURI unaofanywa ndani kituo.Betri za magari na pikipiki, radio na vifaa vinginevyo vimekuwa vikipotea kituoni hapo.Ukiongeza vitendo vya rushwa na unyanyasaji kituo hiki kinapoteza hadhi ya kuitwa "ARUSHA POLICE CENTRE"natoa wito kwa IGP SAID MWEMA kuunda kikosi kazi cha kuchunguza tuhuma hizi na kisha kuwachukulia hatua wahusika, vinginevyo itanilazimu kubadili maana halisi ya JESHI LA POLISI ARUSHA.Naomba kuwasilisha
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    ahahahaahahaaaaaaaaaaaaaa_mimi simo...nasema simo.....ila nawafahamu hawa jamaa kwa asilimia zaidi ya 80%.................nasema tena simo.
     
  3. MWANAWAVITTO

    MWANAWAVITTO Senior Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    IGWE, vitendo vinavyofanyika hapa sii vya kibinadamu hata kidogo
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    I know_i know_i real know brother..........pitfall so to speak!
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Na kubambikia watu makosa yasiyowahusu ni jadi yao hasa unapokataa kuwapa rushwa. Traffik ndio balaa zaidi.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Ha ha Haaaaaaaaaaa!....
    Aiseeee!
     
  7. LUCIFER

    LUCIFER Senior Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Hii ni serikal ya KIJAMBAZ,POLIS,MA LAWYER,MAWAZIR,WABUNGE ni MAJAMBAZ..hata na nyinyi vijana wa mtaa wa MAJAMBAZ..ni sign ya serikal kushindwa.
     
  8. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Arusha Central Police is a disgrace to Tanzania Police Force! May be reshuffling can help at this time imaging a case to last more than three months at the police station that is TPF Arusha Central Post!??????
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    we mwana vipi! hayo mambo hayako arusha tu, bali ni tz nzima kwa sasa yanafanyika mkuu! tena afadhali huko kwenu a town, huko wanakoishi hao wakubwa wenyewe sjui ndo dsm ndo kabissaaaaa, wao wanashiriki hayo mambo, si bora huko a town wanashiriki hao makoplo tu na wajinga jinga wengine
     
Loading...